ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หาดใหญ่ The Heavy Hitter dog meeting วันที่ 26/06/53
  • ส่วนนี่ น้อง พจมาน ^^ ลูกสาวว กรายมี่ 4 เดือนแว๊ววว
    ไฟล์แนบ
    260820101228.jpg 66K
  • ไม่รู้ จะตั้งชื่อว่า อะไร แล้ว ใช่เปล่า หวาน

หมด มุขเลยเป็น พจมาน ......
  • 55555555555555555 ประมาณนั้นเลยเพ่
    ไฟล์แนบ
    260820101226.jpg 75K
  • :m047::m047:55555555555555มีใครบางคนงานเข้า:m009::m009::m009::m009::m073::m073::m073:
  • หัวใจสลายเมื่อเธอเดินไป ต่อย เขา ..

เอก องค์บากก มาแว๊วว
    ไฟล์แนบ
    picformula_464 copy.jpg 62K
  • ท่าข้างบนนี้เรย ชิมิ วันนั้นน 5555 หลาบบบบบบบบบบบบบบบบ คนอารายก้อไม่รู้ ใจร้ายยยยยย ..
    ไฟล์แนบ
    2508357.jpg 37K
  • :004: เอกองค์บาก 55555555+ ชอบจังเลยครับ:004:
  • โหด จริงๆ เลย องบากค์ เกือบจะลำบาก เพราะ ป้า คนหนึ่ง ใช่เปล่า 55+
  • วันนี้ไปไหนกันบ้างเอ่ยยย ????
  • เค้าไปกันบ้านพี่วัฒน์ ครับ เห็นว่าพี่ตี๋มาด้วย
  • ช่วงนี้คงงดไปไหนสักพัก เพิ่งได้ลูกชายเมื่อวาน อิอิ
  • :o068:ยินดี ด้วยครับ ท่าน กิฟ ได้ ลูก ชาย ซะด้วย

ตั้งชื่อแล้วยังครับ เนี่ย

ยินดีด้วยอีกครั้ง :o046:
  • :004: เอาลูกชายมาโชว์บ้าง กิฟ ยินดีด้วยอีกคน :004:
  • ทำงานเปล่าพี่โดม 55+

อยากไป เหมือนกัน แต่ กลัว ขับรถ ตาเดียวกลับบ้านอีก กลัวแล้ว 55+
  • ยังไม่ได้ตั้งชื่อเลยคับ เลือกไม่ได้ระหว่าง เลโอ กับ ออกัส ฝากรูปให้ลุงๆ ป้า ๆ อิอิ
    ไฟล์แนบ
    DSC_0350au.jpg 92K
  • ปาร์ตี้ อีกแล้ว
    งานนี้บ้านพี่วัฒน์ครับ แขกรับเชิญ พี่ตี๋มัสแตงส์ จากเบตง
    ไฟล์แนบ
    DSC04537.jpg 80K
    DSC04522.jpg 111K
    DSC04521.jpg 101K
    DSC04519.jpg 96K
    DSC04520.jpg 99K
  • กุ้ง หอย ปู ปลา พร้อม ขาดแต่ น้ำเต้า อย่างเดียว
    ไฟล์แนบ
    DSC04526.jpg 103K
    DSC04525.jpg 102K
    DSC04536.jpg 54K
  • วันนี้ขอพักผ่อน คร้าบบบ
    ไฟล์แนบ
    DSC038172.jpg 119K
  • น่ารัก ครับ กิฟ แสดงว่า ช่วง อด เที่ยวแน่ๆ 55+

......................................

พี่ตี๋ มัส แตง จริงเหรอครับ

...............

นึก พีตี๋ ใหญ่ ซะอีก มาเข้มเลยนะครับ

..........................

555+ หมอ ตั้ม ใส่ คอ วี แอ๊บ หรือ เปล่า ครับหมอ

...........................

หนุกกันจัง อิจฉา ครับ
  • :013:สวัสดีครับ พี่ วัต และ พี่ เบญ รวมทั้ง ทุกท่าน เพิ่งกลับมาถึงบ้านที่เบตงครับ เนื่องจาก ไป ศุกร์ กลับ เสาร์เลยเหนื่อย มากก คราวนี้ไม่ได้ดื่มน้ำเมาเลยซักกรึ้บ ไงก็ขอติดไว้คราวหน้านะครับ.
    หวัดดี ท่าน ตี้ [ tutie] คราวหน้าขอพบ เฮฮา หน่อยนะท่าน ในรูปผมเหนื่อยมากเพราะขับรถคนเดียว จริงๆแล้วผมดูดี ใสซื่อ กว่านี้ ครับ :013:
    ท่าน เอก กับ ภรรยา ใจ โครต เหล้าก็กิน แถม ขี่ เวสป้า ไปกลับ รัตภูมิ-กองบิน56 หนำซ้ำยังเป็นยามดึกดื่นอีก สุดยอดด
  • ได้เลยครับพี่ตี๋ โอกาสหน้าเจอกันครับ 55+:013:
  • ชาวหาดใหญ่ สนุกสนานกันจัง มากระทู้นี้ทีไร ท้องร้องทู๊กกกทีเลย อิอิ :062:
  • สวัสดีครับ ทุกท่าน อากาศดียามเช้าวันนี้ น่าพาหมาไปวิ่งนะ
  • หวาน ร้านเปิดเปล่า บ่าย 3 พี่จะเข้าไป ครับ
  • วันนี้พาเจ้าจิวยี่ ทำไรอีกคับท่าน
  • เปล่าไปจ่ายค่าติด 55+

ตัดหูยังไม่จาย
  • :006::013::060::063::019:
    ไฟล์แนบ
    Tommy G+Bumpy.jpg 72K
  • ยินดีด้วยครับกิ๊ฟ nirvana !!! มีอะไรปรึกษาท่านตี๋มัสแตงได้ ... เพราะรายนี้เพิ่งได้รับรางวัลคุณพ่อดีเด่นยอดเยี่ยมแห่งปีจากการโหวดของเหล่าทีมงานหาดใหญ่ไป 555 เห็นโทรสับทีไร เป็นต้องผวา อิ อิ ... เจอกันรอบหน้าครับพี่ตี๋
  • ยินดีด้วยครับกิ๊ฟ
    ท่านตี๋ต้องการสื่ออะไรเปล่าครับรูปนี้
  • ดีใจจังคืนนี้นอนสี่ทุ่มเร็วที่สุดในรอบหลายๆเดือน
    พรุ่งนี้ต้องฉลองกันหน่อย
  • ต้องสั่งทุบโต๊ะซะแร้ว ฮๅๆๆ
    ไฟล์แนบ
    250720101018-002.jpg 43K
  • จ้างมั้ยๆเดี๋ยวจัดการให้
  • เข้ามาช้าไปหน่อยครับ ขอแสดงความยินดีกับทั่นnirvana13 ด้วยครับ กับการได้ลูกคนใหม่, สวัสดีครับ ทั่นตี๋เบตง ไว้แก้มือโอกาสหน้าครับ ,ตี้ เมื่อวานแวะเข้าไปหาตอน 5 โมงเย็นทั่นไม่อยู่บ้าน ว่าจะไปดูลูกชายทั่นตัดหูใหม่ซักหน่อย
  • ไม่ได้สื่อไรครับ เอก พี่ วัฒ เราองได้ ฮากันอีกครับ คุณ nirvana ดีใจด้วยครับ.
  • หวัดดีคับ ไม่ได้เข้ามาอัพเดทข่าวในห้องนี้หลายวันเลย

เน็ตมันเจ๋งไปเกือบ3อาทิตย์ ยังหนุกหนานกันเหมือนเดิมนะคับ
  • เมื่อคืน3ทุ่มกว่าๆ-4ทุ่ม จู่ๆ Yally B ก็เห่า เสียงดุ ( จากที่ผมเคยมีหมามามากกว่าสิบตัวหลายพันธ์ เฉพาะ พิท นี่ก็ เป็นตัวที่ 7 ซึ่ง แยลลี่ บี จัดเป็นพิทบูลที่เห่า น้อย) มันกำลังเห่า ขู่ วิ่งเข้า วิ่งถอย ล่อหลอกกับอะไรบางอย่างตรงบริเวญกระถางต้นไม้และบริเวณประตูใหญ่หน้าบ้านผมก็เลยออกไปดูซึ่งผมและแฟนผมก็เอะใจอยู่แล้วว่าอาจเป็นงู เมื่อออกไปแล้วภาพที่เห็นก็ทำให้ผมตกใจรีบหยิบท่อแป้ป ซึ่งเตรียมไว้ในเคสนี้อยู่แล้ว เดินไปหาพร้อมทั้งบอกให้แฟนผมหยิบสายจูงดึง แยลลี่ ไว้ก่อน งูนอนนิ่ง ตัวยาวกว่า1เมตร ผมตัดสินใจไม่ตี แต่นึกในใจว่าจะให้โอกาสมันเลื้อยออกไปจากบ้านผม แต่ถ้ามันเลื้อยเข้าบ้านอันนี้คงเลี่ยงไม่ได้ที่ต้องตีมัน ไม่ถึง5นาทีมันก็เลื้อยออกไปจากบ้านผม ผมก็เลยไม่ต้องทำบาปเพิ่ม แล้วก็รีบไปหยิบกำมะถันมาโรยตรงบริเวญหน้าบ้าน นึกในใจว่าต่างคนต่างอยู่นะ มรึงไปอยู่ที่อื่นที่ไกลบ้านกรู ไกล ผู้ไกลคน เถอะนะ นี่คือข้อดีของหมาสไตล์ที่ระแวงหน่อยๆแต่ไม่ก้าวร้าว และ ไม่บ้าบิ่นวิ่งเข้าใส่อย่างเดียว นี่ถ้าเป็น มัสแต็งก์ มันคงวิ่งเข้าหาและต่อสู้ตามนิสัยของมันและอาจพลาดได้.
    ป.ล ใครทราบบ้างครับว่า งูสีน้ำตาล หาง ลายขวาง ดำสลับน้ำตาล ยาวกว่าเมตร ขนาดลำตัวไม่ใหญ่ประมาณเหรียญ 5 บาท
    เป็นพันธ์อะไร
  • พันธ์นั้นต้องทุบไงพี่
  • ฮาได้อีกนะ โทนี่ จา เอ้ยไม่ช่าย เพ่เอกกกก RPG
    ไฟล์แนบ
    07052008(008).jpg 100K
  • แบบนี้เปล่าพี่ตี๋
    ไฟล์แนบ
    Oligodon_cyclurus_01 (Small).jpg 64K
  • แวะมาห้องนี้มีแต่ขี้เมา กลิ่นเหล่านี่หึ่งเลย พาหมาออกกำลังกายกันบ้านเด้อ เดี๋ยวตับแข็ง

เอาหมาเทพมาเย้ยถึงถิ่น ดูซิว่าจะมีใครฝึกหมามาปราบได้บ้าง ฮิ้วๆๆๆๆ
  • :063:สุดย๊อดดด
  • เจ้าตัวนี้ ใช่ตัวที่ถูกทิ้งใช่ไหม? พี่มาร์ค...

ดูผิดหูผิดตาไปเลย กับตอนแรกที่ศูนย์เอามาเลี้ยง

สุด ๆ อ่ะ:063:
  • ท่านเอกรัติ ... น้องมิกกี้เมาส์ไปอยู่กับเพื่อนพี่ ท่านเก๋นาวี (แผล่บๆ)

เดี๋ยวเอาบูลลี่แม๊กซ์มาอัด grimy ดีก่า กล้ามจะได้เฟิร์มๆมั่ง

ท่านตี๋ !!! น่าเป็นห่วงนะครับนั่น งู อีกแร้ววววว !!!
  • ท่านพี่ตี๋กลับจากหาดใหญ่ได้เช็คดูยัง ว่างูบนหัวของหมอติดไปด้วยป่าว ระวังน่ะขานี้เห็นว่าร้ายกาจมากๆ
  • 555 น้องหวาน !!! วันนี้จัดวัคซีนรวมให้น้องหนู minny mouse ด้วยนะคร๊า.... แระก็โทรหาพี่เก๋นาวีด้วยว่าให้พานาย micky mouse มาทำวัคซีนด้วย เดี๋ยวจะเปื่อย !!!! อย่าลืมเด๊ออีนางงงง :m003:
  • ดีสนี่ลาวอย่าออกไปไหนน่ะเดี๋ยว โทนี่จา จะเข้าไปหาเดอร์
  • ย๊ากกกกกก ไปดีกว่าอยู่ม่ายได้แล้ววววววววๆๆๆๆ ...
    ไฟล์แนบ
    DCAM0802.JPG 57K
  • สวัสดีครับ ทุกๆ ท่าน

เมื่อวาน 5 โมง ผม ไปตัดผม ครับ พี่วัฒน์

........................

พี ตี๋ งูอะไร ก็ช่าง ต้อง กำจัด น่ากลัว สุดๆๆ
    มีโอกาส ได้นั้ง ดื่ม กันครับ
    หรือ ว่า ไป เบตง ดีกว่า พี่เอก

.............................

พี่ มาร์ค มา เกทับ แล้ว ไหนใครมีหมากล้าม ออกโชว์ หน่อยเร็ว
    พี่วัฒน์ เอา เก๋อเก๊อ โชว์หน่อบ เร็ว หมากล้าม แต่ขนมัน บัง 55+
  • ส่วนท้ายๆของหางมันเป็นลายขวาง ดำสลับน้ำตาลอ่ะครับ
  • แจ้งข่าวเพื่อนๆคร้า พี่เป็นคนในเมืองแล้ว แต่เหงาจังฮ้า :026:

ไปเป็งรัยเหลียวก็ชิงไปเอง:067::029: