ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขออนุญาติ หาคนเจ้าของใหม่ให้หมาน้อย ( ได้ทุนไปเรียนต่ออ่ะ )
  • ต้องไปเรียนต่อต่างประเทศคับสิ้นเดือนนี้คับเพิ่งซื้อมาคับ

หาคนรักจิง ๆๆ ขาย 1500 บาท ทำวัคซีนแล้ว ตัวผู้

สนใจโทรคุย 087-9360108 กายคับ
    ไฟล์แนบ
    มู๋.jpg 91K
    PIC_0001.jpg 68K
    PIC_0002.jpg 71K
  • โม้ไปเรื่อออย ขายก็ขายไม่ต้องอ้างเหตุผลอะไรมาก ไปต่อที่ไหนไหนใบทุนมาดูดิ๊
  • ขำน้าผี..555..
  • ถูกจังเลย
  • ไอตัวนี้มันคุ้นๆ เน๊อะ
  • อยู่จังหวัดอะไรคับ ส่งได้เปล่า
  • มันยังไม่โตอีกเหลอครับเห็นประกาศขายตั้งนานแล้ว แรกกับแมวสีสวาดผมมั้ยครับตัวเมียพึ้งออกมาใด้4วัน
  • ขอแนะนำหน่อยนะครับถ้าคิดว่าเลี้ยงเค้าไม่ได้แล้วอย่าขายเลยครับแนะนำว่าใช้วิธียกให้ดีกว่า
    หาคนดีๆน่ะครับ
  • :005:ผมอยากได้นะ ไม่ทราบว่าอยู่ จ.ไหนครับ
  • คุ้นๆเน๊อะ ;p
  • ได้ทุน คับ หรือ ครับ 5555
  • ปิดการขายไปตั้งแต่ชั่วโมงแรกแร้วมั่ง

น่าจะบอกกันมั่ง หมดฝันเลยเรา

แต่ว่าพี่ปากเก่งถูกกว่านี้มีไหมคับ.....
  • อยู่ที่ไหนครับ หามอายุกี่เดือนแล้วครับ ใช่ rednose ป่าวครับ