ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

คิม... หมาน้อยร้อยชั่ง
  • ไปไห้วแม่มา วันแม่ครับ
    พาเจ้าตัวน้อยไปด้วยนะเอ่อ...!!!
    เอารูปมาฝากด้วย
    ไฟล์แนบ
    IMG_2039-1.jpg 80K
  • ท่านี้ ท่าถนัดเค้า ครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_2033-22.jpg 81K
  • สองเดือนกว่าแล้วนะ
    ไฟล์แนบ
    IMG_2022-12.jpg 80K
  • กล้ามมาแต่เด็กเลยครับ น่ารักดี
  • สวยจังคับ พี่

หู เหมือน แจ็ค เลย ปรก ด้านหน้า 55+

ใช่ของพี่เอก หรือเปล่าคับ
  • กล้ามเนื้อชัดเจนจังกี่โลแล้วพี่...
  • *o* น่ารักจังเลยคุณคิม ดูแข็งแรงดีจัง

ขอบคุณสำหรับอุปกรณ์ที่ฝากน้องตั้วมาครับ เข้ากทม.จะไปรบกวนที่ร้านเพิ่มเติมครับ

โอ้ย...

อยากกอดบ้างจัง...

พรุ่งนี้รีบติดต่อพี่เอกบ้างดีกว่า
  • หึ หึ ...แอบชอบหู...
  • :021::021:หูแปลกดี...น่ารัก :021::021:
  • หูเท่ห์มาก 555
  • หูแบบนี้...ทำได้ไง หรือว่าเป็นเองตามธรรมชาติ...บอกหน่อย
  • ถ่้ายภาพกล้องดีใช่ไหมครับสวยคมชัดดี

แล้วหูทำไมมันเป็นแบบนั้นหล่ะท่าน เห๊อะๆ
  • หมาของคุณ เอก ครับ
    หูก้อเป็นแบบนี้ แหละครับ ตลกดี
    ไม่ได้ทำอะไร กะหูเลย 55+
    ส่วนกล้อง ก้อ มือใหม่หัดถ่าย ครับ
    บังเอิญ ได้ครูดีมาสอนเรื่องการ ปรับขนาด ปรับสี
    กลัองตัวเก่า เน่าซะแล้ว เลยต้องถอย 550D มา
    ถ่ายไม่ค่อยเป็นหร๊อก...???
    ถามบ้าง ดูเค้าคุยกันในเวป พันทิพย์ บ้าง
    แอบเอาเคล็ด เค้ามาทั้งน้าน...
    อาศัย โหมด P เป็นหลัก 55+
    ยิงเป็นชุด แล้วมาเลือกภาพเอา อิ อิ ...
    ไอ้ที่ตั้งใจน่ะ ดูได้คนเดียว ไอ้ที่มาลงเนี่ยะ ไม่รู้ว่าหลงมาได้ยังงัยทั้งน้าน....
    ไฟล์แนบ
    IMG_2045-1.jpg 80K
  • หมาเจ๋งดีจัง
    ผมชอบสายตามัน กับหูของมันจริง ๆ
  • ถ่ายรูปชัดดี :063:
  • อร๊ายยย หูเหมือนโชกุนก่อนตัดหูเลย 55
    ไฟล์แนบ
    025.jpg 91K
  • สงสัยเคลียด

ขมวดคิ้วใหญ่เลย
  • ถ่ายรูปได้สวยมากครับ และอีกทั้งยังแสดงให้เห็นถึงความใส่ใจของเจ้าของ
    แค่การถ่ายรูปสุนัข ก็สามารถบอกได้ว่าเจ้าของเป็นคนอย่างไร เยี่ยมมากครับ :063:
  • สวัสดีคุณ คิม สวยดีครับ ..( แล้วตัวเมียสีน้ำตาลอ่อนเบื่อแล้วขายกลับ ไมละ.. ) อิอิ
    ไฟล์แนบ
    IMG0051A2.jpg 14K
  • มันยังไม่สตาร์ทเลยคับ มีแต่อิจฉาซะมากกว่า

เมื่อก่อนเคยปล่อยวิ่งได้ทั่วบริเวณ แต่เดียวนี้ ต้องล่ามแล้ว

เพราะมี ตัวผู้เข้ามาอีกตัว กลัวว่าจะกัดกัน

มันนะ ครวญคราง โหยหวน ซะ... รำคาญ

แต่ตอนนี้เริ่มเข้าที่แล้ว หลังจากล่ามห่างกันไว้ 2 อาทิตย์

สงสัยเริ่มชิน กับตัวใหม่...55+
    ไฟล์แนบ
    IMG_1736-11.jpg 74K