ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พึ่งได้เป็นสมาชิก ใน เว็ปนี้ แต่เลี้ยง พิตบูล มานานแล้วว สายโชว์ ครับ
  • พิตบูลเป็นสัตว์ที่มีความดุร้ายในตัว แต่ มันจะแสดงออกมาเมื่อ มีสิ่งที่มันไม่ชอบ แล้วทำมันเจ็บเท่านั่น มันถึงจะแสดง ออกมา ที่บ้าน เด็กอายุ 5-6 ขวบ ยังเล่น กันมันได้อย่างสบายเลย มันเป็นสัตว์ที่ชอบรักสนุก
    ไฟล์แนบ
    Toyo.jpg 86K
  • อยู่สุพรรณบุรีนะครับ มีอะไรก็แนะ นำด้วยนะครับ
  • สุ1000ลองเข้าห้องสุ1000 ขวามือซิคับ เพื่อมีคนรุ้จักคับ

สวยดีคับ
  • อยู่ส่วนไหนของสุพรรณครับ

ชาวสุพรรณเหมือนกัน ^^
    ไฟล์แนบ
    1532.jpg 109K
  • หมาผมยอมรับว่าดุแต่กับคนในครอบครัว

ต่อให้ตีมันให้ตายคามือผมกล้ายืนยันว่า

มันเลือกที่จะยอม นอนให้ตี

พิทบูลเป็นสุนัขที่ดุกับคนอื่นๆๆ

แต่กับนายของมันครอบครัวของมัน

มันไม่กล้าแม้แต่จะคิด

( ยอมใจมันเลย คงเป็นหมาพันธุ์สุดท้ายที่ผมจะเลี้ยงต่อให้มีมาใหม่ยังคงเป็นพิทบลู เทอเรีย)
  • สุพรรณคัฟผม

^^
    ไฟล์แนบ
    4543.jpg 121K
  • โอ้ ท่าน นิว ดุท่าเจ้าตัวนี้ ผ่านวีรกรรม สุดๆ นะคับเนี้ย
  • ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่เข้าสู่บ้านฮาร์ดคอร์และอบอุ่นค่ะ

นี่ก็สายโชว์(ห่วย) ที่ภูเก็ตจ้า :013:
    ไฟล์แนบ
    Image(442).jpg 21K
  • ดีฮะพี่ตี้

เพิ่งไปกัดกะเขามา 555

ได้แผลกลับมาเรย

^^
  • [img width=800 height=600]http://image.ohozaa.com/il/sdc11263.jpg[/img]
  • ลองรูป
    ไฟล์แนบ
    ss600.jpg 102K