ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อวัยวะเพศหมาตัวเมีย บวม
  • มันเหมือนจะเป็นสัตว์นะครับ

มันบวม มากๆขึ้นแล้ว ก็ใหญ่

อ่ะครับ

เหมือนจะมีเนื้อ บวมๆๆออกมาตรงกลางด้วย
    ไฟล์แนบ
    IMG_6317 (Custom).JPG 27K
    IMG_6316 (Custom).JPG 28K
    IMG_6314 (Custom).JPG 38K
  • บอกหน่อยครับ

ว่ามันเป็นไร

จะได้รักษาได้ทัน
  • ผมว่า พาไปพบหมอดีกว่าครับท่าน จะได้ไม่เป็นอะไรเยอะไปกว่านี้
  • แตนต่อยป่าว แตดถึงได้บวมขนาดนี้ หรือเป็นฮีท
  • :017::พาไปพบหมอด่วนo007:
  • ของผมก็เคยเป็นคับช่วงติดสัด...ต้องระวังให้ดีนะคับเพราะมันจะโตกว่านี้อีกเเน่..อย่าให้เป็นเเผลเชียว..มันจะเป็นจนกว่าเลือดจะหยุด...
    เเล้วก็หายไปเองคับ....เเต่ถ้ายังไงพาไปหาหมอดีกว่าคับ..ชัวส์ที่สุด...
  • ไม่ใช่ฮีทแล้ว.ม้าง
    ไปหาหมอยัง.....ปาร์ค
  • ปาร์ค จัดการแล้วนะ

ระวัง หน่อย นะ

เรียกว่า คอมดลูกอักเสบ แข็ง ตัว

ถ้ามันไหลออกมาหมด จะต้องตัดทิ้ง หมายความ ว่า มีลูกไม่ได้นั่แหละ

เกิด จาก ฮอร์โมนในร่างกาย เยอะ เกิน

ระวัง นะจ๊ะ
  • .
    ไฟล์แนบ
    บอย3.jpg 3K