ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เปิดตัว THAILAND PITBULL MAGAZINE นิตยสารพิทบูลโดยเฉพาะ!!!
  • สวัสดีครับ วันนี้ขออนุญาติเปิดตัว THAILAND PITBULL MAGAZINE
    นิตยสารรายเดือน เพื่อพิทบูลโดยเฉพาะ!!!
    ฉบับนี้เป็นฉบับปฐมฤกษ์ มาให้ผู้สนใจได้อ่านกันฟรี!!! แบบ e-magazine

เป็นนิตยสาร แจกฟรี!
    --> ลงโฆษณา ฟรี!
    --> เขียนบทความ ฟรี!
    --> เล่าประสบการณ์สุนัขคู่ใจ ฟรี!

สามารถเข้าไปโหลดอ่านได้ที่
    http://www.thailandpitbull.com

โปรดช่วยกันสนับสนุนด้วยนะคร๊าบบบบ
    ขอบคุณครับ
    Tom TNT

ปล. ฉบับหน้าเตรียมพบกับ
    - สกู๊ปคอกดังๆ ทั่วประเทศ
    - เปิดใจจากบรีดเดอร์ระดับแนวหน้าของประเทศ
    และอื่นๆ อีกมากมาย!!!

http://www.thailandpitbull.com/
    ไฟล์แนบ
    PITBULL-MAGAZINE-001-BIG.jpg 32K
  • :004: สุดยอดเลย พี่ต้อม ชอบๆของฟรี :004:
  • http://www.thailandpitbull.com/
  • ขอบคุณครับ Hammer_Hadyai

สนใจ แบ่งปันประสบการณ์ การเลี้ยง...
    หรือ ลงบทความต่างๆ เช่น ใบเพ็ดดีกรี...

ส่งมาได้เลยนะคร๊าบบบบ :o032:
  • ขอบคุณมากครับ :006:
  • โอ้ววว ว้าว ได้เสียตังเพิ่มอีกแล้ว

เยี่ยมเลยครับ อยากอ่านไวไวแล้ว
  • ยินดีด้วย ต้อม
    คลอดแล้วสินะ
  • เยี่ยมคับท่าน
  • เป็นกำลังใจให้ครับ คนไทยก็ทำได้ ฟรีด้วยทำด้วยใจนะเนี้ยถ้าไม่ใช่ก็คงทำไม่ได้จริงๆ สนับสนุนเต็มที่
  • สุดยอดเลยครับคุณต้อม
  • ยินดีด้วยครับพี่ต้อม
  • ยินดีด้วยครับท่าน
  • เจ๋งมากครับ ขอบคุณสำหรับสิ่งดี ๆ ที่จัดทำขึ้น
  • ขอบคุณทุกๆ คนมากครับ

ขณะนี้มีบทความส่งมาแล้วครับ เป็นประสบการณ์ที่น่ารักมากทีเดียว
    ผมลงฉบับหน้านะ...

ยังไงช่วยๆ สนับสนุนกันหน่อยนะคร๊าบบบบ :o061:
    ไฟล์แนบ
    Logo_webboard.jpg 7K
  • ชอบๆๆเยี่ยมเลยครับ ได้อ่านหนังสือแบบนี้ ซะที จะคอยติดตามต่อไปครับ
  • ยินดีด้วยคุณต้อม หวังว่าคงได้มีส่วนร่วมสร้างสรรค์ในอนาคตครับ
  • :017:สุดยอด มีจนได้ อยากให้วางแผงจำหน่ายไวๆ

จะได้หาซื้อมาอ่าน :013:
  • พี่ต้อม ........ จัดให้ผมด้วยเน้อ อิๆๆ :030:
  • ยินดีด้วยครับ หลังจากหมดโปรแจกแล้ว ผมตามอุดหนุนครับ . . .
  • เว็บล่มไปแล้ว 555+

แต่เ้ช้านี้เข้าได้แล้วนะครับ

ขอบคุณทุกๆ กำลังใจมากๆ ครับ :o061:
  • ทำเพื่อวงการเรา อย่างนี้เราขอสนับสนุนเต็มที่ครับ..
  • :063:เราขอสนับสนุนอีกหนึ่งกำลังใจ:063::006:
  • คิดและทำได้ขอสนับสนุนครับ:059:
  • ขอแสดงความยินดีด้วยครับ...
  • :063:ยินดีด้วยครับ
  • ยินดีด้วยค่ะพี่ต้อม
  • ผมมีต้นฉบับเขียนเล่น เขียนจริงไว้หลายอันมาก อยากส่งให้ เผื่อมีประโยชน์ครับ

เก็บไว้นาน แต่ไม่เคยมีโอกาสได้ลงเลย...
  • ขอบคุณทุกๆ ท่านอย่างมากเลยครับ สำหรับกำลังใจนี้ ผมจะเก็บไว้เป็นแรงใจในการพัฒนาต่อไปครับ

ล่าสุด...!!!...หลังจากได้ทำต้นฉบับเล่มแรกออกมา 1 เล่ม ขณะนี้...หนังสือได้อนุมัติให้ตีพิมพ์ได้แล้วครับ
    แต่ผมยังติดขั้นตอนหลายๆ อย่าง...ยอมรับว่า วุ่นเอาการ เลยดีเดียว 555 แต่ ใจมันบอกให้ลุยครับ สู้สู้

สำหรับบทความของคุณ DARKDAM พร้อมเมื่อไหร่ส่งมาได้เลยครับ เพราะขณะมีบางท่านส่งมาให้แล้ว
    เขียนได้น่ารักเชียว...เผื่อบางท่านอ่านแล้วอาจจะเกิดไอเดีย หรือ คนที่ยังไม่เคยเลี้ยง อาจจะอยากเลี้ยงขึ้นมานะครับ

:o061:
  • ชอบ ๆ ๆ ๆ ๆ
  • ...ขอแบ่งพื้นที่เขียนบทความให้ BB ซักหน้าสองหน้า สนับสนุนเต็มที่บอส ... ลุย !!!!!..:020:
    ไฟล์แนบ
    0113.jpg 111K
  • ส่งทางไหนได้มั่งครับพี่..ผมก็ไม่ค่อยเป็นอ่ะครับ
  • แล่มเลย
  • DARKDAM ลองอ่านในหนังสือดูนะครับ อีเมล์มาเลยครับ

bigbung สำหรับ BB ได้อยู่แล้ว สบม. เขียนบทความแล้วส่งมาเลยครับ
    ผมกำลังคิดว่า อยากทำสกู๊ปเกี่ยวกับ "BB" ซะหน่อย เพราะว่ากลุ่มนี้มีประวัติความเป็นมาเกี่ยวกับ Bullies นานมากๆ

ทำสกู๊ปใหญ่ๆ เลย เรียกมาถ่ายภาพหมู่เลย ดีไหมครับ ??? :o061:
  • :m113::m083:
    ไฟล์แนบ
    84f12f3296e2f39dbc785f1a3ad9adbd.gif 4K
  • สุดยอด
    ไฟล์แนบ
    บอย4.jpg 3K