ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

คุณรู้มั๊ยว่าวันอาทิตย์นี้คนน่าตาดีๆเค้าไปไหนกัน
  • :020::062::020:ขออนุญาติประชาสัมพันธ์ วันอาทิตย์ที่ 15 ส.ค.นี้เชิญท่านที่มีความสนใจสุนัขสายพันธ์ อเมริกัน พิทบลู ทุกสาย ทุกประเภทร่วมทำกิจกรรม ดูรายละเอียดที่ปักหมุด พิทบลูชลบุรี ศูนย์รวมคนน่าตาดีจริงเลย
    หวังเป็นอย่างยิ่งว่าจะได้รับความสนใจจากสมาชิกของบอร์ดแห่งนี้
    ขอบคุณครับบบ
  • รบกวนลงรายละเอียดหน่อยได้ไหมครับ ขี้เกียจไปนั่งอ่านใหม่ ทั้งหมด T T"
  • แหม พี่ตาล ขึ้นหัวข้อโดนเลยนะเนี่ยะ
    เดี๋ยวลงรายละเอียด ให้นะครับ
  • สถานที่ นะครับ ถนนบายพาส ชลบุรี ตามแผนที่นี้เลย

งานเริ่ม บ่ายสองเป็นต้นไป จนถึงดึก ๆ นู่นเลยครับ

เป็นงานง่าย ๆ นะครับ ไม่ได้ซีเรียส อะไรมากมาย

พบปะพูดคุย และรับประทาน อะไรร่วมกัน (รวมทั้งของมึนเมา)

ส่วนกิจกรรม ถ้าสุนัขใครมีความสามารถอะไร ก็นำมาโชว์ให้เพื่อนๆ ชมกัน

มีสระน้ำ สามารถปล่อยสุนัขเล่นน้ำได้

และงานนี้ จะมีการจัดกิจกรรมให้โหวตสุนัขที่ โดนใจคนส่วนใหญ่ในงาน

และรับของรางวัลไปครับ (ขำ ขำ)
    ไฟล์แนบ
    DSC_3550-1.JPG 91K
    DSC_3549--2.JPG 92K
    DSC_3546-1.JPG 94K
    DSC_3545-1.JPG 90K
    DSC_3544-2.JPG 94K
  • ที่จอดรถ และ ภาพบรรยากาศสถานที่ครับ
    ไฟล์แนบ
    Drawing1-2.JPG 33K
    DSC_3560-1.JPG 81K
    DSC_3562-1.JPG 69K
    DSC_3557-1.JPG 102K
    DSC_3551-2.JPG 83K
  • ขอเรียนเชิญทุกท่าน ณ ที่นี้เลยล่ะกันครับ
    มาร่วมสนุก พบปะสังสรรค์กัน ในสิ่งที่เราชอบเหมือนๆกัน

แล้วพบกัน วันอาทิตย์นี้นะครับ

มีพิท มีเพื่อน ครับ
  • ตัวข้างล่างนี้สายไหนค่ะ
    ไฟล์แนบ
    DSC_3562-1.jpg 69K
  • 555
    ตัวนี้เค้าเรียกสาย เรื้อน ครับ
  • :004:บรรยากาศดีจัง:004:
  • สรุปตาแต๊กไม่มาชิมิ
  • ขอโทษด้วยครับ พี่มาร์ค
    สมาชิก ไม่พร้อมที่จะย้าย กันกะทันหัน ครับพี่
  • แผนที่อีกแบบถ้าเป็นคนชลน่าจะดูรู้เรื่องนะครับ
    ไฟล์แนบ
    Image22.jpg 99K
    Image4.jpg 49K
    Image32.jpg 65K