ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สุดยอด (หมาแดง size เล็ก) 6 เดือน ให้ Pกะทิง
  • หมาแดง ขนาดเล็ก ตอนเด็กเขาเรียกกะ........
    ไฟล์แนบ
    DSC05462.JPG 111K
    DSC05367.JPG 111K
  • ให้ผม ก็ได้ ....... 5+

น่ารัก จริงๆ
  • ปัจจุบัน 6 เดือน
    ไฟล์แนบ
    DSC06362.JPG 122K
  • ต่อนะครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC06565.JPG 118K
  • ที่นี่ยังมีธรรมชาติ ดีๆ สำหรับพวกมัน
    ไฟล์แนบ
    DSC06533.JPG 107K
    DSC06263.JPG 117K
  • สวยดีครับ...เป็นลูกของใครครับ...?
  • สวัสดีครับ คุณTUTIE ยินดีที่ได้รู้จักครับ มันsize เล็กนะ
    ไฟล์แนบ
    DSC06461.JPG 92K
  • บรรยากาศดีมากครับ

อยู่แถวไหนเนี่ย
  • :021: หมาแดงมันเท่ห์ น้ำก็น่าเล่นจัง ที่ไหนอะท่าน :021:
  • ยินดีที่รู้จักเช่น กันคับ

ตอนโต ดูท่า จะดังไม่เบา แน่นอน
  • สวัสดีครับ คุณJ-ONE เป็นชุดหมาแดง SIZE เล็ก LEO + NEMO เล็กแต่ตัว แต่ใจและแรงขับเกิน 1OO
    สวัสดีครับ น้าผี บรรยากาศ ชายน้ำแม่กลอง
    ไฟล์แนบ
    DSC06287.JPG 115K
    DSC05320.JPG 91K
  • สวัสดีครับ คุณHammer Hadyai ยินดีที่ได้รู้จักครับ บรรยากาศบ้านนอก ริมน้ำแม่กลอง คงสวยสู้ทางสงขลาไม่ได้หรอกครับ
    คุณtutie ขอบคุณมากครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC06515.JPG 122K
    DSC06545.JPG 97K
  • http://www.youtube.com/watch?v=Ln-qWQcgE9M&playnext=1&videos=hFCstgV0JBE&feature=featured
  • ตอนเด็กก็เท่ห์ โตมายิ่งเทห์:m001:

ชอบที่สู้ดดดด :m075:หมาแดง:m056:
  • เเม่กลอง เมืองกาญป่าวคับ
    ผมก็คนเมืองกาญ
    กาโก้ ตอน 4 เดือน
    ไฟล์แนบ
    5555.jpg 111K
    2223.jpg 94K
  • เล็กเนี้ย กี่โลแล้วครับ
  • :033:หมาคุ้นๆหวะหมาแดงมองอย่างไงก็สวย:033:
    เมืองกาญอีกหน่อยหมาแดงๆๆๆๆคงเพียบเลย
    ไฟล์แนบ
    IMG_46833.jpg 84K
  • image

นี่ก้อหมาแดงครับ ครึ่งตัว เเฟนซี
  • พี่น้องกันครับ คอกนี้หน้าตาเหมือนกันหมดเลย Red Apollo !!!!!

• 555 ไอ้ตัวแดงครึ่งตัวเเฟนซี สุดยอดเลยครับ
  • :o001: น้องสาวตัวสุดท้อง RED NANO รายงานตัวค่ะ :o002:
    ไฟล์แนบ
    DSCF8966_resize.JPG 121K
  • สวัสดีครับ น้าผี
    สวัสดีครับ คุณTOM_PITBULL ยินดีที่ได้รู้จักครับ
    สวัสดีครับ คุณTOONZA74 ยินดีที่ได้รู้จักครับ (ใช่ครับ) กาโก้ กร่างไม่เบาเลยนะครับ อยู่อำเภออะไรครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC05431.JPG 115K
  • สวัสดีครับ คุณSoul_NU ยินดีที่ได้รู้จักครับ ไม่ได้ลองชั่งมาหลายอาทิตย์แล้ว คิดอยู่เหมือนกันพอดีช่วงนี้งานยุ่งๆอยู่ครับ
    แต่ไม่อยากให้มันโต อยากให้มันตัวเล็กๆ แข็งแรง แรงขับสูง
    น่าจะแปลกไปอีกแนว (ความรู้สึกส่วนตัวนะครับ)
    ไฟล์แนบ
    DSC05327.JPG 85K
  • สวัสดีครับ พี่วุท ไอ้ถัง กับ ไอ้เหงก ดูดีมากนะครับ โดยเฉพาะไอ้เหงก ยินดีกับพี่ด้วยนะครับที่ได้สายหมาแดงดีๆ เฮลบอย+ซาร่า+ไซม่อนรวมอยู่ในสายเลือด โครงสร้างสูงใหญ่ ตื่นตัว มีความต้องการเป็นจ่าฝูง มีแรงขับสูง ลุยชอบกิจกรรม และค่อนข้างเถื่อน ###ที่สำคัญพี่ใส่ใจฝึกและรับผิดชอบ###

นางเรดเชล ประมาณ 5 เดือน
    ไฟล์แนบ
    DSC05929.JPG 108K
    DSC05883.JPG 123K
  • สวัสดีครับ คุณbasake ยินดีที่ได้รู้จักครับ ถ้าใครสามารถ บรีด ออกมาได้ สุดยอด ๆๆๆๆ
    สวัสดีครับ คุณtbk ยินดีที่ได้รู้จักครับ แฟนซีครึ่งตัว สุดยอดๆๆๆๆ ผมก็ชอบแปลกแหวกแนว5555
  • สวัสดีครับ คุณMOHAWKA ยินดีที่ได้รู้จักครับ หมาแดง SIZE เล็ก ไม่หนีกันเลยนะครับ
    สวัสดีครับ คุณAONPRACHACHUEN ยินดีที่ได้รู้จักครับ RED NANO เหมือน นางแมนนี ผมมากเลย ต่างกันที่สีของ นางแมนนี สียอดนิยม(ส่วนตัวนะครับ)
    ไฟล์แนบ
    DSC06581.JPG 114K
    DSC06541.JPG 72K
  • สงขลา พอจะรู้จัก คนชื่อ บอล ที่เป็น ทหาร ไหมครับ เลี้ยงหมา เรด โนสติดต่อไม่ได้เลย
  • ผมอยู่ อ.หนองปรือครับ ยินดีได้รู้จัก
    พี่น้องคอกเดียวกัน รูปตอน 6 เดือน
    ไฟล์แนบ
    IMG_4.jpg 99K
    IMG_5.jpg 86K
    IMG_3.jpg 94K
    IMG_2.jpg 91K
    IMG_1.jpg 110K
  • - สวัสดีครับคุณเก้ว สบายดีนะครับ ตอบช้าไปหน่อย เนื่องจากช่วงนี้ติดภาระกิจต้องเดินทางไปต่างจังหวัดบ่อยครับ :001: เจ้าแมนนี่ กับเจ้าปาเกียว โตขึ้นเยอะเลยนะครับ พัฒนาการดีครับ เลี้ยงได้ดี สุนัขอยู่กับธรรมชาติ สุขภาพดีทั้งกายและใจ :063::013:
    - สวัสดีคุณตูน คุณอ้น คุณตั้ม หวังว่าคงสบายดีทุกท่านนะครับ สุนัขของแต่ละท่านดูสุขภาพแข็งแรงดีทุกตัวนะครับ อย่าลืมฝึกเรื่องระเบียบวินัยให้เป็นปกตินิสัยนะครับ เมื่อโตขึ้นท่านก็จะได้หมาแดงที่มีคุณภาพ จะคอยติดตามพัฒนาการทุกตัวครับ:063: :013:
  • 6 เดือนเหมือนกันครับ son's of Jojo

อ้วนไปนิด
    ไฟล์แนบ
    180pf2.jpg 18K
  • หมาได้อยู่ใกล้ชิดกับธรรมชาติ ได้ว่ายน้ำออกกำลังกายสุขภาพจิตคงดีน่าดูเลยครับท่าน น่าอิจฉาครับ
  • สวัสดีครับ คุณCoke ยินดีที่ได้รู้จักครับ ไม่ทราบว่าได้ข้อมูลที่ต้องการแล้วหรือยังครับ ผมเอาใจช่วยนะครับ

สวัสดีครับ คุณtoonza74 ถ้าไม่รังเกียจผมจะไปเยี่ยมและสนทนากันนะครับ ตอนนี้เราก็เหมือนเป็นเพื่อนกัน เรารักและชอบในสิ่งเดียวกัน
    ถ้าไม่รังเกิยจ อันนี้เป็นเบอร์โทร.ของผมครับ 0861749466

สวัสดีครับ คุณbenz_707 ยินดีที่ได้รู้จักครับ ขอบคุณมากครับ

สวัสดีครับ พี่KATING สบายดีนะครับ ขอบคุณนะครับสำหรับคำแนะนำ มันเป็นความสุขเล็กๆน้อยๆ ยามเรามีปัญหา หรือเครียด ก็ได้พวกมัน
    กับธรรมชาตินี่แหละครับ ที่เข้ามาช่วยผ่อนคลายเติมเต็มให้กับชีวิต

สวัสดีครับ คุณC4 ยินดีที่ได้รู้จักครับ ขอชมจากใจจริงเลยนะครับ ลูกของ JOJO สวยมากเลยนะครับ ดูสีและรูปร่างหน้าตาเหมือน เจ้าJOJO
    มากเลยนะครับ ท่าทางจะเอาเรื่องเหมือนพ่อมันนะครับ ขอโทษนะครับ แม่ของมันใช่ลูกของ454 เปล่าครับ สมบูรณ์ทั้ง
    สายเลือดและรูปร่างหน้าตา ขอเก็บเป็นต้นแบบ หมาแดง สำหรับผมเลยนะครับ คงไม่สงวนสิทธ์นะครับ ชอบมากๆๆ

สวัสดีครับ คุณAe_fighting ยินดีที่ได้รู้จักครับ มันเป็นส่วนหนึ่งของชีวิตผมเลย และคงเป็นความโชคดีของผม ที่มีพื้นเพที่ยังพอหาธรรมชาติ
    ดีๆที่ยังหลงเหลืออยู่ให้กับ ตัวผม สุนัข ของผมครับ ในสิ่งที่คุณอิจฉาผมๆถือว่าเป็นเรื่องดีสำหรับผม ขอบคุณ
    ครับ
  • ใช่แล้วครับ แม่เจ้านี่เป็นลูก454 ยินดีที่มีคนชอบในตัวมันเหมือนผมครับ

ส่วนเจ้าตัวเล็กของคุณกวางผมเชื่อในฝีมือการบรีดของพี่กระทิงครับ :065::m001:
    ไฟล์แนบ
    Rdalert2.jpg 17K