ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ติชมลูกชาย COCO หน่อยค่ะ
  • เจ้า BOOTH วัย 10 เดือน10 วัน พึ่งจะได้รูปหล่อๆ มาหมาดๆ

ขอโชว์ความหล่อ ได้ครึ่งพ่อ COCO หรือเปล่าค่ะ สาว ๆ ตัวไหน

สนใจขอจับจองเป็นเจ้าของร่วงหน้าได้ ชอบไม่ชอบยังไงช่วยกัน

แสดงความคิดเห็นหน่อยนะจ๊ะ
    ไฟล์แนบ
    ภาพ000.jpg 57K
  • หน้าดุ
    อกกว้าง
    ล่ำสัน
  • สวยงามมมมครับบบบ
  • พี่เค้าหล่อจริงๆๆๆ ^^
  • สวยกว่าหมานอกบางตัวเลยน๊ะคุณpitsawhad
  • ขอบคุณทุกความคิดเห็นนะค่ะ นี่แหละคือความภูมิใจถึงจะเป็นหมาใน

แต่ก็สวยงามได้ ถ้าเลี้ยงด้วยรักและใส่ใจ ครบ 1 ขวบแล้วเจอกับเจ้า

BOOTH ตอนครบ 1 ปี ในวันที่ 31 มกราคมปีหน้านี้นะจ๊ะ
  • ลํามากคับ