ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

@@ลดราคาเรดโนสและจมูกดำ 4 ตัวสุดท้ายครับ@@
  • ครบ 60 วันพอดี วัคซีนเข็มสอง และถ่ายพยาธิเรียบร้อยแล้วครับ
    หมาบ้านธรรมดาๆ ครับ สูง แหลม ตามสไตล์หมาใช้งาน
    สนใจก็สอบถามได้ครับ เจ 0865420134
    พอดีมีธุระต้องไปต่าจังหวัดหลายวันครับ จริงๆต้องไปแล้ว แต่ขอเค้าเลื่อนมา อยากระบายออกให้หมดก่อนสิ้นเดือน
    ลดราคาพิเศษครับ
    F2 เรดโนสตัวเมีย ตัวสุดท้าย เหลือตัวละ 4000 ถ้วน
    F3,5 เหลือตัวละ 2500 ครับ ขอบคุณครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_6475.1.2.jpg 90K
    IMG_6485.1.jpg 36K
    IMG_6465.1.jpg 119K
  • รูปใหญ่ไปหน่อย ขอโทษทีครับ เหลือเเต่เมียนะครับ ตัวผู้เจ้าของมารับไปหมดเเล้วครับ
    เรดโนสสองตัวบน ก็มีหลายท่านโทรมาสอบถาม ใครมาก่อนก็ได้ก่อนละกันนะครับ
    ราคาลดได้เหมือนเดิม ไม่ซื้อก็โทรมาคุยได้ สไตล์ คนรักหมาครับ สบายๆๆ
    ด้านล่างนี้พ่อมันครับ บราวนี่ หมาบ้าน แหลม สูงๆ ไม่ได้เตี้ยล่ำ สวยงามตามสมัยนิยม
    แต่สำหรับคุณค่าด้านการใช้งาน ผมรับประกันได้ครับว่า สายเลือดนี้ โตขึ้นเเล้ว เฝ้าบ้าน เฝ้าเจ้าของไม่ได้
    เอามาคืนผมได้เลยครับ และผมจะคืนเงืนให้ทุกบาท ทุกสตางค์
    ไฟล์แนบ
    IMG_6094.1113.jpg 121K
    IMG_5730cc2.jpg 81K
    IMG_6452.1.jpg 85K
  • เด็กๆไปจะหมดแล้ว

แต่ผมขอขอบคุณ คุณเจด้วยนะครับที่อำนวยให้ไปถ่ายวีดีโอมาประกอบ ถึงมันจะไม่ดูจับสาระได้เท่าไรแต่ก็ ทำด้วยความตั้งใจ

ขอบคุณนะครับ
  • ใครบอกครับ ว่าจับสาระไม่ได้ สาระมันอยู่ที่มุมมองคนต่างหากครับ มองให้มีสาระมันก็มีครับ
    สำหรับผมเห็นการถ่ายทำด้วยตัวคนเดียวของน้องเเล้ว ชื่นชมในความพยายามครับ
    ทุกการเริ่มต้นก็เป็นแบบนี้เเหละครับ เสียงนกเสียงกา นกกามันไม่ได้ช่วยเราขับรถ ช่วยเราถือกล้องหรือเห็นตอนเราพยามทำ
    นกกามัน เห็นตอนงานเสร็จเเล้ว ก็อย่าไปใส่ใจครับ เสียงนกเสียงกา นกกาให้มามานั่งทำแบบน้อง ผมเชือครับว่า มันทำสู้น้องไม่ได้
    เป็นกำลังใจให้นะครับ และขอให้ประสพความสำเร็จตามที่หวังไว้ ทุกคนมีความฝันครับ จงตามมันไปครับ ....
  • ขอบคุณมากนะคับคุณเจ

พอดีไหว้เสร็จเเล้วเผากระตาษอะคับ

ไว้มีโอกาสจะพาเยี่ยมหมาที่บ้านนะคับ

เรดโน้ทเหมือนกานคับ
  • ผมก็ต้องขอบคุณ เช่นกันครับ
    คุณ MAX ขอให้มีความสุขกับการเลี้ยงหมาครับผม
  • ตัวอย่างคอกที่แล้วครับ น่าจะเกือบๆปีแล้ว โตมาโครงสร้างประมาณนี้ครับ
    จะได้พอทราบว่า โตมาแล้วจะสวยมั้ย จะออกมาประมาณไหน ชอบหรือไม่ชอบก็แล้วแต่วิจารณญาณนะครับ
    พิตบูลมีหลากหลายสไตล์ ความชอบของคนก็หลากหลายสไตล์เช่นกัน
    แต่สำหรับผม ผมชอบพิตบูลตรงใจมันครับ รูปลักษณ์ภายนอกสำหรับผม ไม่มีค่าอะไรเลย
    ถ้าเป็นพิตบูลระดับประกวดแต่ ใจไม่ได้อย่างบรพพบุรุษของมันเอง
    ต้องขออนุญาติเจ้าของทั้งคุณต้นและน้องปอนด์ด้วยครับ
    ไฟล์แนบ
    20100514-1608114.jpg 36K
    sis4.jpg 31K
    5555555552.jpg 75K
  • ให้ฟรียังโกรธเลย อย่ามาหลอกขายคนในนี้อีกเลยครับ เอาเก็บไว้เล่นบาสดีกว่าครับนึกว่าหมา NBA โย่งแบบไม่มีทรงเลยโทษทีนะครับที่พูดแรงไปหน่อยพูดแทนคนทั้งบอร์ดอะครับ
  • ขอบคุณนะครับ ท่านผี ผมไม่เคยหลอกใครครับ ผมก็บอกแล้วครับว่า แหลม สูงๆ ถ้าชอบก็เอาไป มันหลอกกันตรงไหนครับ ถ้าผมบอกว่ามันเตี้ยนี่สิครับ คือผมหลอกลวง เพราะจริงๆแล้วหมาผมมันสูง นี่ผมก็บอกตรงๆว่าสูง ส่วนจะมีทรหรือไม่ก็ดูเเละพิจารณากันเอาเอง ผมไม่เคยชมหมาตัวเองครับ ว่าสวย ถ้ามันไม่สวยไม่มีทรงอย่างที่ท่านผีว่า มันก็คงขายไม่ได้ ตามยถากรรมของมัน ผมขายอย่างตรงไป ตรงมาที่สุดแล้ว ถ้าใช้สมองซักนิด จะเห็นว่า ผมชัดเจนขนาดวัดขนาดมาให้ดูจะจะ แบบนี้เรียกว่า ....หลอกลวงตรงไหนครับ...
    อย่าสักแต่ว่าจะด่าครับ ใช้สมองในการด่านิดนึง คำด่าของท่านผีจะได้มีน้ำหนักและน่าเชื่อถือ หากด่าแบบโง่ๆๆแบบนี้ มันไม่มีผลใดๆๆ เลยครับ ยิ่งไปกว่านั้น ด่าแบบโง่ๆๆแบบนี้มันส่อให้เห็นตัวท่านผีเองนะครับว่า เป็นผีแบบใด การศึกษาและวุฒิภาวะทางปัญญาเยี่ยงไร และยิ่งไปกว่านั้น จะทำให้ท่านผีเสียเวลาและเสียความตั้งใจในการด่าด้วยนะครับ และ.....

ถ้าผมไปขายบนกบาลบิดาท่านก็ ขอโทษด้วยนะครับ ขอโทษทีนะครับที่พูดเเรงไปเช่นกัน
    ขอบคุณนะครับ ที่ตามด่ามานานเเระ แต่ไม่เห็นมีใครเค้าเชื่อท่านผีเลย ก็เห็นโทรมาสอบถามกัน มากมาย ทุกคนเค้ามีสมองครับ ก่อนจะใช้เงินทุกบาททุกสตางค์ แต่ถ้าท่านผี ไม่สบายใจกับการขายหมาของผมก็โทรมาด่าได้นะครับ ผมยินดี ผมจะได้ทราบว่า ผมไปทำอะไรให้ท่าเดือดร้อน หรือผมไปขายหมาบนกบาลบิดาท่านจริง มุดรูด่าแบบนี้ มันสันดานผู้หญิงครับผม อิอิ
  • ผมไปรับมาตัวนึง M5 ผมก็ว่าหมาสวยนะ สุงดี ผมชอบ ผมเอามาเฝ้าบ้าน เตี้ยๆโจรมามันคงนึกว่า หมาพิการ พ่อหมาสวยครับ มีทรงของมัน ผมไปไปรับมาเองที่บ้านเค้าเลย ถ้าชอบหมาแบบนี้ ก็ลองไปบ้านเจ้าของเลยครับ
  • ถ้าตามึงไม่บอดก็คงไม่มีสมองอย่างที่ จขกท เค้าด่าจริงแหละ ไอ้ผีสันดานเสีย แบบนี้ไม่สมส่วนแล้วแบบไหนมันจะสมส่วนวะ กูดูมันก็พิตบูลสายใช้งานหุ่นมาตราฐานตัวนึง มึงอย่าเอาไปเทียบกับบูลลี่ เด็กวัยรุ่นยุคนี้สิวะ ฉลาดๆๆหน่อย จะด่าทั้งที
  • อ้าวจะหมดแล้วหรอพี่ แสดงว่าที่ผีด่าไปไม่มีผลเลยงั้นสิครับ แหม..แบบนี้ ผีมันคงต้องเอาตีนก่ายหน้าผาก ไม่พอต้องมุดหัวอยู่ในปี๊บด้วยอ่ะครับ เพราะด่าไปเยอะแต่กระเเสมันสวนทางกับคำด่า เหมือนที่เค้าบอกกันเเหละพี่ ว่าผีด่าไม่ต้องสนใจ ถ้าเรามีเหตุผลพอ คนในบอร์ดเค้าตัดสินใจได้ เนอะๆๆ
  • ขอบคุณครับ พี่ทำงานนกแอร์ ที่มารับM5 ไป และขอบคุณน้องมิคครับ
    ผมก็ งง เหมือนกัน จะด่าไรนักหนา ถ้าผมไปหลอกลวงอย่างที่เค้าว่าจริงๆ ผมจะไม่เถียงใดๆเลย
    นี่ผมก็บอกตามตรง ชัดเจนทุกอย่าง ยังจะด่าอยู่ได้ คนเรานี่ก็แปลก ทำไงก็ได้แบบนั้นครับ บาปกรรมมีจริง
    ผมเชื่อครับ ทำให้คนอื่นเค้าเดือดร้อน ตัวเองก็จะเดือดร้อนบ้าง ไม่เจอกับตัว คนรอบข้างหรือคนในครอบครัวก็เจอครับ
    เพราะสมัยนี้อย่างที่บอก บาปกรรมมันเร้วครับ อิอิ
  • ถึงหมาแม่งจะสูงยาวแบบนักบาสตามที่ไอ้ผีตัวแรกและตัวเดียวที่แม่งด่าก็เหอะ แต่กูอ่านดูแล้ว คนขายเค้าก็ไม่ได้มีเจตนาหลอกลวงอะไรเลย ว่ากันตามตรง ขายแบบตรงไปตรงมาทุกอย่าง ด่าแบบไร้ปัญญาแบบนั้น แถวบ้านกูเรียกผีไม่มีการศึกษาครับ ไปใช้แรงงานต่อเหอะมึง อย่ามาเสือก แถวนี้เลย ชิ้วๆๆๆๆ เสียสถาบันผีหมด ยิ่งช่วงนี้เค้ารณรงค์กำจัดผี ก่อกวนไม่ใช่หรอ แม่งก็ยังมีหน้าเสล่อเข้ามาอีก
  • คุณเจครับไปทำงานที่สระบุรีแถวไหนครับ ผมไปทำงานผ่านสระบุรีทุกอาทิตย์ เผื่อผ่านจะแว๊บบ..ไปคุยด้วยครับ
    คุณเจ..ครับลูกสาวฮีทแรกมาแล้วครับเมื่อกี้เอง ขายหมดไวๆนะคร๊าบ....
  • ไว้จะถ่าย M1 ของคอกนี้มาให้ดูนะครับคุณเจ (ผมตั้งชื่อว่า สตาร์บัค เอาไว้กินกับ บราวนี่ 555)

ตอนนี้สองเดือนแล้ว กินเก่ง แสนรู้ ตอนนี้สั่งนั่ง คอย(ได้ไม่นาน) ได้แล้ว

ยืนยันสำหรับคนที่สนใจลูกหมานะครับ สถานที่เลี้ยงดี คนเลี้ยงใส่ใจ ลูกหมาดูตามพ่อมันเลยครับ ถ้าจะหาเตี้ยๆก็ข้ามไปครับ
  • คุณต้นครับ ผมคงไปต้นเดือนครับ พอดีขอเลื่อนเค้า สงสารคุณแม่ดูแลหมาอยู่คนเดียว
    เลยกะว่าจะจัดการเรื่องหมาให้ได้เจ้าของครบก่อนน่ะครับ

หวัดดีครับ น้องสตาร์บัค ตั้งชื่อได้ หอมกลมกล่อมน่าดื่มมากครับ อิอิ
    ตอนพ่อมัน บราวนี่ผมก็เริ่มสอนตอนสองเดือนเหมือนกันครับ
    ผมดีใจครับ ลูกหมาคอกผม ถึงจะไม่สวยถูกใจ ผีบางคน
    แต่ลูกหมาผมทุกตัวได้เจ้าของที่ดี รักมัน และสารมารถดูแลมันได้ตลอดชีวิต
    นี่คือสิ่งที่ผมโคตรมีความสุขเลยครับ

ขอให้ทุกท่านมีความสุขกับการเลี้ยงหมานะครับผม
    มีอะไรให้ผมรับใช้ก็ สอบถามได้นะครับ ถึงจะไม่ใช่เรื่องหมา ก็ยินดีครับ
    พวกคุณคือเพื่อนผมครับ
  • หมาสวยไม่สวย อยุ่ที่ เราชอบ ครับ

เหมือน ผม ผม ชอบ หมาสูง ผม ก็ว่า สวย หมาเตี้ย ผม ก็ว่า สวยอยู่ที่คนมอง

พยายาม เอาที่เรา ชอบ และคิดว่ามีกำลังซื้อ

หมาเทพ ไม่ได้ อยู่ที่ สาย เลือด แต่อยุ่ ที่ความสามารถ

ผม ชอบพ่อหมาตัวนี้ นะ สวยดี แนวใช้งาน หน้าตา ก็ ไม่ขี้เหร่
  • ขอบคุณครับคุณ tutie ที่เข้าใจ ผมไม่อะไรหรอกครับ เพราะคนที่มารับหมาไปเลี้ยงทุกคน จะได้เห็นพ่อหมา
    ไม่ว่าจะมารับที่บ้าน หรือผมเอาหมาไปส่ง ผมจะเอาพ่อหมาไปให้ดูด้วย ว่าเป็นแบบนี้นะ แนวนี้นะ สวยไม่สวย ชอบไม่ชอบ
    ตัดสินใจเอง เพราะงั้นถ้าเอาไปก็เเสดงว่า ชอบแบบนี้ สไตล์นี้ แต่..มีประเภทด่าแบบไร้สมองว่า ผมหลอกลวงคนซื้อ เอ่อ..
    ผมก็งง ว่าผมไปหลอกยังไงก็เท่านั้นเองครับ
  • ลงรูปให้ดูครับ Starbuck รับมาดูแลได้สามอาทิตย์ครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_20100825_175203.jpg 28K
    IMG_20100825_175134.jpg 30K
  • Starbuck สวยครับ ไงก็เอามาอัพให้ดูเรื่อยๆนะคร๊าบ...