ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อยากเห็นชาวพิทบูล บางนา สมุทรปราการค่ะ!!
  • :057: อยากเห็นเพื่อนๆ ชาวพิทบูลที่อาศัยอยู่บางนา หรือ จังหวัดสมุทรปราการค่ะ :062:
    ใครมีเจ้าพิทบูลเอามาโชว์กันเลยน่ะค่ะ เหตุนี้ก็เพราะว่าเห็นกระทู้เค้าอยู่ต่างจังหวัดกัน
    ซะส่วนใหญ่ :067:

อีกอย่างค่ะสมุทรปราการมี ฟารม์พิทบูลบ้างไหมค่ะ หายากจัง
    ใครทราบกันแนะนำกันบ้างน่ะค่ะ ขอบคุณค่ะะะะะ

รูปที่แนบมาเป็นไอ้หนูที่บ้านชื่อ นิ้กกี้(jack russel),ไทเกอร์ (pitbull) ไม่แน่ใจว่าเป็น สายไหน แต่ออกแนวสายเก่าเพราะไม่ค่อยบึกหรือผอมออกแนว am. stff :012: แต่ฉลาดสุดยอดดดดดดดดดดดดดดค่ะ ตั้งแต่เลี้ยงสุนัขมาหลายตัว รู้สึกว่าพิทบูลใช่เลย :015:
    ไฟล์แนบ
    tiger.jpg 33K
  • :030: อยู่สุขุมวิท 113 แถวแบริ่งครับ ลูกชายชื่อ RIKI และเจ้าหนู cabuto ครับรายงานตัวครับ อิอิ
    ไฟล์แนบ
    r2.jpg 38K
    IMG_0975.JPG 66K
  • ลูกชายตัวใหญ่น่ะเนี้ย:063: เคยไปแถวแบริ่งค่ะ รู้จัก All About Dog ไหมค่ะ เมื่อก่อนเคยพาลูกๆไปว่ายน้ำ ^^
  • ขอแจมด้วยคร้าบ พระประแดง http://pitbullphrapradaeng.blogspot.com
    ไฟล์แนบ
    3 แสบ ok.jpg 89K
  • ขอแจมด้วยคนค่ะ ชอบ LEVIES 501 โดนใจมาก :o006:
    เราไม่ได้อยู่บางนา หรือพระประแดง แต่เราก็ใกล้เคียงนะ :013:
    ไฟล์แนบ
    kimji_8.jpg 90K
  • อดีตอยู๋ บางนาครับ แต่ตอนนี้ย้ายมาอยู่ สมุทรปราการ มารายงานตัวครับ
  • อยู่สมุทราปราการคับ ซ.บุญศิริ อยู่ตรงข้าม รร.นายเรือ คับ น้องหมาชื่อ "ลูกหิน" คับ
    ไฟล์แนบ
    image0032.jpg 35K
    image0042.jpg 36K
  • กิ่งแก้วครับยินดีครับว่างๆนัดพบพูดคุยกันได้ครับชาวพิทบูลสมุทรปราการ T.0815811670
    ไฟล์แนบ
    20100302075720_DSCF2879.jpg 39K
    IMG0310A.jpg 27K
  • มีหมาขายเเนะนำบ้างไหมครับ อยู่โซนนี้เหมือนกันครับ
  • :065:ตัวนี้ครับตัวเมียของพวกกันเขาไม่ค่อยมีเวลากระดูกดีหัวใหญ่สีบูลสวย
    สายเลือดดีมาดูตัวจริงก่อนได้ถูกใจราคาพิเศษมีใบเพศสมาคมรูปถ่ายไม่ค่อยชัดสอบถามได้ T0815811670
    ไฟล์แนบ
    IMG0315A.jpg 24K
    IMG0336A.jpg 26K
  • ดีคับ ว่างๆก้อนัดสังสรรค์กันบ้างนะค้าบบบ:063:
  • :015: นึกว่าชาวพิทบูลสมุทรปราการจะน้อยหน้าซะแล้ว จริงๆก็มีเยอะค่ะเนี้ย!! :031: มีไครรู้จักคอกพิทบูลย่านนี้บ้างไหมค่ะ :067:
  • อยากทราบเหมือนกันครับ
  • จัดเลี้ยงมีตติ้ง สมุทรปราการเลยมั้ยคับ คัยพร้อมจะเป็นหัวงานใหญ่แสดงตัวเลยคับ ผมพร้อมช่วยงานด้วยคับ

ผมอยากมีเพื่อนเยอะๆคับ :063:
  • 1 เสียงของคน ส.ป.ครับ....
    ไฟล์แนบ
    kk.JPeG 22K
  • คอกพิทบูลก็นิวไลน์เคนเนลไงครับ อยู่ปากน้ำ แพรกษาครับ (รู้อยู่ที่เดียว)
  • มีเบอร์ติดต่อไหมครับ..รอบกวนหน่อยครับ
  • อยู่พระประแดงเหมือนกันค่ะ
    ไฟล์แนบ
    S6301596 (Small).JPG 104K
  • อยู่บางนา ราม 2 คะ
    ขอฝากตัวฝากใจด้วยนะคะ
    ที่บ้านมีอยู่ 4 ตัวจ้า
    ดื้อ ๆ ทั้งนั้นเลย
    เดียวปีใหม่นี้ก็คงจะได้ลูก ๆ อีก
    แล้วจะนำมาให้ชมนะคะ
  • มาด้วยคร้า อยู่ซอยวัดศรีวารีน้อยตรงมอหัวเฉียวค่ะ

หนูซื้อน้องแรมโบ้มาจากตรงกิ่งแก้วอ่ะค่ะ

ฉลาดสุดๆๆเค้ามีขายหลายรุ่น
    ไฟล์แนบ
    P13-02-11_11.42.jpg 97K
    P13-02-11_15.38[02].jpg 104K
  • อยู่วัดกิ่งแก้วค๊าบ ตอนนี้กำลังศึกษาอยู่สองเดือนและ อยากได้แบบเตี้ยๆ กร่างๆอ่ะ เก็บตังก่อนเดี๋ยวจะเอามาโชว์บ้าง :o019:
  • บ้านจริงอยู่ ราม2 ครับแต่ตอนนี้พลัดถิ่นมาได้ภรรยาทางเชียงใหม่ครับ คุณ kung55 อยู่รามช่วงไหนครับ
    บ้านผมขายอาหารตามสั่งอยู่ฝั่งตรงข้าม 7 ตรงนิรันด์ 2 นะครับimage
    ไฟล์แนบ
    tw.zumo.jpg 76K
  • ของผม2เดือนนิดๆเอง ซนจัดอยุหน้ารร.นายเรือซอยtoyotaคับ ช่วยแนะนำที่ออกกำลังของหมาหน่อย
  • อยู่สมุทรปราการเหมือนกันครับ(อยู่ตรง บางปู ครับ)
    ผมมองหาลูก บูลี่ อยู่มีแนะนำมั้งมั้งไหมครับ
    รบกวนด้วยครับ