ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ใครเคยใช่บ้างดีหรือเปล่าแล้วมีผลข้างเคียงไหม คือว่าไม่เคยใช่แต่ซื้อมาลองดู
  • ดูร้านค้าที่ใหญ่ๆ น่าเชื่อถือนะครับ ระวังของปลอม endex ปลอมเยอะมาก
  • endex ไม่มีของจริงครับ เพราะไม่รู้ใครเป็นเจ้าของ ไม่มีทะเบียน เมื่อก่อนผมเคยเอามาขายแต่ตอนหลังก็เลิกขายเพราะมีลูกค้ามาบอกว่าเคยใช้แล้วหมาอ้วก และถ่ายท้อง หมอสั่งให้เลิกใช้ ผมก็เลยเลิกขาย แต่ของที่ดีก็คงมี เพราะเคยเห็นหลายคลินิคก็เอาไปขาย คงต้องเลือกซื้อจาก ผู้ขายที่กล้ารับประกัยสินค้า เพราะยาฆาปรสิต มันก็คือสารเคมี ใช้ไม่ถูกวิธีก็อันตราย