ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

###หมาแดง### ถึง คุณเต๋า กบ กุ้ง
  • ส่งมาใช้ชมตามที่ขอมาครับ ชื่อ RED NEMO เป็นลูก MOTH ครอกแรก ตัวเล็ก ๆ กระชับ จี๊ดพองาม ตอนนี้เข้ากับ LEO ไปแล้วรอลุ้นอยู่ ใครที่ชอบหมาแดงแบบเล็ก ๆ แต่คงไว้ซึ่งความจี๊ด สไตล์ หมาแดง อดใจรออีกนิด ปีใหม่นี้ละ:o046: (สำหรับท่านที่ไม่ชอบแนวนี้กรุณาเปิดผ่านไปได้เลย ขอบคุณครับ):o035:
    ไฟล์แนบ
    1112.jpg 79K
    84.jpg 60K
    75.jpg 70K
  • เรียงภาพผิดไปหน่อย เจ้า RED NEMO นี่ภาพ 2 3 นะ พ่อคือ RED MAMMOTH แม่ชื่อ ROZA :013:
    ไฟล์แนบ
    65.jpg 69K
    mmm1.jpg 76K
  • ''งงจังขอไหม่อีกรอบคับ
  • ผมก็ยัง งง เองเลย :o018: ทำไมภาพมันไมเรียง เอาเป็นว่าเจ้า NEMO ที่ให้ดูคือ ภาพนี้ละกัน :o004:
    ไฟล์แนบ
    752.jpg 70K
  • ดีดีสีไม่ตกเลยนะพี่ ชอบชอบ
  • หมาแดง มาแรงจิงๆ :032:
  • หวัดดีพี่

สวยดีออกมาเตี้ยๆเดินกันพุงลากดินเห็นภาพแล้วน่ารักดี
    อรอยากได้แต่ต้องห้ามใว้ก่อนไม่มีที่เลี้ยงตัวเดียวก็แย่แล้วพี่
    ช่วงนี้เจ้าเซลล์น้ำหนักขึ้นแล้วพาออกกำลังเยอะขึ้นกินเยอะขึ้น

เจอกันวันที่ 20 ครับก่อนออกเดินทางจะโทรไปหานะครับ
  • เยี่ยมเลยครับ...ดูแล้วสะใจอารมณ์หมาแดง :)