ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หาซื้อไม้งัดปาก
  • ไม่ทราบว่าผมจะซื้อไม้งัดปากแบบนี้ได้ที่ไหนบ้างครับ:o018:
    ขอบคุณมากครับ:o020:
    ไฟล์แนบ
    ไม้งัดปาก.jpg 34K
  • แบบนี้ผมว่าทำเองดีกว่านะครับ...เราออกแบบเองได้ด้วยครับ....ใช้ไฟเบอร์ซิครับ...ผมเคยทำใช้มา สมัยเลี้ยงสายกัด....
    ไฟล์แนบ
    99992.jpg 28K
  • คุณ krawtoo ขอรายละเอียดมากกว่านี้ได้มั้ยครับ
    ขอบคุณครับ:015:
  • 1 .สามารถทำได้จากไม้ดามขวาน(ไม้เนื้ออ่อน)มาตัดแต่งช่วงปลาย...ราคาไม่เกิน250 - 2. ทำจากอะคิลิกใสหนา แข็งแรง 5 ม.ล (ใช้ทำตู้เครื่องเสียงในรถยนต์) ราคาไม่เกิน 400-
    ...หรือติดต่อ ได้ที่ คุณคิม
    ไฟล์แนบ
    IMG0439A.jpg 31K
  • ขอบคุณครับคุณ Warrior
    คือผมอยากได้แบบในรูปหน่ะครับ :015:
  • ลองเข้าไปใน บรอด์นักสู้จรจัด ของตูนเห็นขาย อันละ 500 -บาทครับ ทำจากอะคิลิกเหมือนกัน....
  • ไปร้านเครื่องเสียงรถยนต์ ขอเศษอะคิริคทำเอง ง่ายมาก
  • ติดต่อเบอร์ 087-098-9080 ได้เลยครับ...
  • ไม้ไผ่แก่ๆเหลาเองเลยครับง่ายดีไม่เสียเงินใช้เองทำเอง
  • ขอบคุณครับ ทุกท่าน:o020:
  • :m102:เอารู ปตอนงัด มาด้วย จะได้นีก ภาพ ออกก จะดี ครับ