ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• :067: ลุงแซม
    ไฟล์แนบ
    DSC05684.jpg 60K
  • :063: ปุ๊กกี้
    ไฟล์แนบ
    DSC05683.jpg 98K
  • ปุ๊กกี้ท้องมั้ยครับพี่กอล์ฟ:o010:
  • :063:สวยว่ะ กอล์ฟ
  • หมาแดงตรงไหน แบบนี้เขาเรียก Rednose แฟนซี ครับท่าน
  • :005: โชว์ สมองดีๆๆของคุณออกมาเลยคับ

Rednose แฟนซี มันไม่แดงตรงไหนคับคุณ

0812555825 ถ้ามีอะไรสงสัยโทรมาได้เลยคับยินดีให้คำปรึษา
    ไฟล์แนบ
    DSC05200.jpg 121K
  • ก็เข้าใจนะว่าหมามันแดงซะขนาดนั้น แต่แบบนี้เค้าไม่เรียกกันว่าหมาแดงหรอกนะ เลี้ยงพิทอยู่ น่าจะรู้นะว่า คำว่าหมาแดง ที่เค้าเล่นกัน ลักษณะมันเป็นแบบไหน สายเลือดมันมาจากที่ใด จำแนกให้ออกก่อนน่าจะดีกว่า คงไม่ต้องอธิบายกันมาก ไปศึกษาในบอร์ดนี้เอาเองก็แล้วกัน ไม่ได้กวนตีน หรืออยากมีปัญหานะ เพียงแต่อยากให้คนอื่น ๆ ที่เลี้ยงอยู่ ได้เข้าใจว่า หมาแดง (Red red nose) กับ หมาจมูกแดง (Red nose) มันต่างกัน ก็แค่นั้น ขอโทษที่พูดตรง ๆ สำหรับตัวที่บินอยู่นั้นขอชมว่าสุดยอด ฝึกได้เยี่ยมจริง ๆ
  • ขอบคุณมากคับที่ให้ความรู้ ผมคงประสบการณ์น้อยจริๆคับจำแนกอะไรผิดๆ

หมาตัวในรูปไม่เคยฝึกมันชอบของมันเอง
    ไฟล์แนบ
    IMG_0015.5.jpg 31K