ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• เพศผู้อายุสี่เดือนสายเลือดดีกะดูกใหญ่หนาสตอปหน้าสวยโครงสร้างดี
    รูปใช้มือถือถ่ายไม่ค่อยชัดทั้งถ่ายทั้งจับคนเดียวดูตัวจริงก่อนได้ที่ กทม.สุนัข
    แข็งแรงตัดหูวัคซีนถ่ายพยาธิครบสอบถามรายระเอียดได้ที่T.0855190917
    สุนัขมีเพดUKCค่ะต่างจังหวัดบริการส่งทางเครื่องบินค่ะราคาคุยได้ค่ะ
    ไฟล์แนบ
    IMG0298A.jpg 20K
    IMG0297A.jpg 23K
    IMG0296A.jpg 21K
  • หมาหัวเน่า ถ่ายมาแค่ครึ่งหน้า
  • ไม่เน่านะคุณผีถ่ายมันยากทั้งจับมือถ่ายมือได้มาแค่นี้ กทม.แนะนำให้ดูตัวจริงก่อนได้
  • ขอรูปเพิ่มหน่อยถ่ายไกลๆให้เห็นเต็มตัวเลยคับ
  • ถ่ายใหม่เถอะครับ

ถอยออกมาอีกนิดก็ได้

ไม่ก็วานคนอื่นช่วยถ่าย

ลงราคาไปเลย รูปพ่อแม่ด้วยยิ่งดี

ปล. เชียร์ให้ขายได้นะ เลยแนะนำ
  • อกสวยดีพี่ ตัวนี้โตขึ้นมาอนาคต ไกลเเน่คับ
  • คุณ jozz รุ้ได้ไงละงับว่ามันสวย โตขึ้นมาอนาคต ไกล 555 เก่งนะงับ ผมดูตั้งหลายครั้งยังดูไม่ออกเลย
    เทพจริงๆ อยากขำ
  • กระดูกเล็ก อกลอย ปากกระบอกยาว ดีไม่ดีฟันเหยินดูจากที่แลบลิ้นตลอด หรืไม่ก็ลิ้นยาว ขอดูช่วงตัวหน่อยว่ายาวไหม หมามีกล้ามก้น-น่องไหม แล้วก็หางคตไหม
  • ปิดการขายแล้วขอบคุณทุกความคิดเห็น
  • ไอ้เนี้ยะแม่งมีหมามาขายตลอดแล้วอ้างยังโง้ยังงี้เคยคิดจะรักหมาบ้างรืป่าววะสาดดดดด
  • :060:ไอ้ผีผมจะขายผมจะทำฮาเรี้ยอะไรมันก็สิทธิของผมผมจะขายก็เรื่องของผมผมก็ซื้อมาเงินผมผีตัวนี้คุ้นๆถ้าจะให้ดีถ้าคุณคนจริงลูกผู้ชายจริงเปิดตัวมาข้องใจก็โทรมาได้ 24 ชม. อย่างนี้คนขายหมาเค้าก็ไม่รักหมดมั้งอย่าลืมโทรมานะหรือจะเจอกันแล้วคุยกันรู้เรื่องก็ว่ามาไม่ได้นักเลงนะแต่ไม่ชอบพวกรู้มาก::016:: (ถ้าผู้ใดเข้ามาอ่านแล้วผไม่สุภาพขอโทษด้วยแค่ยากจะเจอไอ้ผีตัวนี้):039:
  • มันไม่ยากนัก
    ไฟล์แนบ
    E7EM8CA91F9QQCAPM9QGACA715Z6RCAZHKEIDCAO312RGCAUKN23GCAAF02MBCA4KGUG4CAEAGKIGCAOANNYECAVNCWDECAHGCGNVCAABGWF9CATFC9R6CAWZUKZ8CAFE1H2HCASQDI7CCAD4EUDOCA7ACNRBCAVFM8VECAJJ5RXX.jpg 3K