ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ชาวนครนครศรีฯ ช่วงนี้มีนัด Meeting กันบ้างไม่คับ
  • ไม่ทราบว่า ช่วงนี้ยังมีนัดแถวเรือนจำเก่ามั้งเปล่าคับ หรือพบปะกันวันไหน
    ฝากแจ้งข่าวหน่อยคับ จะได้ไปพูดคุยกัน
    ไฟล์แนบ
    DSC_0113hy13.jpg 110K
    Kakap.JPG 99K
  • นั่นน่ะสิ ช่วงนี้รู้สึกเงียบๆไปนะคับ แต่ถ้ามีช่วยแจ้งด้วยนะคร๊าฟฟฟฟฟฟฟฟ
  • ฝากตัวนี้ไว้ด้วยคับ....ตอนนี้บางมากๆ
    ผมเพิ่งนำกลับมาโมดิฟายไหม่คับ
    รอติดตามกันน่ะคับ......
    ไฟล์แนบ
    04-13-10-071454.jpg 16K
  • ท่าน Red อยู่แถวไหนคับ
  • ผมอยู่หัวไทรคับ..คุณnirvana13 ละคับอยู่ไหนคับ
  • อยู่บางขันคับ เมื่อก่อนเคยได้ยินว่ามีนีดกันแถวเรือนจำเกก่าไม่ทราบว่า ตอนนี้ยังมีเปล่าคับ
  • ช่วงนี้ผมก็ไม่ทราบเหมือนกันคับ..เพราะงานยุ่งมากๆคับ แต่ถ้ามีจะแจ้งให้ทราบคับ
  • 8 และ 7 เดือนคับ
  • :o001:เมื่อวานพี่ nirvana13 กลับถึงบ้านกี่โมงคับ มีนัดเมื่อไหร่ แจ้งข่าวด้วยนะคับ ว่างๆ จะได้ไปเที่ยว ร่วมแจมด้วยคับ:o036:
    ไฟล์แนบ
    89333344.jpg 114K
  • ใครสนใจบูลลี่สายเลือดดีติดต่อ 083-0892860 อยู่นครศรีธรรมราชแวะชมได้ทางเข้าบ้านคีรีวง ลานสกา