ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• คุณ เป็น อะไร ของคุณ ครับ ผม เห็นว่า ชาวบ้าน ชาว ช่องเค้าไป ทั่ว

ไม่เว้น แต่ผู้หญิง

ผม บาง ครั้ง เพื่อนสมาชิกก็ตอบดี ๆ โครต จะดอกไม้ แล้ว

ผม เห็นคุณ ก็ไป ด่า เค้า เป็นอะไร ของคุณครับ

หรือว่า คุณ เข้าใจ ผิด ที่คิดว่า

Ghost ที่คุณ ด่า เป็น ชื่อ สมาชิก คุณเลยตาม ด่าทุก กะทู้ เลย

จะด่า ใคร ก็ ให้ มัน มีเหตุมีผล หน่อยครับ

เพื่อน กัน เลี้ยงพิท เหมือนกันทั้งนั้น อย่า ห้าว ใส่ กันเลยครับ
  • เห็นด้วย อย่างแรง.........:o019:
  • Ghost_line ... ก่อตั้งมาไม่กี่วัน

คาดว่า คงมาจากสามชิกในเวปนี้แหละ ...( มั๊ง )

กระทู้แรกๆ เห็นตอบ นึกว่า.... อ้อ สงสัย เป็นสายปราบผีโดยเฉพาะ อิอิ

แต่ไปๆมาๆ อุดมการณ์แรงไปหน่อย อัดผีทู๊กกกกระทู้ ทั้งผีดี และผีดิบ หุหุหุ

อย่างที่ท่านตี้สังเกตุ ถ้าเป็นสมาชิกใหม่ ทำความเข้าใจซักนิดครับว่า น้าผีก็เป็นสมาชิกคนนึงที่ไม่ได้ล๊อกอินก่อนตอบ

ผีเลยมีหลายตัว ไม่ใช่ตัวเดียวครับ

ถ้าเป็นท่านสมาชิกเก่าช่วยปราบผีก็เบานิสนึงครับ หลายๆกระทู้ผีหลายตนเจตนาดีครับ :015:
  • elephantjoe ครับผม ก็เกรงว่า เค้าใจอย่างนั้น แหละ ครับ ก็เลยอยาก เตือนๆ เค้า

ให้เข้าใจใหม่:003:
  • มันก้อเป็นแบบนี้มานานแล้วคับ ทำจัยคับ

อย่าไปคิดมากไม่มีชนักติดหลังก้อไม่ต้องกลัวอะไรกับผี

อย่าแค่สื่อ กระทู้ล่อเป้าระวังนะคับ ของมันแรง
  • ooISoo ผม หมายถึง คนที่ใช่ ชื่อ Ghost_line ครับ

ไม่ได้ หมาย ถึง Ghost ทั่วไป ครับ:003:
  • อ้อผมเข้าจัยผิด ขอโทษด้วยนึกว่าโกสทั่วไปฮ่าๆ
  • เวบมาสเตอร์ครับไอ้ห่านี่สถุลเกินเหตุโปรดเช็คไอพีแล้วแฉให้รู้ตัวตนที่แท้จริงหน่อยว่าเป็นใครอยากรู้มาก แล้วช่วยบล๊อคไอพีแม่งออกไปจากสาระบบด้วยสถุลเกินไป มันมาป่วนโดยเฉพาะ
  • ผีดี ก็มี ทำใจเถอะครับ มีขาวมีดำ มีสว่างมีมืด มีใช่มีไม่ใช่ ทำใจ
  • เช็คไอพียังไงหรอพี่ผี
  • จับตัวได้ อย่าขอโทษ นะมืงนะ โกส ไลน์ มืงได้สยอง ตามปาก มืงเเน่ละ ด่าไม่ดู เช็กรุ่นด้วยน้อง
  • สงสัยเขาคงไม่ได้อ่านคำชี้แจงข้างบนครับ.....

******Ghost หรือ ผี เป็นชื่อสำหรับผู้เยี่ยมชมทั่วไปที่ไม่ได้สมัครสมาชิก******

:015::015::001:
  • เอาล่ะ Ghost_line เจอของดีแล้วมึง เลี้ยงหมาชอบหมาได้ แต่อย่าปากหมา กัดไม่เลือกเลยนะมึง

กูไปค้นการตอบกระทู้ของมึงมาแระ เหี้ยทุกประโยค อย่าให้กูรู้นะว่ามึงเป็นใคร ทำให้เพื่อนกูโกรธนี่ไม่ใช่เรื่องดีนะโว้ยย
  • เฮ๊ย ...... เวอร์ เกิน ไป แล้ว กู ไม่ใช่ ยอด มนุษย์ นะเฟ้ย 55+

แค่ อยากจะบอกเค้า ครับ
  • ตี้อย่าไปใส่ใจมันมากเลย
    เดี๋ยวพอเขาเบื่อ เขาก็ไปเองแหละ คนที่เข้ามาที่นี่ สนใจในพิทบูล ถ้าเขาไม่สนใจจริงเดี๋ยวก็ไป
    สนุกปาก มือเก่ง มันก็ไม่นาน เดี๋ยวเจอที่เจ๋งๆก็ไปเองล่ะครับ เราไปบ่นถึงเขา เขาจะเข้าใจว่าตัวเองสำคัญ
  • Ghost_line เข้ามาหาทุกท่านแล้ว.....ต้องขอโทษทุก ๆ ท่าน และพี่มาร์ค ด้วยนะครับ...ผมไม่ได้อยากลบกวนใคร ไม่อยากด่าใคร ไม่อยากว่าใคร แต่ผมเห็นไอ้หน้าผีมันว่า คนโน้นที คนนี้ที อ่านแล้วมันเซ็งครับท่าน ที่ว่า Ghost_line ไปด่าผู้หญิง Ghost_line คิดว่า Ghost_line ด่าเฉพาะไอ้หน้าผีตัวเดียวนะ....Ghost_line ก็เลี้ยงพิทบลูเหมือนกัน...เด็ก อบ. หากล่วงเกินท่านสมาชิกที่รักทุกท่าน Ghost_line ต้องขอกราบขอโทษด้วยนะครับ....... ที่บรรยายแบบนี้ไม่ได้กลัวใครนะครับ....เพราะไม่เคยกลัวใครเลย....แต่กลัวคนรักพิทบลูด้วยกันจะเกลียด Ghost_line มากไปกว่านี้.......สวัสดี
    ปล. ขอให้หาตัว Ghost_line ได้เร็ว ๆ นะครับ..อิอิ:063::063::063::063:
    ไฟล์แนบ
    blog-111246-0-362676-05675.jpg 16K
  • ครับ ก็ ไม่ได้ ติด ใจ อะไร หรอก ครับ แต่เพียง อยาก ให้เข้า ใจ ว่า

ถ้าเค้าพูด ดี เรา ก็ ควร ต้อนรับ กับเค้าดี ก็เท่านั้นเอง ครับ

ก็ขอให้ สนุก ในพิทโซน ครับ Ghost_line

.......................................

ครับ พี่ นพ ก็ อยาก เตือน เค้าอ่ะครับ ว่า เค้า ต้องเข้าใจ ผิด เรื่อง ผี

ไม่อยาก ให้ เค้า เข้าใจผิดไปมากกว่านี้ครับ

ขอบคุณครับพี่นพ

จิวยี่ ถูก เลื่อน การตัด ไหม แล้ว ครับ

มันดันไปเกา หู ซะแผลเปิดเลย เมื่อวานเลยต้องไป ซื้อ คอลล่า มาใส่

หายแล้วคอยดามหูใหม่ :025:
    ไฟล์แนบ
    Picture 136.jpg 75K