ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

บูบู้มาขอบ้านที่อบอุ่นค่ะ
  • จากที่คุณ nichy ได้กรุณามาช่วยโพสประกาศหาบ้านไปครั้งนึงแล้ว ( กระทู้นี้ http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=1838&page=1#Item_2 )
    ขณะนี้บูบู้ยังไม่ได้บ้านที่พร้อมจะดูแลเลยค่ะ

หากมีผู้ใจบุญรักและเมตตาสนใจที่จะรับอุปการะบูบู้ ติดต่อเอ๋ยได้ที่ tomdyzone@hotmail.com ค่ะ

ขอบพระคุณมากค่ะ
    ไฟล์แนบ
    J7314322-0.jpg 85K
  • นี่โอกาสทองของผู้ที่อยากจะได้พิทบูลสักตัวไว้ครอบครองครับ ดูจากหน้าตาสุนัขตัวนี้สายเลือดคงดีน่าดู น่าจะเป็นสายทางประกวดนะครับ ใครพร้อมดูแลน้องหมาตัวนี้ก็รับไปเลยนะครับ ท่าทางนิสัยดี เป็นมิตร ครับ ขอบคุณเจ้าของกระทู้ที่ทำสิ่งดีๆให้กับพิทบูลโซนของเรา:015:
    ไฟล์แนบ
    DSC03177_exposure2.JPG 85K
  • มีเพื่อนที่เมืองกาญสนใจครับ แต่ เห็นข้อแม้เลยไม่กล้าโทรไป ผมจึงเป็นผู้ติดต่อผ่านให้ครับ หากคิดว่าจะให้เขาไปอญู่เมืองกาญwได้ก็โทรกลับมาที่ 080901-3467 :o036: ครับ
  • ก็เห็นบอกว่า จะทำหมันก่อนนิครับ
  • อย่าไปทำหมันมันเลย มันเจ็บ สงสารมัน สาธุ..
  • เจ้าของกระทู้เค้ามีเหตุผลคะ ที่เค้าต้องทำหมันก่อนส่งมอบเพราะว่า มีบางคนนำสุนัขไปเป็นพ่อพันธุ์ พอโทรมแล้วคนพวกนี้ก้อทิ้งขว้างลำบากให้พวกคนอย่างเราๆ ตามหาบ้านให้อีกรอบ หรือไม่ที่โชคร้ายกว่านั้น หากตัวไหนป่วยเค้าก้อเอาไปทิ้ง หรือปล่อยให้ตาย กว่าผู้ใจบุญมาพบก้อสายไปแล้ว
    อีกอย่าง มีคนมาติดต่อเรา กะ เจ้าของกระทู้แต่เป็นพวกไม่ประสงค์ดีก้อมีคะ:016: โดนมาทั้งคู่เลย ตอนนี้แอบเซ็งนิดนึงแล้ว
    "รักหมาก้อดีคะ แต่รักเพื่อผลประโยชน์ อย่าได้มาติดต่อเชียว พิทบูลนะคะ ไม่ใช่ sex machine":020:
  • เรียนท่านเจ้าของกระทู้ครับ
    ผมต้องการอุปการะ และ มีคุณสมบัติดังนี้
    1.บ้านมี พ.ท. 1 ไร่ + 1 งาน มีรั้วกำแพงสูงประมาณ 1.8 เมตร ล้อมรอบ มีประตูเหล็กแข็งแรง
    2.ที่โรงรถมีกรง กว้าง 3.5 * 3.5 เมตร
    3.ปัจจุบัน เลี้ยงสุนัขพันธ์ฟีล่า เพศเมีย 1 ตัว อายุ 1 ปี กว่า
    4.อยู่ปริมลฑลของ กทม.
    ขอไม่ให้ทำหมันเขา เพราะสงสารเขาครับ (ผมไม่ใช่ต้องการนำมาเพื่อแพร่พันธ์ ต้องการให้เขาได้มีที่อยู่ครับ)
    ผมแนบรูปสุนัขที่เลี้ยง + บริเวณบ้านมานิดหน่อย ให้ท่านพิจารณา สุดแล้วแต่ท่านเห็นสมควรครับ
    ด้วยความเคารพครับ
    ไฟล์แนบ
    ฟีล่า 3 50 % 2.jpg 43K
    ฟีล่า 2 50 % 2.jpg 43K
  • คุณมีหมาตัวเมียอยุ่ด้วย ทำหมันเถอะครับ
    การทำหมันไม่ทำให้เขาแตกต่าง แต่ข้อดีคือเราไม่ต้องคอยระวัง

ตัวในรูปทำหมันแล้ว ยังดื้อเล่นซนเหมือนเดิม และยังดุเหมือนเคยด้วยครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC03281.JPG 74K
  • อยากได้ค่ะ บ้านพื้นที่ไม่มากแต่สามารถเลี้ยงได้
    มีอยู่แล้ว 1 ตัว เป็นตัวผู้ค่ะ ยังไม่ถึงขวบ
    แต่ว่าอยู่ต่างจังหวัด .. ได้ป่าวค่ะ:029:
  • หมาตัวนี้มีท่านที่ต้องการจะอุปการะหลายท่าน ถ้าได้พิจณาให้ไครไปแล้วหรือว่ายัง
    เจ้าของกระทู้กรุณาลงแจ้งด้วยครับ ผมเชื่อว่าจะทำให้อีกหลายๆท่านได้สะบายใจ
    ว่าสุนัขได้มีคนอุปการะแล้ว
    ขอบคุณครับ