ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ---- น้องหมาได้เจ้าของแล้วครับ ----

ขอบคุณเนื้อที่ pitbullzone ครับ
  • สนใจกรง ครับ แต่ว่า พื้นหม้ หรือ สแลต ครับ
  • สนใจกรง ครับ แต่ว่า พื้นหม้ หรือ สแลต ครับ

------------------------

พื้นไม้ครับผม
  • ยางเส้นเดียวยังลากไม่รอดเลย
  • หมาเด็ก อย่าเพิ่งไปหักโหมเลยครับ

เดี๋ยวกระดูกมันผิดรูปไปเปล่าๆ

ปล่อยมันวิ่งเล่นตามธรรมชาติก่อนดีกว่า

กล้ามเนื้อ สร้างเมื่อไรก็ได้ครับ
  • :063:ขอบคุณพี่ผีทั้งสองท่านมากๆครับ
  • :062:ขายทำไมมันก็สวยดีอยู่ ขายถูกซะด้วยมีปัญหาอะไรรึเปล่า:045:
    คิดมาดีรึยังที่จะขายมันหน่ะ