ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

HATYAI BULLY KENNEL ... OTTO PUPS AGAIN !!!
  • หลังจากกด บูลลี่เวย์ไป ประปุกกว่าๆ ...
    M1
    ไฟล์แนบ
    P1120345.jpg 67K
  • M2
    ไฟล์แนบ
    P1120368.jpg 60K
  • M3
    ไฟล์แนบ
    P1120404.jpg 64K
  • M4
    ไฟล์แนบ
    P1120414.jpg 68K
  • M5
    ไฟล์แนบ
    P1120416.jpg 62K
  • M6
    ไฟล์แนบ
    P1120423.jpg 66K
  • F1
    ไฟล์แนบ
    P1120436.jpg 64K
  • F2
    ไฟล์แนบ
    P1120443.JPG 96K
  • รายละเอียดเพิ่มเติมติดต่อป๋าลิ๊งค์เรยค่ะ เบอร์ 0863067092
  • พ่อ แม่
    ไฟล์แนบ
    DSCF0044[1][1].jpg 99K
  • เพ็ด พ่อ
    ไฟล์แนบ
    pedigreeotto2[1].jpg 97K
  • เพ็ด แม่
    ไฟล์แนบ
    bonus.jpg 95K
  • คือเห็นพ่อพันธุ์ตัวนี้จ่ายลูกแต่ละคอก

เห็นแล้วรู้สึกผิดหวังมาก ไม่เข้าตาเลยซักตัว

ไม่คล้ายพ่อมันเลยแม้แต่น้อย
  • นี่สุดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ แล้วเหรอครับ
  • ฆ่าพ่อพันธุ์ไม่พอ คราวนี้ฆ่าบูลลี่เวย์อีก....ผมแนะนำว่าต้องใช้เวลาอีกซักหน่อยนะครับไม่ใช่พึ่งซัดไปกระปุกเดียว เอามาโชว์ให้เค้าติกันอีกแล้ว
  • กดบูลี่เวย์ไปกระปุกกว่าๆ จะซื้อมาใช้อยู่ละ จบเลย
  • ขอ F2 หลายมุมหน่อยเพ็ดในหรือนอกครับ
  • ผมว่าถ้ามองในมุมของ การเปรียบเทียบระหว่าง คราวนี้ กับคราวที่แล้ว ผมว่ามันก้ดีขึ้นบ้าง พอจะมีเนื้อมีหนังให้เห็นขึ้นมาบ้าง
    ลูกหมาก็สายเลือดดี ให้เวลากันนิดนึง พี่น้อง....

ส่วนเรื่อง บูลลี่เวย์ ต้องลองคับ ...
  • สู้ๆเพื่อนลิ๊งค์ เห็นด้วยกับคอมเม้นท์น้ายุทธ :020:
    ไฟล์แนบ
    56652653.jpg 32K
  • ท่านพี่ขายตัวละ กี่พัน ท่านพี่ก็ขายไปเลยครับขาดทุนรอบนี้ถือว่าค่าครูเชื่อน้อง แล้วคราวหน้าเอาใหม่
  • ถ่ายพยาธิยังครับ นมใช้นมแพะป่าวช่วยได้เยอะนะครับ
  • โดยส่วนตัวที่ผมรู้จัก ป๋าลิงค์ ณ พิงค์เลดี้ เป็นคนอัธยาศรัยดีสนุกสนาน
    ช่วงนี้แกคงงานเยอะจึงไม่มีเวลาดูแล ได้น้องหวานมาช่วยอีกสักพักคงดีขึ้นครับ
  • การคาดการของผม นะ ลูกหมาชุดหัวใหญ่ แน่

ดูจาก ระหว่าง ตาของมัน

สู้ๆ ครับ
  • เห็นด้วยกับ ozaka

ขายถูกไปเลยครับ แล้ววางแผนบรีดให้ดีๆในครั้งหน้าครับ

ครั้งนี้ไม่ไหวจริงๆ
  • ถ่ายพญาธิ บ้างน่ะครับ สู้ๆครับ
  • ชุดนี้bodyดูดีนะครับ ไปดูตัวจริงกันก่อน !!! ตกลง f2 ยังไงครับป๋าลิ๊งค์ ... แนวคอมแพคๆ เดี๋ยววันที่ 8 ผมกลับไปช่วยถ่ายรูปอีกพี่ !! อัดให้หนากว่าเดิมนา
  • พรุ่งนี้เข้าไปดูนะพี่ ^^