ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

จะพาน้ำตาลไปตัดหู
  • ไอ้น้ำตาลของผม7เดือนแล้วตัดหูได้หรือป่าวคับวาน
    พี่ทุกท่านที่รู้บอกหน่อยนะ
  • :013: ได้ครับ....แต่สุนัขจะเสียเลือดมาก ค่าผ่าตัดจะแพง เพราะคลีนิกบางที่จะคิดค่าวางยาสลบจากน้ำหนักตัวสุนัขตัวนั้น และประการสำคัญสุนัขโตแล้วการดามหูอาจจะต้องใช้ระยะเวลานาน อีกทั้งสุนัขอาจจะมีปฏิกิริยา ในการตอบสนองสิ่งแปลกปลอมที่อยู่บนศีรษะมัน แล้วจะเกาหรือพยายามจะเอาออก
  • ลองปรึกษาหมอดูนะคับ เพราะผมเห็นด้วยกับคุณ i_big
  • ช่วงอายุที่ควรและเหมาะกับการตัดหู กี่เดือนครับ