ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ช่วยด้วย...... วันนี้มันฟัดกันหูฉีกครับ เลือดสดๆกระจายเต็มบ้าน กลิ่นคาวเลือดตลบ ตื่นมาแทบเป็นลมลูกชายกัดหูลูกสาว แต่มันไม่ร้องเลยเราก็ไม่รู้เล่นกับมันจนตี2แล้วเข้านอนตื่นมากลิ่นอะไรคาวๆ พอมองที่พื้นเลือดกระจายเต็ม ลูกรักของพ่อ แต่มันก็ยังเล่นกันปกติเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น ดูที่หูกะทิ โดนเข้าไป2เขี้ยว พรุ่งนี้นัดหมอว่าจะพาไปตัดอยู่พอดี ต้องเลื่อนไปก่อนรึเปล่าครับช่วยด้วย...........
    ไฟล์แนบ
    200720101793.jpg 50K
  • อายุเท่าไหร่ค่ะ
  • ตัวผู4ตัวเมีย2เดือนครับ
  • เข้าห้อง chat เลยค่ะ เพื่อน ๆ จะได้แนะนำค่ะ
  • รักษาแผลก่อนดีกว่าค่ะ
    ตัวที่จะตัดหูเนีืื่ย 4 เดือน หรือ 2 เดือนค่ะ
    ถ้า 2 เดือน ก็น่าจะตัดได้นะ แต่ถ้า 4 เดือน มันกำลังซนถ้าตัดมา แล้วมันยุ่งกับแผล แผลอาจจะอักเสบ แล้วหายช้านะค่ะ
    ครบแยกมัน 2 ตัวออกจากกัน แล้วคอยระวังนะค่ะ ดีนะแค่หูเป็นแผล ไม่ตื่นมาเจอตัวไหนตอนตายจมกองเลือด
  • ตัดเลยตัว4เดือนกำลังดี ไม่ต้องกลัวอักเสบ เพราะมันอักเสบแทบทุกตัว
    หมอมียาให้ทาให้กิน อย่าให้แผลโดนน้ำพอ
  • น่าจะตัดได้นะจ๊ะ เพราะยังไงก็ต้องวางยาสลบ แต่ลองพาไปให้หมอดูอีกที ก็ดี (อ่อ--พิทน่ารักจัง อยู่แถวไหน คะ)
    ไฟล์แนบ
    thunderbolt-effect-9[1].gif 93K
  • เจ้าตัวเล็ก2เดือนครับที่โดน ผมอยู่ปทุมครับ(พิทบูลปทุมครับ)ว่างๆแวะมาทักทายกันบ้างน่ะครับบ้านเราคึกคักกันทุกวัน ขอบคุณสำหรับทุกๆท่านครับ วันนี้พาไปวัดไผ่ตันละครับ
    ไฟล์แนบ
    Sample1.jpg 32K