ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• หลังจากที่หายไปนานครับวันนี้พาไปวิ่งเล่นบ้านนอกเลยถ่ายรูปมาแบ่งกันติชมครับ
    ไฟล์แนบ
    PIC_1832.jpg1.jpg 89K
    PIC_1828.jpg1.jpg 81K
  • มีใครจำกันได้มัยครับบบบบ
    ไฟล์แนบ
    PIC_1844.jpg1.jpg 78K
    PIC_1831.jpg1.jpg 72K
  • หมาผมตัวเมียนะครับ
    ไฟล์แนบ
    PIC_1825.jpg1.jpg 62K
  • กิจกรรมที่ทำประจำเวลากลับบ้านนอกรับโดดน้ำเก็บไม้
    ไฟล์แนบ
    PIC_1848.jpg1.jpg 77K
    PIC_1847.jpg1.jpg 77K
  • หมดแล้วครับ
    ไฟล์แนบ
    PIC_1854.jpg1.jpg 123K
    PIC_1850.jpg1.jpg 118K
  • กี่เดือนแล้วครับแมส น่ารักดี
  • มันหนาขึ้นเยอะเลยนะเจ้าเรดฟ๊อกเนียะ
    หวัดดีเถ้าเเก่เดียว เพดช๊อพ ณ ลำปาง
    ไฟล์แนบ
    DSC047922.JPG 112K
  • สวยมากครับคุณแมส โดยเฉพาะแววตา หายคิดถึงกันไปเลยทีเดียว ฮา ๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    DSC_0026.jpg 79K
  • หนา ขึ้นเยอะ เลย นะ พี่แมส นี่ อัพเดท วันเสาร์ที่ผ่านมา
    ไฟล์แนบ
    Hand-Cock-1.jpg 100K
  • เก็บตังคับ เก็บตัง อย่างด่วน รู้กันนะพี่ นานๆจะมาสักที มาทีนี้สาวเต็มตัว จัดไป
    โน๊ต...FDP...
  • ว่าไปพี่มานพ สมพรปากๆ ไดโว่สวยขึ้นบานเลยพี่
  • 16เดือนครับเถ้าแก่เดียวแอบไปเปิดเพ็ทซ๊อบตั้งแต่เมื่อไรไม่เห็นส่งข่าวกันเลยครับ
    ขอบคุณทุกคอมเม้นครับ อยากมีหมาตาเลเซอร์บ้างวะเจมส์
  • หมาแดงสวยอยู่แล้วครับ
  • :o013:Hi...mass
    ไฟล์แนบ
    IMG_0410_resize2.jpg 118K
  • หวัดดีครับพี่ออม สบายดีนะพี่คิดถึงวะพี่ว่างๆมาเที่ยวอุทัยบ้างดิ
    สองหนุ่มที่บ้านเป็นไงบ้างพี่ อัพหน่อยเร็ว
  • โหๆๆๆ ท่านแมส ตัวนี้หน้าตาไม่น่าเข้าใกล้เลยครับ
    กิจกรรมแบบนี้ ไปอยู่เทศบาลดีกว่า เก็บสิ่งของลอยน้ำ 555555น่าจะแจ๋ว
    ไฟล์แนบ
    1113.JPG 121K
  • สวยมาก คุณแมส ชอบมากๆหุ่นสปอตอย่างนี้ครับ:063:
  • mass พี่ชอบ Red fox แกวะ สวยดี หุ่นแบบนี้ละ Sport Girl:063:
  • หวัดครับพี่หนึ่งไม่ได้คุยกันนานเลยนะครับเมลผมหายพี่ว่างๆแอดมาใหม่หน่อยนะครับ
    คุณเก่งสบายดีนะครับ ตัวนี้หมานั่งวิ่งครับ
    ถ้าชอบแลกกะลูกชิวๆตัวที่เก็บไว้มัยละครับพี่เอ 5555555+ล้อเล่งนะก๊าบบบบบ
  • :004: หน้าโหด โคด โคด ชอบๆ :004:
  • เอาเจ้า fox มานำเสนอก็ไม่บอกกันเลยน่ะพี่......หนาขึ้นเยอะเลยน่ะพี่ขนาดเห็นกันอยู่บ่อยๆ แสดงว่า....ได้ผลดีจิงๆ:031:

ว่างๆ ก็พามาเที่ยวบ้านผมได้น่ะพี่ แต่ต้องผมว่างด้วยน่ะ อิอิ:030:.....ผมพึ่งฝึกไอ้ถุงเท้าโดดน้ำได้พอดี

กว่าจะโดดเองได้ต้องมีถีบกันนิดหน่อย.....:001:

Aek FDP.:060:
    ไฟล์แนบ
    freedom pit 5.jpg 31K
  • แมสมันสวยวันสวยคืนเลยวะอีฟ๊อกมาเมื่อไรบอกผมเลยนะคับ
  • สวยจริงๆ หาพ่อหล่อๆ ลงเลย
  • chill chill
    โน๊ต...FDP...
  • .....หวัสดี FDP
    .....อีกหนึ่งเสียงที่รอชมผลงานอยู่นะครับ แมส.....
  • ตาสวยดีครับ
  • จดจ่อรอดูผลงานอยู่คับ หมาสวยๆ อย่างนี้....เห็นด้วยกันพี่ โน๊ต FDP.

Aek FDP.:060: