ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• กลิ่นมันหน้า จิ้มดูด จิ้มดูด จริง ๆ และพี่ :013:
  • ชอบพี่คนนี้มากครับ ใส่เสื้อพิทเบิร์กสตีลเลอร์ Lynn Swann เทห์สุดๆ :063::020::063:
    ไฟล์แนบ
    DSC074162.jpg 72K
  • http://www.youtube.com/watch?v=fqy2UYMSyn8&NR=1
  • แกคือจอมโจน ไอเลิฟยู ผู้กว้างขวางย่านปากน้ำครับ
  • ป๋า มารับด้วยไปไม่ถูก..!!!
  • ก่อนเริ่มงานก็ทำ handbill ฆ่าน้อง
    วันงานก็ฆ่าน้อง
    จบงานยังเอารูปมาลงฆ่าน้องอีก

ไม่รักกัน ก็ไม่ต้องทำกันขนาดนี้ก็ได้ เค้าร้องนะ:m020:
  • รูปงานแต่ง เรียบร้อย ละ บิ๊ก ช. มฟ. และตี๋ ล.
    รูปไหนใครหล่อ เลือกเก็บเอาเอง ตามสะดวกเลยนะ
    http://yutscubapit.multiply.com/photos/album/47/TAHI_WEDDING_MONTIEN
    ตามลิ้งค์ไปเลย
    ไฟล์แนบ
    IMG_5004.jpg 78K
  • สุดหล่อทายาทมังกร ตี๋เล็ก หล่อมั้ยฝีมือเค้าเอง
    ไฟล์แนบ
    IMG-4989.jpg 64K
  • กูเห็นกางเกงลูกมึงและเหมือน หลี่ถัง ในวัยเยาว์ชะมัด...!!
    จริงไม๊ เฮงไล้ ซวยขื่น..??
    ไฟล์แนบ
    IMG-5069.jpg 53K
  • พี่บิววันนี้ผมนัดพี่ตั้มไว้ 10 โมง ถ้าเบื่ออยู่บ้านมานั่งเล่นที่บ้านพี่ตั้มสิพี่ วันนี้จะหาเรื่องเจ็บตัว 5555555
  • วันนี้ต้องไป จตุจักร 10 โมงเหมือนกันและต้องรีบกลับให้ทันนัดลูกค้าที่บ้านบ่าย 2
    จะแทรกตัวไปหาเวลาไหนดีวะ..??
  • ต้น คิดจะลงลาย ชิมิ 555

ยินดีต้อนรับเข้าสู่ ทีมงานมนุษย์หนังสือพิมพ์ เอิ๊กๆๆๆๆ
  • ลายนี้เลยพี่ต้น ชั่วโมงเจ็บเยอะดี 55 :o007:
    ไฟล์แนบ
    tattoo1.jpg 62K
  • อยากเข้าทีมงานมนุษย์หนังสือพิมพ์มังจังเลยครับพี่ อยากได้จิ้งจอกบลูลี่เก้าหาง+ดอกซากุระ...555555+
  • เดี๋ยวรอผมด้วยพี่อีกคนนึงคับพี่ กำลังเก็บตังอยู่แล้วเจอกัน55585+9++++

ได้เจอกันแน่มนุษย์หนังสือพิมพ์
  • น้าๆ..เค้าไปนอนทับหนังสือการ์ตูนกันที่ไหนเหรอ
  • วันนี้ งดเหล้า เข้าบ้านแม่..!!
    ไฟล์แนบ
    2112.jpg 89K
  • งามทั้งกาย และ ใจ...555

ขอให้มีความสุขทั้งคุณแม่คุณลูกน่ะค่ะ...:m020:
    ไฟล์แนบ
    IMG-5078.jpg 41K
  • กำลังคิดว่าจะขับรถไปบุกบ้านเลย อะบิ๊ก ช.
    นั่งเฝ้าออฟฟิต เบื่อสุด
  • พลาดแล้วหละน้อง ป่านนี้เค้าคงกำลังนั่งทำความสะอาด.......เช็ดทำความสะอาดกันอยู่ อาจจะต้องเอาออกมาใช้งานเร็ววันนี้ 55555
  • รอไม่ได้แล้วที่นี่นี่อึมครึมสุดๆ..!!
  • พร้อมไม๊อ่ะ.......ไอ้ตึ๋ง
  • พรุ่งนี้ตื่นเช้ามาอย่าลืมดื่มนมซักแก้ว นะพี่บิว จะได้มีแรงงง
  • มาฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ
    ไฟล์แนบ
    28usahw.gif 39K
  • ตัวอารายว่ะวาราบี้ น่าเกลียดฉิบหายเลยหว่ะ
  • จะสักเอาโล่กันหรือไงน้องๆ ต่อไปถ้าเราถ่ายรูปหมู่กัน เค้าจะคิดว่า งาน กราฟฟิตี้ หรือป่าววะ ลายนี่พล้อยเลย...
  • ขอบคุณมากครับ น้องอร...:030:
  • อันว่าเหล้าคือสุรา หมาไม่แดก

คนก้อแปลกแดกได้ ไม่อายหมา

กูก้อแปลกแดกด้วย ซวยละวา

ไม่อายหมาไม่กลัวแปลก แดกเข้าไป

คำขวัญก่อนนอนคับพี่น้องชาว bb คับผม
  • คลายเครียดอย่าคิดมากนะคับพี่น้อง55555+++++
  • บ้านนี้เงียบเลย นะ ออกไปอาลวาด ข้างนอก บ้านช่องไม่ยอมมาดูแลกัน 555
  • Bigchill ใส่สูทแล้วหล่อโ-ค-ต-ร
  • ดีครับน้าจักร ชาว BB_Crew ทุกท่าน ผมเด็กใหม่ ฝากเนื้อ ฝากตัวด้วยนะครับ
  • เฮ้ย...Crusadepit ก็มา นี่แหละ Buffalo bone old school รุ่นน้อง BB หลังปี 2550 ทำความเคารพ ปฏิบัติ...!!!
  • 555+บอสก้อว่าเกินไป :013:
  • ฝากความคิดถึง BB ทุกท่านด้วยครับ

สบายดีนะครับ ว่างๆจะไปเอาต้นสายก็อตติ

ที่สำนักงานใหญ่นะบอส
  • ได้เลยครับ พี่นพดล ยินดีเสมอ..
  • สวัสดีครับ พี่นพดล รายงานตัวครับ ser yesser!!!
  • มาไงวะเนี่ย!!Crusadepit หายเงียบไปซะนานเลย คิดถึงงง...
    ไฟล์แนบ
    zzz.24.jpg 123K
  • สวัสดีครับ กลับมาทักทายบ้านเก่า เอ้า ขอรายงานตัวด้วยคน
  • สบายดีนา น้าเรก วันหลังจะเข้าไปขอข้าวกินหน่อย :005:

สวัสดีครับคุณ art_BB_youngblood คุณ Puii_BB

BB_CREW :063:
  • หวัดดีครับพี่นพเมื่อไหร่มาอะพี่กลับมาสนุกได้แล้วพี่..คิดถึง..
  • หวัดดีครับ น้าจักรสุดหล่อ คิดถึง..BB ทุกท่านเช่นเดียวกันครับ :030::030:
  • เฮ้ยจักร...จะเรียกพี่นพ กลับมาทำไมเดี๋ยวก็หมองกันทั้งกลุ่มหรอก หมดหล่อกันเลยทีเดียว..!!
    พี่น้อง BB ทุกท่านโปรดทราบถ้าคิดหน้าพี่นพ ไม่ออกให้คิดถึง บี้ The Star ครับ นั่นแหละเค้าเลย นพดล AF 2
  • :013::013: AF2 :062: บี้ ขี้แตก ขี้แตน อ่ะดิบอส :005:
  • พี่ำบี้เลยเหรอ พี่นพเป็นไงบ้าง สบายดี อย่าไปอยู่ใกล้ไอพี่บังมันมาก

fanaticpit เนี่ย ตาโต๊ะใช่มั๊ย เอาไว้จะเข้ามาทักทายเริ่้อยๆนะ คิดถึงโว้ยๆๆๆๆๆ
  • สบายดีครับ Puii สบายดีนะครับ ไม่ได้เจอกันนานนนนนนนนนนนนเลยนา

อยู่ใกล้เสี่ยบังก้อจริง แต่ไม่ค่อยได้เจอกันหรอกครับ ไม่ค่อยได้เข้าเมือง

เลยผม :002::002:
  • สวัสดีครัยพี่นพดล รายงานตัวด้วยคนครับ...
  • บ้านนี้มีที่พักพิงมัย เหงา เศร้า เซ็ง
  • หมาๆเป็นงายพี่นพ +
  • ไม่มีหมาเลี้ยงสักตัวอ่ะกอล์ฟ :022: สมาชิก BB_Crew รุ่นใหม่เยอะยัง :063: :063:

สวัสดีทุกท่านเช่นกันครับ