ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

กรุณาอย่าทำให้ พิทบลู โกรธ ฮุกซ้ายของ บีเจ
  • เมื่อ บีเจ ฮุกซ้าย
    ไฟล์แนบ
    3318.jpg 118K
    บูมหมาถีบ22.jpg 94K
    บูม หมาถีบ.32.jpg 98K
    บูม หมาถีบ.12.jpg 96K
    บูม หมาถีบ2.jpg 93K
  • เดี๋ยวนี้บีเจ มันเสียนิสัย เล่นไม่เลิก
  • ดีต้อนเช้าคับ ป๋า
    ไฟล์แนบ
    18142.jpg 73K
  • 5555สงสัยมันคงไม่ชอบขี้หน้าบูม
  • ขอบคุณป๋าน่ะค่ะที่ต้อนรับ..ถ้ามีโอกาสมาเที่ยวอีกจะแวะไปหาป๋าและซื้ออาหารเม็ดกลับมาด้วยน่ะค่ะ
  • สวัสดีท่านประธานบอย คุณดา และน้องบูม ขอบคุณที่ให้เกียรติแวะมาเยี่ยมเยียน
    ขากลับว่าจะเอาเสื้อให้ก็ดันลืม มัวแต่ฝอยเพลิน ฮ่าๆๆ

บูมนี่รูปเจ้าคิลเลอร์ช่วงฟิตๆ และลดน้ำหนักตัว
    ไฟล์แนบ
    DSC05811rs2.jpg 89K
  • บีเจ ตัวจิงสวยกว่าในรูปเยาะเลย สุดติ่ง จิงอะคับ
  • หืมม หล่อเฟี้ยวว
    ชอบถาพเอามือยันหน้าค่ะ น่ารักดี
  • เออ ท่านประธาน ไป ไม่ยอมบอกกัน...จำไว้เลย นร้าาาาา.............:o019:
    สวัสดีครับป๋ามาร์ค:o030:
  • ป๋ามาร์คสุดหล่อครับ เสื้อที่จะให้ท่านประธาน เดี๋ยวผมเข้าไปเอาแทนดีฝ่า 555 เน๊อะท่านประธานเน๊อะ :031:
  • มาวันไหน จะได้ไม่อยู่รอ ฮ่าๆๆ
  • นั่น

แหม่ กำลังจะอดรนทนไม่ไหวแล้วหละ กับของแดงๆ

เดี๋ยวพร้อมๆจะไปรบกวนถึงที่เลย งิงิ :018:
  • ฮ่าๆ สวัสดี ป๋า สวัสดี หมุ่นบอย คนมีสักสี

ลุยมาสำนัก มาเฟีย เลย เยี่ยมๆๆ

บีเจ ยังหล่อเหมือนเดิม เลย

สำนักนี้ ของเค้าต้อง แดงเท่านั้น แดงอย่างเดียว ฮ่าๆๆ
  • :m001:อยากเห็นมันก้านคออ่ะ:m110: 555++

ปล.ไม่ใช่ก้านคอผมน่ะ :m041:อิอิ
  • กินอาหารเสริมแล้วมันคึก ฮ่าๆๆ ดีดทั้งวัน เนื้อตัวแน่นเปรี๊ยะ
  • killer ตอนผอม ดูดีกว่าตอนอ้วนเยอะเลย
  • ตอนอ้วนผมว่ามันทุเรศ และน่าเกลียดมากครับ
    เมื่อวานสั่งครูเหลี่ยมไปแล้วให้ฟิตหน่อย มีสาวสองตัวรอแต่งงานอยู่
  • :032: บีเจหล่อจัง ว่าจะขอไปดูตัวเป็นๆซักหน่อย
  • สุดยอดเลยคับ ป๋า ให้ทุกอย่างลงตัว เจอกันแน่คับ

พี่ โจ คับถ้าไปเอาเสื้อเอาเผื่อผมตัวนะคับ :013:
  • น้องนิ่ม เจ้าของก็หล่อนะ อย่าลืม ฮ่าๆๆ
    ท่านบูม มาช่วยกันอนุรักษ์หมาแดงกันดีกว่า
  • จัดไปเลย คับป๋า เต็มที่คับ

ป๋า ว่าไงผมก็จะจัดให้เต็มสูบเลยคับ เพราะ จะถูกจะแพง ก็ให้แดงใว้ก่อนคับ

ผมจะช่วยอนุรักษ์ หมาแดงอีกแรงคับ:o051::o052:
  • พี่มาร์ค ผมตั้งหน้าตั้งตารออยู่นะครับ
    เตรียมสปริงโพล
    เตรียมที่ เตียมทางไว้เรียบร้อยแล้ว
    คราวนี้ไม่ล่ำผมจิ้มสารกระตุ้นแน่นอน ของผมเยอะ555+(พูดเล่นนะครับ แต่หมาผมซดเวย์โปรตีนแทนนมแน่นอน)
  • ท่านเก่งใจเย็นอีกนิด มีหมาจองคิวผสมเรดคิลเลอร์อยู่สองตัว
    เรียบร้อยเมื่อไร ให้เบอร์โทรคุยตรงกันเองเลย ขนาดกำลังดี รับรองความจี๊ด

ตอนนี้แม่หมาที่ติดต่อมา พี่พิจารณาเองเลย อยากอนุรักษ์หมาแดงแนวใช้งาน
    อีกหน่อยหาเลือดแท้ๆแบบเข้มข้นไม่ได้จะเสียดาย เดี๋ยวไม่มีหมาแนวกิจกรรม

ใครมีแม่หมาสีแดงงามๆ อยากให้พิจารณาเรดคิลเลอร์ดูนะครับ
    มันเป็นลูกไทเกอร์คอกสุดท้าย มีคนอยากเก็บสายนี้หลายคน
  • ตอนนี้ผมทำงานอยู่บ้านครับ
    แถมขี้เหงา มีเพื่อนสี่ขาสักตัว คงจะแหล่มเลย...
    แต่แฟนผมเค้ากลัวพิทบูล(เด่วจะติดใจเอง อิอิ)
    และคงเลี้ยงตัวเดียวเท่านั้น จากประสบการณ์เลี้ยงหลายตัว ไม่เวิ์รค สำหรับผม

ปล. เอารูปมาฝากท่านมาร์ค เผื่อจะคิดถึง
    ผมลงประกวด 9 ตค นี้นะครับ กะล้างตาเที่ยวนี้ เชิญทั่นพี่ด้วย ถ้าว่าง
    ไฟล์แนบ
    P1020772.jpg 70K
  • ท่าจะให้เท่ห์ ไม่ควรมีผ้าเช็ดตัวบัง มันทำให้ความโดดเด่นของภาพหายไป

ถ่ายมาใหม่ รับรองสาวกรีดดดดดดดดดดด ฮ่าๆๆ
  • หุ่น คุณพี่อย่างล่ำ...กล้ามอย่างโหด..

แต่ดัน นุ่งผ้าเช็ดตัว คิตตี้...เล่นซะอมยิ้มเลยนะครับ..

แต่ถึงยังงัย..หุ่นของพี่เท่ห์มากครับ
  • พี่แก สุกโกย จิงๆๆ
  • ผ้าเช็ดผมของแฟนครับ...(เอามาปิด กกน ลายเคโร๊ะ)^_^
  • พี่เก่งจะกลับมาเลี้ยงพิทบูลแล้วหร่อ???