ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เอามาให้ดูเล่นๆครับวันว่างๆ
  • ไม่ค่อยอยากจะโดดเท่าไหร่แต่ก็ดีขึ้นเยอะกว่าแต่ก่อนมาก http://www.youtube.com/watch?v=CLtj4Aia3xU
  • ชอบมากๆ กิจกรรมนี้ ดูแล้วพี่เลี้ยงจะสนุกกว่า
  • บอลก้ออยากได้:m019:
    กลัวก้อกลัว:m051:

:m110::m110::m110:
  • :m029:หมาผมมันกลัวน้ำ แต่หลังๆนี่พอใช้ได้ 555
  • เยี่ยมมากครับ..:m001:.ทั้งเจ้านายทั้งเจ้าตูบเลย ขอบอก...........
  • น่ารักดีครับ คนเลี๊ยงอ่ะครับ ตั้งใจกันสุดๆ เยี่ยมเลยย หมาก็เก่งคับมีความมั่นใจขึ้นเยอะมาก
  • เป็นวิธีการฝึกที่ถูกต้องแล้ว อีกหน่อยมันจะทำได้ดีขึ้นเรื่อยๆครับ
  • :o028::o028::o028::o028::o028:

ใครได้ดูละตอนแรกต้องขำก่อนเลยละคร้าบบบ

ตอนแรกๆไม่กล้าลง แต่อยากได้บอล ลงจนได้

ชอบตอนโยนลูกเทนนิสไปอ่ะครับ หมาไม่ยอมโดดคนโดนก่อนเลย:o028::o028::o028:

แล้วตอนฝึกช่วยอีกน่ารักมากครับ

ปล.หมาข่วนตัวแดงเลย...หายยังครับ:o028::o028::o028:
  • โห..เสือดำ!!
  • สนุกสนานทั้งคน ทั้งหมา...น่ารักดีครับ...:063:
  • สนุกทั้งคนสนุกทั้งหมาอย่างี้มีความสุขกันทั่วหน้าดีครับ
  • ดูแล้วมีความสุขไปด้วย เราก็อยากให้กิมจิว่ายน้ำอย่างนี้บ้าง แต่เราว่ายน้ำไม่เป็น
    คนที่มันว่ายเป็นมันก็สนใจแต่เมีย ไม่สนใจหมามันเลย ฮื่อ..เศร้า
  • น่าสนุกทั้งคนฝึกและน้องหมาเลยครับ
  • รู้สึกว่าเจ้าของจะมีความสุขมากกว่าหมาเป็นพิเศษนะครับคุณก้อง :015:

ผมแนะนําให้ใช้ลูกเทนนิสครับ เพราะหมาคาบได้เต็มปาก กัดเด้งแล้วหมั่นเขี้ยวจนอยากโดดลงไปเอาอีก...
    ไฟล์แนบ
    DSC06719.JPG 110K
  • ใช้ตีแบบคุณเต็กคงไม่ไหวหมาผมไม่ค่อยชอบว่ายน้ำสักเท่าไหร่ต้องค่อยๆฝึก
  • ในกรม ชลหรอครับ เขาไม่ว่าหรอครับ อิอิ
  • ช่ายแล้วครับ ไม่ทราบเหมือนกันว่าจะว่าหรือเปล่า ก็น่าจะว่าอยู่เพราะเป็นพิพิธพันธ์ 555
  • สุด เลย นะพี่ เต็ก เป็น ภราดร ไปเลย
  • คยถ่าย ขำใหญ่ เลย 55+
  • เจ๋งมากเลยคับพี่
  • ผมกะว่าจะถามตั้งแต่ ภาพแรกแล้วที่หาดบางแสน

พี่อยู่แถวไหนหรอครับ

ผม มบู

เลี้ยง พิตบู เหมือนกัน

ไว้มาเจอะกันครับ แถวๆๆนี้คนเลี้ยงเยอะ