ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ไอ้บอล red nose มึงนี้หน้าด้าน จิงๆ
  • นี้มึงผสมหมาเค้าไปวันที่ 14 ตุลา นี้ครงกำหนดหมาออกแล้ว มึงไม่เอาเงินไปให้เค้า
    แถมเมื่อ2อาทิตย์ที่แล้ว มึงโทรไปบอกเจ้าของหมาว่า หมาติด แล้วจะทยอย จ่ายให้ จนบัดนี้มึงไม่ออกมาแสดงความรับผิดชอบ
    อย่า นึกว่าอยู่เฉยๆแล้วคนเค้าจะลืมน่ะ
    และขอเตือนทุกคอกด้วยว่าเด็ก ห่านี้ ถ้ามันโทรไป อย่าไปคุยกะมัน (แม่งรั่ว) เห็นหมาเค้าสวย ทำเป็นปากหวาน จะเอาหมามาผสมเค้าไปเรื่อย คอกใหญ่ๆเค้าโดนกันทุกคอก โทรศัพท์ ไป miss call 20-30 ครั้ง เค้าไม่รับยังหน้าด้านโทรอีก
    เรื่องเงิน ที่ยืมเค้าแล้วไม่คืน มึงยังไปด่าคนที่เค้าให้มึงยืมอีก
    คนอย่างนี้ ขอบอกว่าทำยังงัยก็ไม่เจริญ ปากเหม็นไปวันๆ
    คนที่จะซื้อหมาจากไอ้นี้ ระวังหน่อย และขอความร่วมมือไม่ซื้อหมามัน เพื่อตัดตอน คนทำหมา ที่เลวกว่าหมา
    ไฟล์แนบ
    4566.jpg 27K
  • แม่รงเหี้ยวะ
    พี่คับ ช่วยเอากระทู้ที่มันเคยขายมาให้ดูหน่อยจะได้ไหม เพื่อเห็นรูปหมามันจะได้ไหม่หลงกลไปซื้อครับ
  • กระทู้เก่าหมดอายุครับ แต่หมาไม่ผิด ผิดที่ไอ้นี่อ่ะ มันเอาหมาแดงใส่หมาบูลออกมาก็ไม่มีปัญญาเลี้ยง จะขายแพงๆ ค่าผสมก็ไม่จ่ายเค้า มันเอาลูกไทเกอร์ คูม่า หมาแดงชุดสุดท้ายของไทเกอร์ ไปผสมกับ compton boy แล้วก็ไม่จ่ายเค้าจนเค้าไม่รับโทรศัพท์ ดูความ ระยำของมันพี่น้อง
  • เอาชัดๆหน่อย
    ไฟล์แนบ
    4566_(watermarked)2352.jpg 73K
  • :o051:โอ้โห่ นานแล้วนี่หว่ายังไม่จ่ายเค้าอีกหรอเนี๊ย สันดานจริงๆ นะเนี๊ย นึกว่าจบไปแล้วนะ แบบว่า โ ค ต ร เ ล ว เลยจิงๆ
  • ยังไม่ให้เค้าอีกเหรอ....โธ่...เดี๋ยวปั๊ดอมขี้พ่นใส่หน้าแม่งเลย....อายเค้าไม๊เนี่ย
  • เห็นตั้งกระทู้เรื่องเจ้าคนนี้บ่อยและ เห็นจนจำได้
    มันคงต้องระวังตัวให้ดีๆ เผลอๆอาจไปเจอคนเค้าจำได้ เค้าจะแสตร๊ปเอาได้นะครับ
  • ถ้าคนมันโกหกแล้วโกหกอีกคงไม่ได้เป็นที่นิสัยครับ คงเป็นที่สันดานไปแล้วครับ
    โชคของคนคนนี้ครับที่เรื่องแบบนี้ไม่ได้เกิดกับผม ไม่งั้นตอนนี้เราคงได้ไปร่วมอาลัยมันแน่ครับ
    ขอโทษครับพูดผิดไป คงไม่มีคนไปงานมันแน่ครับ

ขอให้เจริญๆๆๆๆนะพ่อหนุ่ม+++++++
  • เอาน่าพี่ๆทั้งหลายคับถือว่าทำบุญไปแล้วกันขนาดน้ำเชี้อหมามันยังโกงแล้วพี่จะไปเอาอะไรกับเค้า
    ตอนนี้เขาคงเปลี่ยนซื่อจาก บอล red nose เป็นบอลสเปิร์ม
  • อย่างงี้มันน่า...
    ไฟล์แนบ
    Picture 0036.jpg 110K
  • สุดคำบรรยายจริง ๆ ตื้บแมร่งเลยดีฝ่า
  • *** คุณบอลคร๊าบๆๆๆ โทรไปหาเจ้าของหมาเค้าเถอะ....อย่าคิดว่าไม่รู้นะ

ว่าบ้านกับหมาอยู่ไหน...ให้โอกาศแว้วก็คิดด้วยๆๆๆ ไม่อยากให้เกิดปัญหานะ

คิดว่าหนีผ้นเรอะ.....อย่าเลยยังต้องเจอกันอีกแน่ๆๆๆๆ.....แล้วก็ไม่ต้อง

มาทำเหมือนครั้งไปยืมเงินเค้านะ....พอเค้าออกมาด่าหน่อย..ก็บอกเค้าว่า

พี่ตัดสิ้นว่าผมผิด แว้วก็ไม่ต้องคืนเงินนะ...มุขนี้มันหน้าด้านไปหน่อยนะคร๊าบๆๆ***
    ไฟล์แนบ
    garrettscrenshawchjeepfp8.jpg 17K
  • ขอความร่วมมือน่ะ ถ้ามีคนที่ทำหมาแล้วสันดารเลวๆอย่างนี้ มันจะทำให้วงการพิทบูล เสียหาย
    ทุกคอก ทั้งคอกเก่า คอกใหม่ ผมไม่มีส่วนได้ส่วนเสียใดๆ แต่ที่ออกมาเพื่อให้วงการพิทบูล เจริญขึ้น
    วงการหมาแดง หลายท่านรู้จักไอ้เด็กคนนี้ดี ขอความร่วมมือด้วย
    ข้อมูลทุกอย่าง เป็นข้อมูลที่มีมูล ทั้งนั้น และยังมีอีกหลายอย่าง
    ดู หน้าไอ้เด็กคนนี้ก็คบไม่ได้แล้ว ไม่เชื่อลองดูสิ
    ดูมุมปากมันดิ มุมปากห่อแบบนี้ เป็น โหงวเฮ้ง ที่ ตกต่ำมาก
  • ไม่น่าเชื่อว่าจะยอมเอาศักดิ์ศรีทั้งชีวิต มาทิ้งเพราะเรื่องแค่นี้ :001:
    ไม่รู้จะพูด ไม่รู้จะแนะนำอะไรแล้ว โกงเขาเรื่องหมา เศร้าวะ :002:
  • ไม่ได้ซ้ำเติมนะ แต่รู้สึกเศร้าใจ :003::003::003:
  • มีงี้ด้วย มีอีกใช้บริการได้นะครับ
    ไฟล์แนบ
    new puppy 031 (WinCE)2.jpg 17K
  • อิๆ อ่านมาตั้งนาน สุดยอดว่ะ บอล เรดโน๊ส เฮ้ย ลันลา ลันลา ลันลา กรูด่าไปมรึงก็คงไม่สะเทือน เก็บปากไว้ดูดนมดีกว่า
  • โกงเพื่อน โกงแชร์ แม่ไม่ว่า :012:แต่โกงหมา ข้าไม่ยอม:027:
  • คนประเภทนี้ต้องจับให้ หมากัด เน๊อะ... ถึงจะ สะจัย.....
  • ไอ้นี้มัน หน้าด้าน พี่น้องดูซิว่าทำไมมันไม่กล้าออกมาเลย ง่ายสุดคือ แจ้งความ แล้วลุยเลย