ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอรบกวนผู้รู้เกียวกับการนำสุนัข
  • อยากทราบราคาในการผ่าตัดดามเหล็กขาสุนัขเนื่องจากน้องหมาถูกรถชน และช่วยแนะนำคลีนิคในการผ่าด้วยครับ ขอบริเวนฝั่งธนนะครับ
  • รวมๆแล้ว ก้อประมาณ 5000-8000 นะครับ ปกติก้อ 5000

เท่าที่เคยรักษามานะครับ แล้วก้อต้องดู ว่า หักส่วนไหนด้วยอ่าครับ

แล้วยังมี ดามข้างใน กับข้างนอกด้วยนะครับ

เอกชนก้อ เป็นหมื่น
  • ส่วน คลีนิค เค้าคงไม่ผ่าให่อ่าครับ คงต้องเป็น ร.พ.

ส่วนที่ผมไป ก้อ โรงพยาบาลสัตว์กำแพงแสน ครับ
  • แนะนำ รพส.เกษตร ครับ เคยเอาหมาจรจัดที่ถูกรถชนหน้าบ้านไป ใส่เหล็กดาม แต่ต้องนัดวันนะครับ เบื้องต้นเค้าอาจดามเฝือกก่อน พอได้วันนัดก็ค่อยพาไปผ่าตัด แล้วต้องรอรับกลับบ้าน เพราะเค้าไม่ค่อยมีที่ให้แอดมิด หลังจากนั้นก็ไปตามหมอนัดครับ
    ค่าใช้จ่ายตอนนั้น เบ็ดเสร็จหมดไปประมาณ 11,000 บาท ไม่รวมค่ารถนะครับ
  • ขอขอบคุณครับที่แจ้งราคา ส่วนน้องหมาหักขาหลังสองท่อนดูจากฟิลม์แล้ว ตอนนี้หมอด้ามให้ก่อน และนัดผ่าวันจันทร์ครับ