ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขออนุญาติ ขายกลงเก่าคับ
  • สูง 100 CM ลึก 100 CM ยาว 200 CM 085-5934744 พิด,โลก คับ
    ไฟล์แนบ
    DSC000023.JPG 96K
    DSC000013.JPG 97K
  • ราคา 2000 บาท
  • มีขายกขึ้นมั้ยครับ? กำรังต้องกรานนนนนนนนนนนนน
  • ไม่มีคับผมตัดออกไปแล้ว
  • ถอดประกอบได้ไหมครับ หรือว่ามายังงี้เลย
  • แบบนี้เลยคับ
  • ถ้ามีขาผมเอาเลยนะคับนี้ หนึ่งพันบาทขาดตัวคับ

ถ้าได้พรุ้งนี้เข้าไปเอาคับ:o027:
  • อืม.น่าสน ครับพี่บอย...ที่บ้านผมดันมีครบละดิ ไม่งั้น โดนละ..
    ราคาแบบนี้ + มุ้งลวด ก็ไม่แพงครับ......:o060:
  • ไม่ได้อยากจะว่านะครับท่าน อ่านแล้วเกือบงง ติดตามคุณเกือบทุกกระทู้ ค่อยๆพิมพ์ก็ได้คับ ขายกลงเก่า กรง ภาษาไทยใช้ถูกมันดูดีกว่าเยอะนะครับ ขอโทษหากทำให้ท่านประธานอาจขุ่นข้องหมองใจ
  • :o003:ไอ้ผีตัวล่างสำเนียงคุ้นๆๆวะ ..... บ..... เดียวปะเนียเลย พึ้งหัดเป็น ผี ต้องให้มันเนียนหน่อยไอ้น้อง:o003:
  • >>>>>>พี่บอย ราคาสมาชิกลดได้เท่าไรพี่.........................
  • แหม..ต้องมีลดด้วยเหรอนายเต้..เอาอย่างนี้น่ะถ้าสนใจโทรหาพี่แล้วกันน่ะ...
  • สราดดดดดดดด..:o019:.แมร่ง เสือกเอา ประโยคฮิต "ท่านประธาน" ของตูไปใช้อีก
    เด๋วท่านประธานก็หาว่าตูแอบเหน็บเขาหรอก เวรเอ๊ยยยย

ละห้องนี้มันมีไรดีวะ ผีแมร่งมาได้ตาหรอดดดด...........:o007:

ไม่เกี่ยวกะเค้านะ ท่านประธาน...เค้าคนจริง ล็อคอิน ไม่ใช้ตัวช่วย:o051::o052:
  • นายหล้าอย่าคิดมากน่ะ..พี่ไม่ได้ว่าเราน่ะ..มันต้องเป็นบูมแน่ๆๆเลยน่ะ..พี่ไมได้ถือสาหรอก..ใครจะว่าอะไรไม่สนใจหรอก..
  • นั่น มันต้องง้านนนนนน.....อย่าได้แคร์สื่อ..คริ คริ..
    ว่าแต่ 500 ไม่ได้หรอเพ่.:o013:
  • ผมยังหา วิธี ปลอมเป็น ผี ไม่เป็นเลยพี่:o060:

ถ้าเป็นผมนะ โดนหนักกว่านี้แน่ๆดูแล้ว:o001:

ผมไม่ใช้ตัวช่วยอยู่แล้วพี่ ไม่ไช่อีแอบคับ :o010:

เขียนผิดนี้คับท่านประทาน เขาก็เลยมาบอกนะ คิดซะว่ามาเข้าฝันพี่:o028:
  • ฮ่าๆ เป็นอย่างที่คิด จริงๆ ด้วย...เราเคยคุยกันแล้ว เรื่องผี...
    เฮ้ย บูม ว่างัยมั่ง ถ้าพวกเราจะนัดรวมตัวพูดคุย เรื่องไปพานหิน กัน บูมว่าดีมั้ย............
  • เดียวคอยฟังท่านประทานก่อนว่าท่านจะว่าไง

และก็ ทีมงาน คลองขอนแก่นด้วย ว่าจะยังไงกันดี

ไปไหนไปกัน แต่ก็ให้ดูฝนฟ้ามั่งนะคับ
  • ถ้าพิมพ์ผิดก็ควร แก้ไข นะตัวเองไม่ใช่ มาทำใหญ่โต กลบเกลื่อน แบบนี้
    กูเห็นพวกมึง ชอบทำกร่าง ใครว่าก็ไม่ได้ ใครติก็ไม่ฟัง ใหญ่จริงนะพวกมึง
    ผิดก็ควรยอมรับความจริง ถึงจะเป็น ลูกผู้ชาย นะตัวเอง
  • โทษที่คับพี่ ผี ที่พิมพ์ผิด แต่ผมก็คงต้องพิมพ์ผิดอย่างนี้ตลอดไปและ มันไม่ได้เป็นพิษเป็นไพกับใครนิคับ ที่พิมพ์ผิดไม่ได้เป็นอุปนิสัยนะคับ แต่ขอบอกตรงๆๆ ว่าเรียนมาน้อย จิงๆๆไม่ได้แก้พิมพ์ผิด ท่าไอ้การ พิมพ์ผิดเป็นการทำให้พี่ๆๆน้องๆๆ ผี ต้องคุ่นคองหมองใจ ก็ต้องขออะไพมานะโอกาสนี้ด้วยคับ (ปล.โทษทีที่พิมพ์ผิด แต่ผมคิดดีทำดีนะคับ)
  • เอาละเว้ย พวกเรา เจอผีภาษาไทย ไม่พอยังจะมาเจอผี จริยธรรม อีก บรื๋อออออออออออ.........:o071::o071:
  • ในสังคมเราพวกที่พิมพ์ถูกแต่คิดไม่ดีทำไม่ดี ชอบเอาเปรียบ ที่ความรู้น้อย จึงทำให้สังคมเราเป็นอย่างที่เป็นอยู่ทุกวันนี้ไงคับ ผมคงต้องบอกว่าผมอาจจะไม่ดีทั้งหมดซะทุกเรื่องแต่รับรองได้เลยว่า ผมสามารถ ยืนอยู่ในสังคมทุกสังคมได้โดยไม่ต้อง ตีสองหน้าหรือทำดีเอาหน้า หรือยกยอปอปั้นใคร และผมคงต้องพิมพ์ผิดอย่างนี้ตลอดไปนะคับ จะให้ทำไงได้ วุฒธิภาวะมันไหม่เหมือนกันคับ ไม่ว่าจะมีโอกาสหน้าหรือที่แล้วๆๆมาผมพิมพ์ผิด ก็ต้องขอโทษ กับพี่ๆๆน้องๆๆ ผี ล่วงหน้าเลยนะคับ แล้วอีกอย่างหนึ่งที่พี่ ผี ว่าพวกผมกร่างนะไม่ใช่นะคับมันเป็นการเข้าใจผิดหรือทุกก็ไม่รู้นะคับ ผมคิดว่าเป็นลูกน้องในกลุ่มของผมเข้ามาแก้นะคับ พี่ ผี ต้องเข้าใจ นิดนึงนะคับเพราะว่าท่าเป็นลูกน้องในกลุ่มมาทำอย่างนี้มันก็ไม่ถูก เพราะผมยืนยันว่าผมไม่ได้แกล้งพิมพ์ผิด มันผิดจิงๆๆ ท่าปลอมมาเป็น ผี ก็คงต้องคิดมากกันหน่อยและคับ มันเป็นการไม่สมควรใช่ใหมคับ เพราะผมไม่ได้แก้นิคับ แล้วจะให้ทำไงจะให้ไปเรียนใหมรึผมก็ไม่เอาด้วยคน เพราะผมโตแล้วอายเด็กมัน แต่ที่ผมไม่อายที่จะบอกว่าผมเรียนน้อย พิมพ์ผิด ก็เป็นการแสดงความบริสุดใจนะคับพี่ ผี ก็ต้องให้โอกาษกันบ้างนะคับ ด้วยความบริสุดใจ จิงๆๆ
  • เออ:m110:มันต้องอย่างนี้......สิพี่......:m001:.
    จะพิมพ์ผิดพิมพ์ถูก รัฐบาลก็ไม่ลดราคาน้ำมันให้ซะหน่อย...เดือดร้อนไปได้...โว๊ะ:m024:
  • แถไปเรื่อย ! การศึกษาไม่ได้ช่วยอะไร ? (หรือว่าไม่มี)
  • มึงก็เพลาๆๆบ้างเหอะไอ้ ผีเหี้ย มันก็บอกอยู่ว่ามันการศึกษาน้อย มันก็ไม่ได้เจตนา มึงจะเอาไรกับมันอีกไอ้ควาย ผี ควายๆๆก็มีด้วย เดียวมันจะมารามมาหา ผี ดีๆๆอย่างกูจบเหอะไอ้ฟาย
  • แบบนี้สิครับ ลูกผู้ชาย ตัวจริง

ต้องพยายามช่วยกัน ใช้ภาษาไทยให้ถูกต้องนะครับ
    เพื่อคงความเป็นเอกลักษณ์ ของคนไทย

ต้องขอแสดงความนับถือครับ
  • แต่รับรองได้เลยว่า ผมสามารถ ยืนอยู่ในสังคมทุกสังคมได้โดยไม่ต้อง ตีสองหน้าหรือทำดีเอาหน้า หรือยกยอปอปั้นใคร แล้วที่มึงด่าเคนเพื่อเลียบิ๊กชิวละ มันคืออะไร
  • ผี ชัวๆๆมันเยอะทำใจนะไอ้น้องมันกัดไม่ปล่อยหลอก ผี ชัวๆๆ ผี ชัวๆๆ อธิบายอย่างไงหาเหตุผลอะไรมาหักล้างมันก็ไม่เป็นผลหลอกนะไอ้น้องเสือกพลาดเอง ทำใจเถอะมึง มึงก็พอได้แล้วเดียวมันจะเสียสถาบัณ แคสเปอร์ ดีๆอย่างกูCommentAuthorGhost CommentTime3 ชั่วโมงก่อน | September 1, 2010, 3:43 pm ไอ้แคสเปอร์ชัว มึงว่ามันมึงก็ไม่ได้แตกต่างจากมันซักเท่าไรหลอก จริงใหม
  • ผมผีวแรกที่ติติงท่าน คุณแบดบอย กล้ายอมรับความผิดพลาดถึงจะเป็นเรื่องเล็กน้อยแต่คุณก็ยอมรับเพื่อปรับปรุงและแก้ไข นี่สิครับคนจริง