ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

นู๋เป็นสาวแล้ว.....หาพ่อพันธ์ ....ลายเสือ เชียงใหม่จ้าว
  • กำลังจะเป็นฮีท...หาพ่อพันธ์ลายเสือ.....ชิลเลอร์เป็นสายกัดน่ะ......แต่ไม่ดุ.....
    รบกวนช่วยโพสแล้วทิ้งเบอร์ติดต่อให้ด้วยน่ะคะ.......ถ้ามีรูปขอดูด้วยน่ะคะ
    ไฟล์แนบ
    ชิลเลอร์3.jpg 22K
  • ยังเด็กไปรึเปล่า ซักฮีทครั้งที่3 ดีไหม
  • ลูกสาว เป็นสายกัดหรือปล่าวครับ?
  • ฝากถามผู้รู้คับ ลูกสาวที่บ้านก็กำลังฮีทแรก 1ขวบ 4 เดือนเพิ่งเป็นได้ 2 วัน ถ้าจะให้ผสมควรรอฮีทที่เท่าไรคับ
  • สายกัดจ้า.........
  • ถ้าคิดจะผสมหมา รอ ฮีท3 เถอะ หมายังไม่โตเต็มที่เลย ฮีทแรก ฮีทสอง หมายังไม่โตเต็มที่เลย
  • natty CommentTime4 ชั่วโมงก่อน | August 17, 2010, 3:25 pm
    ฝากถามผู้รู้คับ ลูกสาวที่บ้านก็กำลังฮีทแรก 1ขวบ 4 เดือนเพิ่งเป็นได้ 2 วัน ถ้าจะให้ผสมควรรอฮีทที่เท่าไรคับ
    -----------------------------------------------------------------
    ไม่จำเป็นว่าต้องฮีทแรกหรือฮีทที่เท่าไหร่หรอกครับ ให้ดูอายุเป็นหลักได้เลย ถ้าอายุ 12 เดือน เป็นฮีทครั้งที่ 3 ก็ไม่ควรผสม

แต่ถ้าอายุ 14 เดือน แล้วเป็นฮีทครั้งแรกก็ผสมได้เลยครับ

สุนัขนาดกลาง จะแจ้งเกิด-ทำใบเพ็ดได้ แม่พันธ์ต้องมีอายุ 14 เดือนขึ้นไป

ของคุณตอนนี้อายุ 16 เดือนแล้ว ผสมได้ตามสบายเลยครับ
  • ได้ความรู้เยอะเลยขอบคุณพี่ๆๆทุกคนน่ะคะ
  • ในเชียงใหม่มีลายเสือน้อยครับลองเปิดดูที่กระทู้chiang mai pitbull เลือกดูก่อนชอบตัวไหนติดต่อพี่ๆได้ทุกคน.......ครับ
    หล่อก็หล่อแถมใจดีทุกคนครับ
    ไฟล์แนบ
    1223.jpg 102K
  • แล้วตัวนี้หล่ะ
    น่ารักดี แล้วเปิดให้ผสมไมค่ะ
  • 086-6564554 ครับ
  • ขอบคุณน่ะคะ..เด๋วนู๋ไปดูตัวจริงที่งาน meeting ค่ะ
  • รูปพ่อ
    ไฟล์แนบ
    พ่อชิลเลอร์.jpg 74K
  • แม่
    ไฟล์แนบ
    แม่ชิลเลอร์.jpg 124K