ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

: : : : TAPHANHIN PITBULL CLUB : : : : - (( ' 0 ' )) ตะพานหิน พิทบูล คลับ (( ' 0 ' ))
  • เมาวะพี่เมาๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • อยากให้ถึงวีนที่ 18 แย่แล้วเนีย เงาแย่แล้ววววววววววววววววววว
  • ท่านประธานพิดโลก..จะเหงา รึ จะเงา เอาให้แน่...........:o003:
  • ต้องขอโทษแทนประธานที่เขียนหนังสือไม่ถูกต่อไปนี้จะเข้มงวดภาษาสักหน่อยไม่ได้ล่ะ...
  • อรุณสวัสดิ์ ครับ พี่ๆ ทุกท่าน:o030:
  • เงียบ สงบ สยบ ความ เคลื่อน ไหว จิงๆๆ...

ปัย ไหน หมด พี่ น้อง..คัฟ
    ไฟล์แนบ
    Bickel2[1].jpg 60K
  • ไปมิตติ้งมอไซมา เพิ่งจะมาเปิดดู

ยินดีต้อนรับกลับสู่บ้านครับป๋าเจี๊ยบ...

พี่เติ้ลเด็กที่พาไปเเมร่งไม่ยอมกลับด้วยกัน

ตอนไปมันซ้อนช็อปเปอร์ผมไป แต่ตอนจะกลับมันดันไปซ้อนโซนิค...เซ็งเป็ด
  • เสีย ดาย อ่ะ ดิ พี่ คักดิ์..55+
  • แมร่ง..เสียความเป็นชายโฉดเลย..
  • ถ้าวันนี้เจอ จะจัดชุดใหญ่ให้น้องมันซะหน่อย..
  • อืม....ชุด ใหญ่ เร๊ย หรอ คัฟ พี่..:o013:

ต้อง การ ลูก ทีม บอก นะ จ๊ะ!!:o060:

เดว น้อง ปัย ช่วย.55+:o034:
  • เดว ว่างๆๆ แว๊ป ปัย หา นะ พี่....ศักดิ์

ทาม ตัว หั้ย ว่าง ดั้ว.....นะ คัฟ..

เพราะ ผม มี ของ โปรด ปัย หั้ย พี่ แน่ นอน!!...(สาวๆๆ งัย)...(ชอบ ป่าว.)55+
  • พี่ แมท.. พี่ เติ้ล..พี่บาส...!!:o026:

ปัย ไหน หมด อ่ะ คัฟ................:o067:

คิฮอด...:o005:
  • ศักดิ์จัดไปอย่าให้เสียค่ายถ้าไม่ไหวเรียกนะครับ:015::พอได้ถืง:061:
  • หวัดดี คัฟ ป๋า เจี้ยบ!!

สบาย ดี มั้ย คัฟ...

ดั้ย ถึง 5 อ่ะ...โม้ ป่าว ป๋า..

ระวังปวด หลัง นะ คัฟ...55+
  • :006:สวัสดีครับผมพี่ๆตะพานหิน สบายดีกันนะครับบบ:063:
  • สวัสดีครับทุกๆท่าน..สบายดีกันทุกคนครับโรมัน...

วันที่ 18 นี้เจอกันนะครับทุกท่าน จะได้มาคุยกันเรื่องที่ไปงานนครปฐม....
  • :m101:พี่แมท ไอ้บลูลี่เวย์ มันมีส่วนพสมของยาบ้าปล่าววะพี่ ไอ้พอลล่า ผมมันกินเข้าไปมันเล่นทั้งวันเลยวะพี่ กินเล่น นอนตื่นกินเล่นเล่นๆๆๆๆๆๆๆๆ:m101:
  • เหมือนกับมันหมดแรงแล้วมันถึงนอนพอตื่นขึ้นมากินก็มีแรงเล่น เล่นจนหมดแรงแล้วก็นอน เป็นอย่างนี้ทั้งวันเลยวะพี่ ไขขอของใจน้องหน่อยดิพี่
  • แต่ถึงอย่างไงขอเข้าดีจิงนะคับบบบ กล้ามมันเป็นมัดๆๆเลยเดอ
  • เดี๋ยววันนี้ไปช่วยป๋าเจี๊ยบทำกรงหมาดีกว่า.......

บรรยากาศที่บ้านแมร่ง......มาคุ.....งัยไม่รู้.......เบื่อ....

เอารูปมาฝากป๋าเจี๊ยบครับ
    ไฟล์แนบ
    1582.jpg 66K
  • ม่ายดั้ยเข้าซะหลายวัน เมาวซะจนเข้าเน็ตม่ายถูก วันนี้อัพเดตซะหน่อย
    ไฟล์แนบ
    d 001.jpg 37K
  • ไปขี่รถเที่ยวมาสนุกดี อย่าลืมไปกันใหม่น่ะ พี่สัก แต่แบบวันนั้นม่ายเอาน่ะ เจอ โซนิคตัดหน้าไปซะ5555555555
  • เล่นซะเสียเชิงชายหมดเลย..

โต้งถ้ามา:047:มาบอกล่วงหน้าด้วย.

ป๋าเจี๋ยบไม่ต้องเป็นห่วงเด็กตัวแค่เนียะผมจัดการได้สบายอยู่แล้ว

น้าอ้วน ทิปหน้าไปไหนกันดี แต่ไปคนเดียวดีกว่าไม่เอาหญิงซ้อนแล้ว.
  • พี่ศักดิ์..ไปถ่ายรูปป้าที่ไหนมาวะ...
  • แมร่ง..ขี่ช็อปเปอร์ แต่เสือกโดนโซนิคเอาหญิงไปแดรก โคตรแมนเลยว่ะพี่..
  • โฮ่ โฮ่.....:o028::o028:โดนโซนิค คาบไปรับทาน :o005::o066:กริ้วววววววววว................:o046:
    วันหลังพี่ก็เอา วีโก้ไปดิ
    เผื่อจะโดน เวสป้า คาบไปมั่ง คริ คริ อ่ะล้อเล่น น่า...........:o020:
  • พี่ ศักดิ์.. อย่า ปล่อย นะ พี่...

คัย รู้ อาย เค้า ตาย เร๊ยๆ..55+
  • อย่าแซวกันมาก เค้าอายนะโว้ย...

พี่เติ้ล เด็กมันถ่ายรูปไม่ขึ้นว่ะ..

หล้า เอาวีโก้ไปมีหวังมันไปกับTFRชัวร์..

โต้ง ปล่อยให้เด็กมันมีผัวดีๆเหอะ...
  • ถูกต้องละคร้าบบบบบ.......พี่ศักดิ์....

น้อง ๆ ก้ออย่าแซวพี่เค้ามากนัก......เดี๋ยวพี่เค้าเคืองขึ้นมาแล้ว.....เค้าไม่เลือกน้า.....
  • พี่ นายก หล้า ดั้ว..มั้ย ต้อง พูด เร๊ย!!

พา เด็ก ปัย ที รัย...ต่อย ท้อง เค้า อย่าง เดียว..55+

แร๊ว มา บอก เรา ว่า ฝี มือ....

ป.ล.ถ้า ต่อย มั้ย ยู่ เตะ ตัด ขา เร๊ย พี่....ดั้ย ผล แน่ นอน....คริ๊ๆๆ

ผม ลอง แร๊วๆๆ.55+
  • เก็บ เลย ดีเปล่าคับพี่สัก

มาทำ ท่านพี่ผมได้งัย:o016: รู้ถึงไหนอายถึงนั้นเลยนะนี้:o028:

วันหลังพี่สัก คงต้องเอาโซนิคไปแล้วละ

โต้ง อย่าไปแซวพี่ของเราให้มากนะเพื่อน เขินจะแย่อยู่แล้ว:o063:
  • มีไรกันวะเนี้ย ไม่เห็นรู้เรื่องอะไรกับเค้าเลย เซ็งเป็ดดดดด ตามไม่ทัน
  • แวะมาทักทายพี่น้องชาวพานหินและพิษณุโลก ... น้าศักด์ ถ่ายรูปคู่กับสาวๆ น่าอิจฉาจริงๆ .. วันงานเจอกันครับพี่น้อง ของผม แกงเขียวหวานและขนมจีน 1 ชุดหญ่ครับ:020:
    ไฟล์แนบ
    014.jpg 111K
  • จ่ะน้าบัง18เจอกัน
  • บูม.. ปล่อยไว้สักคน นายหล้าอะ..

โต้งใจเย็นๆคนบ้านเดียวกัน
  • พี่ ศักดิ์!!

เคือง ผม หรอ พี่!!:o014:

ขอ โทษ นะ คัฟ...:o030:

ผม รัก พี่ หรอก นะ..ผม จึง หยอก เล่น..:o030:
  • น่ากลํวจัง คริ คริ...:o003::o003:
  • 55+

ฮา อ่ะพี่ หล้า..
  • ไม่รู้ใครแซวมากก็เคืองคนนั้นหละ...

นายหล้า ไก่ถัง ขอเกรียมๆนะ...

โต้งใครจะไปเคืองน้องได้ พี่เป็นคนรักน้องๆ..
  • ผม อ่ะ รัก พี่!!

มั้ย ดั้ย เลีย นะ........................สาระ...
  • โต้งวันที่8นี้เป็นวันดี

ขอให้คนที่เกิดวันนี้

แข็งและแรงตลอดไป.55555
  • งง อ่ะ พี่...

มั้ย เข้า จัย อ่ะ...

ขยาย ความ น่อย จ๊ะ...
  • อย่า บอก นะ ว่า วัน เกิด พี่ อ่ะ.....

ถ้า ใช่.....

เดว เรา เจอ กัล!!
  • สงสัยนายเต้ลืมพานหินไปแล้วแน่ๆ..น้อยใจ....
    ไฟล์แนบ
    d%20001[1].jpg 37K
  • วันเกิดจริงหรอ พี่ศักดิ์................:o048:
    เรื่องไก่ถังเด๋วจัดห้ายยยยยยย............:o059:
  • ผมว่าพี่ศักดิ์กะน้องโต้งนี่มันชักยังไง ยังไง ซะแล้ว.....

เล่นบอกรักกันในบอร์ดงี้..........ถ้าเป็นผม........ก้อ.....เค้าอายนะตะเองงงงง...55555
  • มั้ย มี ราย ใน ก่อ ไผ่ คัฟ พี่ บาส!!

ที่ ว่า รัก อ่ะ คัฟ.... รัก ทุก คน.......คริ๊ๆๆ
  • วันเกิดพี่สักหรือคับ จัดไป
    ไฟล์แนบ
    cake3fj5.jpg 56K
  • แหมะ..พี่ศักดิ์มันปูมาซะขนาดนั้น ใครไม่รู้ว่าวันเกิดเสี่ยแมทก็แย่แล้ว...????