ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Aไอเพชร ห้าเดือนจ้า
  • ไอเพชร ครบห้าเดือน เมื่อวันที่ 6 สิงหาคม จ้า

รับมันเป็นสมาชิกของบ้านได้ สามเดือน ตั้งแต่มีมัน อีโกลเด้นหายดื้อ กินง่ายขึ้น ถ้าไม่กิน ไอเพชรฟาดเรียบ 5555

ตอนห้าเดือนอีโกลเด้นเป็นเรื้อน แต่ไอเพชรป้องกันไว้ก่อนโดยเอาอีเอ็มเช็ดตัวให้ แต่ก็มีรอยตุ่มนิดหน่อย

มีหมาสองตัว ทำให้ครอบครัวเรามีชีวิตชีวา มากขึ้น อารมณ์เสียเรื่องไหนๆ หยุดได้ เมื่อคุยเรื่องความซ่าของอีโกลเด้น กะไอเพชร
    ไฟล์แนบ
    โต5ด4.JPG 63K
    โต5ด3.JPG 60K
    โต5ด2.JPG 57K
    โต5ด1.JPG 62K
    โต5ด.JPG 59K
  • สองเดือนรับเข้าบ้าน ตัวเล็ก นิดเดียว หกโลเอง
    ไฟล์แนบ
    ยิ้ม.JPG 33K
    หกโล.JPG 40K
    สองเดือน.JPG 27K
    น่านอน.JPG 32K
    ทักทายกัน.JPG 36K
  • สวัสดีครับป้าพรสีเด็กป้าเหมือนไอ้ถังเลย
    ไฟล์แนบ
    IMG_4683.jpg 84K
  • สวัสดีครับป้าพร ครอบครัวผมก็เหมือนกับป้าพรเลยตั้งแต่ได้เจ้า2ตัวนี้มาครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_02563.jpg 95K
  • มันใหญ่ จังป้า พอ เทียบกับคน
    ไฟล์แนบ
    Picture 0034.jpg 98K
  • ป้าสบายดีนะ....ไอ้เพชรสีสวยดีจัง..
    เอารูปเดี่ยวๆ...ด้านหน้าชัดๆ..มาดูหน่อยดิป้า...ว่ามันหล่อแค่ไน...อะ:m019:
    ไฟล์แนบ
    07082010(045).jpg 70K
    07082010(024).jpg 74K
    08082010(042).jpg 71K
  • ไอ้เพชรหล่อมากเลยครับป้าพร

ขนาดกะลังยืดนะเนี่ย 5 5 5
    ไฟล์แนบ
    423.jpg 66K
  • ***** สวัสดีครับป้าพรสีเด็กป้าเหมือนไอ้ถังเลย
    ปู่วุด ไอถังมันแก่แว๊ว มะเหงกสวยฝ่า อิอิ

***** สวัสดีครับป้าพร ครอบครัวผมก็เหมือนกับป้าพรเลยตั้งแต่ได้เจ้า2ตัวนี้มาครับ
    TBK อิอิ เหมือนกันเรื่องรัยตะเอง เอิ๊กกก ถ้าเห่อหมาล่ะ แม่นเลย 55555

***** มันใหญ่ จังป้า พอ เทียบกับคน
    ตี้ ก๊าบบบ ไอเพชรมันไปเทียบกะเลขหนึ่งสว.โก้ง ก้อใหญ่เด่ะ ลองเทียบเลขศูนย์ป้าพรเด่ะ รับรองไอเพชรหมอง คริคริ

***** ป้าสบายดีนะ....ไอ้เพชรสีสวยดีจัง.. เอารูปเดี่ยวๆ...ด้านหน้าชัดๆ..มาดูหน่อยดิป้า...ว่ามันหล่อแค่ไน...อะ
    อิอิ สุธน ป้าพรฟันฟางหัก ไม่ค่อยซำบายเท่าไหร ไอเพชรเนี่ยสีสวยหยั่งเดียวชิมิ จัดให้ รูปเดี่ยวๆ ห้ารูปเต็มๆ เลยจ้า

***** ไอ้เพชรหล่อมากเลยครับป้าพร ขนาดกะลังยืดนะเนี่ย 5 5 5
    ยีน ชมไอเพชรหล่อ 5555 ดีใจ ดีใจ ป้ากะลังซุ่มเลี้ยงไอเพชร ไว้โอกาสดีๆ จิชวนกันไปชมสวนสัตว์บ้านยีนเน้อ
    ไฟล์แนบ
    ไม่ทิ้งฟอร์ม.jpg 55K
    หน้าตรงง.jpg 53K
    หน้าตรงค.jpg 51K
    หน้าตรงข.jpg 45K
    หน้าตรงก.jpg 46K
  • หวัดดีคับป้าพรผมเป้ปทุมคับ

วันที่13 นี้ 5 เดือนเหมือนกันคับ
    ไฟล์แนบ
    4182.jpg 49K
    2574.jpg 53K
  • เฮ้ยเป้ เห็นเปล่าในรูปของพี่เข้า win โว๊ย มาที่ 1 เห็นเปล่า จ่ายมาซะดีๆ
  • ท่าเดียวที่ถ่ายได้ ซนมั่กๆ
    ไฟล์แนบ
    ยืน.jpg 92K
  • ขนเงามากๆ เลย...เยี่ยม:m001:
  • หวัดดีครับป้าพร ผมอ้น พิทบลูปทุม
    สวยทั้งคน ทั้งหมาเลยนะครับบป้าพร ของอ้นวันที่20นี้ก็5เดือนแล้ววเหมือนกันชอบสีเจ้าเพรชจัง สวยงามมาก ขนนุ่มน่ากอดเอิ๊กๆ
    ไฟล์แนบ
    817.jpg 92K
  • ยินดีจ้า ชาวพิทบูลปทุม

ได้ไปแจมแน่ อิอิ ตอนนี้เอาเสื้อมาใส่พลางๆ ก่อนจ้า
    ไฟล์แนบ
    เสื้อปทุม12.jpg 28K
  • ดูดีมีความสุขมากเลยนะครับป้าพร ทั้งคนและหมา...:015:
  • :006:ขอโทษ ที ครับ มา ช้า
    ไอเพ็ชร หน้ารักมากครับ ป้า แต่ สู้ สาวน้อยผมไม่ได้หรอก อิอิ สวย มะ
    ไฟล์แนบ
    GetAttachmentCAPTFSFI.jpg 32K
  • ของเขาดีจริง.....อิอิ
    ..........หวัดดีคับป้า..อ๊อดคับ
  • ของยีนก็ใช้น้ำมันทานตะวันอยู่เหมือนกันป้าพร

ใช้เเล้วขนก็ดีนะ ไม่ค่อยมีปัญหาเเต่ช่วงนี้ฝนตกบ่อยก็มีขนร่วงบ้างนิดหน่อย

บ้านยีนไม่ค่อยมีอะไรหรอกป้าพร ถามเจมส์ดูก็ได้

สู้ไปดูซุ้มหมาเฮียใหญ่ดีกว่า 5 5 5
    ไฟล์แนบ
    1042.jpg 100K
    973.jpg 93K
    90.jpg 94K
    992.jpg 91K
    1062.jpg 99K
  • Yudee13 เข้าไปดูหมาบ้านคุณตุ้ยที่พุทธมณฑลสาย 2 หรือยัง............
    ป้าลูกสาวผมยังรอเจ้่าเพชรอยู่นะ แต่ว่าคงเฉาซะก่อน......
  • จะว่าไปตัวมันใหญ่เหมือนกันนะป้าพร
    ดูหมานี่ต้องตัวจริงเท่านั้น ดูรูปแล้วไม่แน่ใจเนอะ อิอิอิอิ
  • ใหญ่เป่า ตานพ 5555
    ไฟล์แนบ
    กะนพ1.jpg 93K
    กะนพ.jpg 94K
  • อิอิ กะตาต้องตาหนึ่ง
    ไฟล์แนบ
    สามหนุ่ม2.jpg 83K