ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

คอก JABO+ZAMBE รายงานตัวหน่อยครับ
  • หมูน้อย KANYE WEST ROONEY
    ไฟล์แนบ
    13-12-08_1406.jpg 17K
    13-12-08_1405.jpg 17K
    13-12-08_14042.jpg 17K
    13-12-08_1403.jpg 16K
  • :o007:OHHHHH!!!!!!!!!!!!:o012:

ทำไม มานหล่อ ขนาดนี้เนี่ย!!!!!!!!!!!!:o037:

กระโหลก กระดูก ลิปปาก กระบอกปาก โครงสร้าง มาแว้ววววๆๆๆๆ อัดไปยาวๆเรยคะพี่โน๊ต

เห็น แล้วก้อ ปลื้ม จริงๆๆ :o006:
    ไฟล์แนบ
    page2.jpg 92K
  • น้อง หมั่นโถ + CHOPPER + B@LLITA + HOG รายงานตัวด้วยนะค้าบบบบบ ^^
    ไฟล์แนบ
    puppy.jpg 62K
  • ขายไหมคับ สวยๆ
  • เค้า ขายไปหมดครอกแล้วครับ

แต่ว่า รูนี่ สวยจริงๆ นะเนี่ย
  • อยากทราบว่าปัจจุบัน ROONEY น้ำหนักกี่กิโลแล้วค่ะ สาวน้อย B@LLITA เมื่อวานพาไปหาหมอ

มาน้ำหนัก 11 กิโล รอผลเลือดอีก 3 วัน ก็จะรู้ว่าน้องหายดีหรือยัง ยังต้องกินยาต่อหรือไม่

ขอบคุณทุกกำลังใจที่อวยพรให้น้อง B@LLITA หายไวๆ เจ้า ROONEY หล่อล่ำ จัมมั่ม จัมโบ้ น่าฟัดดี

จริง ๆ เลย แอบอิจฉาความน่ารักของเจ้า ROONEY เล็ก ๆ ค่ะ ใครมีสูตรอาหารดี ๆ ที่จะช่วยอัดให้หมาป่วย

จั่มมั่มเร็วๆ ช่วยแนะนำด้วยนะค่ะ จะอัดให้ B@LLITA กิน จะได้ใหญ่ JOMBO เหมือนแม่ JABO ให้ได้เลยค่ะ
  • ยินดีด้วยนะครับ สวยมากครับ เลี้ยงได้เยี่ยมจริงๆ
  • อ้าว ลืมใส่ชื่อ เป็นผีซะงั้น 555+
  • Rooney หล่อมั๊กๆ นน.กี่โลครับ

Chopper นน. 19 โล แล้ว แต่ไม่ล่ำมาก ไว้ถ่ายรูปมาให้ดู ตอนนี้เป็นเรื้อนเปียก
    ต้องกินยาหมอ ทุกวัน 3-5 เดือน (650.- บาท/เดือน) ก็เลยเสริมด้วยสูตร
    1. น้ำมันมะพร้าว + กำมะถัน + ผงขมิ้น (รวม 160.-บาท) ทาทั่วตัว ครั้งแรก ทิ้งไว้ 1 คืน
    2. เช้า อาบล้างตัวแล้วพาไปลงทะเล ครั้งแรก สนุกมาก ทั้งหมาทั้งคน ไม่กลัวน้ำเลย
    (แสดงว่า วัคซีนโรคกลัวน้ำได้ผล ฮิฮิ)
    กะว่าจะทำอาทิตย์ละครั้ง 4-6 ครั้ง แล้วไว้จะมาเล่าอาการว่าดีขึ้นบ้างไหม เห็นว่ารักษายากจัง
  • B@LLITA ดีขึ้น 80% แล้วค่ะ กินยาต่ออีกสักพักก็คงหายดี

หายเมื่อไหร่แล้วพบกันนะจ๊ะ
  • ROONEY หนัก 20.4 แล้วครับ เพิ่งชั่งเมื่อวาน

มื้อเช้ากินรอยัลคานิลผสมตับไก่และตามด้วยแคลเซียม 2 เม็ด ตอนเที่ยง กินขาหมูและแซนวิสอีก 2 อันตามด้วยนม

มื้อเย็นเหมือนตอนเช้าครับ สักประมาณหนึ่งทุ่ม ลูกชิ้นเนื้ออีก 5 ไม้

***ขอบคุณทุกๆท่านครับที่เข้ามาเยี่ยมชมน้องROONEYนะครับ***
  • สวัสดีคะ พี่ตุ้ย น้อง B@LLITA อาการดีขึ้นแล้วนะคะ ดีใจจังเรยย

ขอให้ หายไวๆและก้อกลับมาเป็นสาวน้อยที่น่ารักเร็วๆนะคะ

พี่ สมศักดิ์ CHOPPER เล่นน้ำทะเล ด้วย อยากเห็นจังเรย แล้วอัฟเดต ภาพน้องให้ชมด้วยนะคะ

ใบเพ็ดดิกรี น้องๆ ทุกๆคน ส่งให้ หมด ทุกๆท่านแล้วนะคะ คงได้รับกัลลหมดแล้วนะคะ
    ไฟล์แนบ
    JABO BB.jpg 29K
  • เนื้อ นม ใข่ อัดไป เต็มๆเรยคะ รับรอง ขึ้น แน่ๆๆๆ บรีดนี้ ดูกัลลไป ยาวๆๆๆ

บิ๊ก แน่ๆๆๆ อิอิ ^^

รูนีย์ กิน ดีกว่า วา อีก นะเนี่ยพี่โน๊ต ฮ่าๆๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    20081013191444_P1011012.jpg 79K
  • :o003: :o003:

ผม CHOPPER ครับ 4 เดือน นน. 19.5 กก. กับ พี่ผักกาด คู่เล่นที่ใจดีของผม

:o003: :o003:
    ไฟล์แนบ
    IMG_4632_R5.jpg 89K
  • รูปบนไม่หล่อ กำลังเขินกล้อง เอารูปนี้ดีกว่า
    ไฟล์แนบ
    IMG_4634_R4.jpg 90K
  • พี่ดำ...พี่ผักกาด... เขาว่าผมเป็นหมานรก พี่ๆเชื่อไหมครับ

http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=2141&page=1#Item_21

:m057: :m107: :m107:
    ไฟล์แนบ
    IMG_4650_R1.jpg 75K
  • ดำ..."อย่าไปสนใจเขาเลย"

ผักกาด..."นั่นดิ นิสัยดี ขี้เล่นจะตาย"
    ไฟล์แนบ
    IMG_4649_R2.jpg 77K
  • CHOPPER...."งั้นเราไปเล่นกันดีกว่านะ"
    ไฟล์แนบ
    IMG_4648_R3.jpg 82K
  • แฮ่ๆๆๆ...กลัวป่าวๆๆ

ไม่กลัวๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    IMG_4625_R6.jpg 76K
  • :m110: :m110: :m110:

ล้อเล่นนะ ข้างบนเป็นแอ๊คชั่นนะครับ ฝึกมวยปล้ำกันทุกวัน
    แล้วมาใหม่นะคร๊าบ

:m022: :m022: :m022:
    ไฟล์แนบ
    IMG_4636_R7.jpg 76K
  • โกเด้นสีขาว โอ้วมายก๊อต เอามาจากไหนได้มาเช่นไร เกินมาจากที่ได
  • B@LLITA หายดีแล้วจ้า ตัดหูเรียบร้อยแล้ว น่ารักแบบหมาพึ่งจะหายป่วย

ขณะนี้หนัก 15 กิโล เดี๋ยวหูหายดีแล้วจะ up ให้ดูกันจ้า
  • สวัสดีคะ พี่สมศักดิ์ ^^

น้อง CHOPPER ตอนนี้ดูตัวโต ขึ้นมากๆเรยคะ ตอนนี้ อายุ 4 เดือน แล้ว กำลังยืดและโตขึ้นเพื่อเตรียมตัวเป็นหนุ่มเรย ฮ่าๆๆๆๆ
    ดู CHOPPER สนุกร่าเริง มีความสุข และมีเพื่อนที่น่ารักเต็มไปหมดเรย น่ารักมากๆเรยคะ ^^

ขอบคุณพี่สมศักดิ์ที่ รักและดูแล น้องเป็นอย่างดีคะ โกลเด้นสีขาวของพี่ สวยดีคะ แปลกดีจังเรยยย ตอนนี้ CHOPPER ยังได้ลงเล่นน้ำทะเลอยู่รึเปล่าคะ 5555 ยังไงก้อถ่ายรูปมาชมบ้างนะคะ อิอิ **Ps. ชอบภาพนี้มากๆเรยคะ ดูแล้ว ฮาดีจริงๆๆ เหอๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    IMG_4625_R62.jpg 111K
  • สวัสดีคะ พี่ตุ้ย พี่โหน่ง ดีใจที่ น้อง B@LLITA หายดีแล้วววว ^^

รอชมภาพอยู่นะคะ

สวัสดีปีใหม่ ทุกท่านนะคะ ขอให้มีความสุขตลอดปีและตลอดไปคะ ^^
    ไฟล์แนบ
    22222.jpg 79K
  • หมั่นโถ มารายงานตัว ตอนนี้ดูเล็กน่าจนน่าตกใจ โดนลูกหมา 3 เดือนใหญ่เเซงไปแล้ว

[img]http://images.torrentmove.com/ir/picture030111.jpg[/img]

ส่วนนี้เป็น สองแสบอายุ สามเดือนทั้งคู่ แต่ตอนนี้ใหญ่กว่า หมั่นโถ ไปแล้ว

[img]http://images.torrentmove.com/iv/picture03411.jpg[/img]

พี่ใหญ่ในบ้าน อายุ ห้าเดือน หื่นมาก ชอบแอบมาขึ้นหมั่นโถ

[img]http://images.torrentmove.com/if/picture04811.jpg[/img]

• Update เจ้า Chopper อายุ 3 ปี ครับ ตอนนี้เป็น Papa แล้วครับ..อิอิ

image

image

image
    ไฟล์แนบ
    CIMG0671.jpg 83K
    CIMG0674.jpg 86K
    CIMG0678.jpg 80K