ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

((## ___ขายแม่พันธ์ FRENCH BULLDOG สวยมากๆ ฮีทมาแล้วอีก 1อาทิตย์ผสมได้เลย _####))))))
  • ขายแม่พันธ์ FRENCH BULLDOG / เฟรน บลูด๊อก
    หัวโต เตี้ย โครงสร้างดีมาก เหมือนพิทบูล
    ฮีทมาแล้ว อีก 1อาทิตย์ผสมได้เลย

สุนัขแข็งแรง สมบูรณ์ วัคซีนครบ ปลอดโรค 100%
    ที่ขายเพราะ เผอิญสุนัขที่บ้านอีกตัวที่เลี้ยงมาตั้งแต่เล็ก ฮีทมาเหมือนกัน
    และไม่มีเวลาพอจะดูแลลูกสุนัขทั้งสองคอกได้

******จัดส่งทั่วประเทศ
    หมาอยู่กรุงเทพนะครับบบบบ

ติดต่อน้องสาว 0819199930
    13,000 บาท
    ไฟล์แนบ
    ภาพ0203.jpg.jpg 86K
  • รับประกันไม่แท้แน่นอน ต้องผสม พิท ไม่ก็บูลด๊อกมา เพราะดูจากโครงสร้าง French จะไม่ออกแบบนี้ ไม่เชื่อก็ไปหาดูรูปหลายๆรูปครับ หรือไม่ก็เพราะรูป ลงหลายๆรูปครับ
  • ได้ครับ เดี๋ยวกลับบ้านแล้วจะลงให้ดูหลายๆรูป หมาเป็นแบบนี้จริงๆไม่ได้แต่งรูป
  • ปลายหูไม่มนตามลักษณะที่ควรจะเป็นนะครับ

ต้องขอดูรูปวนรอบๆตัวหน่อยละกันครับ
  • มันเล่นกล้าม มาใช่ไหมเนี๊ย :015:
  • เอาไปตัดหู ซะหน่อย ผมว่า แหล่มเลยยยยย