ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อยากดูลูกหมาพันธุ์มู่ลี่อ่ะ
  • ขายตัวเท่าไหร่คร่ะ
  • จะดู ม่าน หรือ หมาครับ เอาให้แน่
  • หมายถึง สุนัขพวก "บูลลี่" รึเปล่าครับ?
  • :m105::m105::m105:โครตงงเลยหลายกระทู้อ่านดูแล้วงงกลัวคุยกับเจ้าของกระทู้ไมรู้เรื่อง:m005::m005::m005:
  • มันมีจริงป่าวเนียมาพันนี้อ่ะ
  • :030: สายใหม่แน่นอน เอิ๊กๆ มู่ลี่ ^^
  • ผมว่าเค้าอาจจะหมายถึงน้องหมาที่ขนมันเหมือน DreadLocked ป่าวครับ....มั้ง...นะ -*-
  • โทดที !`พันธุ์บูลลี่`นั่นแระค่ะ เรียกกะเค้าม่ะเปนสริดอยากเรียกไปงั้น โทดทีที่ทำให้สับสนหลายขนาน
    ขำกานเค้าไปเอ้าฮิ้ววววววววว
  • เอาไปบังแดดดีครับพันธุ์นี้