ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอความเห็นจากพี่มาร์คและสมาชิกทุกท่าน
  • นี่ก็เข้าสู่ช่วงปลายปีแล้ว อยากให้ทาง pitbull zone ทำปฎิทินตั้งโต๊ะพิทบูลขายบ้างค่ะ รูปหมาสวยๆอาจจะขอบริจาคจากสมาชิกในบ้านนี้ และก็รายได้จากการขาย ก็หักเข้าสมทบกองทุนคนจริงพิทบูลโซนก็ได้นะคะ ไม่ทราบว่าทุกท่านจะเห็นด้วยมั้ย
  • ก็น่าทำนะครับ ทุกๆเรื่องที่เป็นการกุศล ส่วนที่เหลือก็ลองๆซาวนด์เสียงกันดูนะครับ
  • เห็นด้วย คับ

เอาเป็นกองทุนช่วยเหลือสุนัข จรจัดก็ดี นะคับ

ทำเลย พี่มาร์ค เห็นด้วยๆ
  • อีกเสียงคับ

เห็นด้วยคับผม
  • จัดไปเลยคับ
  • มันหารูปหมาสวยๆไม่ได้ครับ เคยคิดจะทำหลายครั้งแล้ว
    แต่คงทำแจกครับ ทำขายเหลือตรึมแน่ๆ คนซื้อคงไม่เยอะ แต่ต้องพิมพ์เยอะ
  • รูปหมาสวยๆเคยเห็นลงในนี้เยอะนี่คะ..เอ้า ใครคิดว่าหมาตัวเองสวยอยากจะบริจาครูป เชิญเข้ามาหน่อยค่า :013:
  • ภาพที่ลงในบอร์ด หรือภาพในอินเตอร์เน็ต เป็นภาพที่โดนลดขนาดมาแล้ว เอามาพิพพ์จะไม่ชัดครับ
  • เวปพันทิปมีทำนะ

รูปใหญ่ ส่งทางจีเมล์เลยป๋า ไอเพชร กะอีโกลเด้น ก็ไปแอบลงที่นู่น อิอิ

http://www.pantip.com/cafe/jatujak/topic/J9549469/J9549469.html
  • แจกพร้อม F1 เลยครับ พี่ 55 ซื้อทุกเดือน เดือนนี้ผมซื้อของใหม่ผลิตก่อนส่ง2-3วัน กลิ่นแปลกๆไปเลย พอดมถึงกับลมจะจับ( จะแย่งหมากิน )
  • ลองหา แนวทาง ดู คับ พี่ มาร์ค

เอาภาพ ที่คิดว่าเทพ ของแต่ละสาย ไปเลย

เช่น เรด อย่าง เทพ เดือนมกรา สายกัด กุมภา อะไรประมาณ นี้

ถ่ายใหม่ เลย ก็ได้
  • ให้พี่ยุทธ ทำ ก็ได้ " คนดี มีฝีมือด สีอยุทธยา " อยุทธ ยัง มิสิ้น คนดี " 55+

ได้เปล่าพี่ยุทธ 55+

ถ่ายรูปเก่งอยู่แลก้ว
  • :065::065::065::065:ให้ด้วยครับ จะได้มีรูปหมาสวยติดอยู่บ้านดูเล่น อุบลราชธานี
  • หากทำจริงๆ ขออนุญาติใช้เส้นลงสองรูปนี้ก่อนเลยได้หรือเปล่า อิอิ

จะตีกันตายก็ตรงจะเอาหมาใครลงนี่ละ เปิดประมูลเลยดีไหม หมาใครสวยอยากลงจ่ายค่าพิมพ์มาเลย ฮ่าๆๆ
  • ผม ชอบ ท่า ยืน ของ บีเจ ที่พี่ ถ่าย ทีบ้านมากกว่า 55+
  • @Mafia : The picture very good. It is number one ! :063:
  • บีเจในภาพสีน้ำ
    ไฟล์แนบ
    waterIMG_8072.jpg 96K
  • บีเจในภาพสีน้ำมัน
    ไฟล์แนบ
    oilIMG_8072.jpg 111K
  • ภาพ BJ โดดน้ำภาพใหม่ที่ D1 สวยกว่ากล้ามเป็นมัดเลยแถมแพนกล้องนิดๆสวยดี
  • นั่นหละเหตุผลป๋า ว่าหมาที่ลงมันมีแค่ 12 ภาพ ของใครหละเป็นปัญหา ใครจะเอาหมาตัวเองลงจ่ายค่าพิมพ์ไป
    ส่วนถ้าจะให้ผมถ่ายรูปให้ ไม่เป็นปัญหา เด๋วช่วยสุดฝีมือเลย

ถ้าจะให้ดี เอาแบบ BULLOCK KENNEL ถ่ายคอลเลคชั่นนี้ก็ดี นะ 555
    ไฟล์แนบ
    _mg1.jpeg-26.jpg 62K
  • โอ๊ย ถ้าแนว นี้ นะ พี่ ยุทธ หมาหายเด่นแน่

ดูแต่นาง แบบ แน่นอน 55+
  • ชอบครับ ปฏิทิน เอาแบบรวมหลายๆสายเลยก็ดี แล้วเดือนสุดท้าย
    ธันวาคม เอาเป็นภาพรวมหลายๆตัวก็ยังได้ ว้าวววววว
  • เห็นดีเห็นงานด้วยครับ
    ใครสามารถก็ลองทำแล้วโพสมา Vote ก็ดี
    แต่ถ้าคุณมาร์คจะแจกพร้อม F1 ก็จะเป็นการดีมาก ซื้อ 5 กระสอบแถมปฏิทินก็งามครับ
  • ผมชอบแบบเฮี่ยยุทธ เห็นด้วย1เสียง คิคิ
  • ผมก็ชอบ แฮะๆ
    แต่จะหานางแบบ อย่างนั้นได้เปล่า ถ้าหาไม่ได้ต้องแนวนี้ไปก่อน จ่ายแพงกว่าทำไม 5555
    ไฟล์แนบ
    images12.jpg 11K
  • เห็นด้วยครับเรื่องทำปฏิทิน ส่วนรูปแบบก็แล้วแต่ท่านผู้จัดทำครับ
  • ใครมีรูปสวยๆ ส่งมาเลยครับ เราจะพยายามคัดเลือกเอามาทำให้ครับ
    อย่าลืมส่งเป็นไฟน์ต้นฉบับที่ยังไม่ลดขนาดภาพมาด้วยนะครับ เพื่อความคมชัด

อาจจะทำสองแบบ เป็นโปสเตอร์ และตั้งโต๊ะครับ
  • ส่งรูปไปที่ไหนครับ
  • เห็นด้วยครับ อาจจะให้ท่านที่ลงประกาศ ซื้อ-ขาย ในบอร์ด ช่วยบริจาคเข้ากองทุนอีกทางก็ได้ครับ
  • ส่งมาที่ผมเลยครับ
  • เย้ๆๆ..ปฎิทินจะมาแว้วววว
  • พึงมาใหม่ ฝากรูปไว้ขำๆค่ะ น่ารักออก^_^
    ไฟล์แนบ
    ฟักทอง.jpg 32K