ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบลูชลบุรี ศูนย์รวมคนหน้าตาดี
  • เฮ้ยเหล้าใครอยู่ในรถพี่ว่ะ สงสัยเสาร์นี้ต้องเอาไปคืนเจ้าของ 5555

ไปครับงานนครปฐม แต่พี่ไปกับเพื่อน แต่บู๊ทอยู่ติดกันเลย เจอกันที่งานครับ
    ไฟล์แนบ
    iron3.jpg 108K
  • ตอนนี้รอลุ้นคู่นี้อยู่ จะมาเสริมทัพหมาแดงที่บ้านสักหน่อย 5555
    ไฟล์แนบ
    131.jpg 102K
  • ไม่ไหวๆ
    ปวดหลังโคตรๆสงใสต้องไปนวดสักเล็กน้อย
  • รูปรถล่าสุด - -" :001:
    ไฟล์แนบ
    IMG_1258 (Small).jpg 34K
  • มานชิว ปัจจุบันเอาไปเลี้ยง พัทยาแล้วครับให้มานอยู่คอนโดแล้วสงสารมัน เดินไม่่้ค่อยได้พื้น ลื่น
    ไฟล์แนบ
    IMG_1128 (Small).jpg 23K
  • Update กันหน่อยครับ :005:
    ไฟล์แนบ
    IMG_1280 (Small).jpg 39K
    IMG_1273 (Small).jpg 43K
    IMG_1289 (Small).jpg 29K
    IMG_1285 (Small).jpg 50K
    IMG_1170 (Small).jpg 30K
    IMG_1167 (Small).jpg 34K
  • น้องใหม่เจ้า Big C :015: ไม่ค่อยถูกกับ บีบี้ :001:

แต่บีบี้กับบูบู้ ชอบเล่นด้วยกัน ^ ^

เลี้ยงไปเลี้ยงมา บีบี้ กับ บิ๊กซี โตทันบูบู้แล้วอ่ะ แต่หัวบูบู้ ใหญ่กว่า :005: แต่บูบู้มาน 7-8 เดือนหล่ะ บิ๊กซี กับ บีบี้ 2 เดือนเองมั่ง- -
    ไฟล์แนบ
    IMG_1294 (Small).jpg 34K
  • เพิ่ง-*- มาดูแฮ้งคืทั้งวัน
  • ไนท์ บีบี้ น่ารักมาก ๆ อยากเจอตัวจริง
    ไว้พี่ไปเที่ยวพัทยา จะแวะเข้าไปเที่ยวที่บ้านนะ

พี่แจ๊ค ชุดนี้ ขอจองบ้สงสักตัว ยังเหลือป่ะพี่
    แหล่ม ๆๆ แน่นอน
  • **** ฟื้นแล้วหรอแต็ก ท่าทางจะหนัก 5555
  • เมื่อวาน วิ๊ง ๆ ทั้งวันเลยพี่แจ๊ค

แล้วพี่ล่ะ ไหวไหมนั่น ดรีมเวิล ด้วยไม่ใช่หรอครับ
  • หนุ่มๆทั้งหลายวันเสาร์ไปต่อที่ไหนกันมา

พี่แจ็ก หมาแดงคู่นั้นคลอดเมื่อไหร่คับพี่
  • ดรีมเวิล ไม่ได้ไปอะดิ บอกลูกสวนเสือล่ะกัน5555 ตื่นก็เกือบเที่ยงแล้วครับ

ถ้าติดก็น่าจะคลอดประมาณตุลาครับ โอ๊ด
  • พี่แจ๊กตัดงบซะเหลือแค่สวนเสือเลยหรอ

ผมมีลูกค้าตอนเย็นบังคับให้ทำ1คนแทบอ๊วกใส่

อบอุ่นมากครับสำหรับการได้เข้าไปร่วมวงแต่อบอ้าวมากครับกับวันที่ตื่นมา
  • 5555
    เป็นไงครับต้น รับน้องใหม่ ซะ
    โชว์การเมาที่เรื้อน มากๆ
    ทุกที ไม่เคยกินเพียว วันนั้นดันเจ็บคอ แต่อยากกินอยู่ เลยจัดเพียวซะเลย

ผลก็อย่างที่ทุกคนเห็นนะครับ (กลับถึงบ้าน ได้ไงว่ะเนี่ยะ)

ปล เด็กอายุต่ำกว่า 18 ห้ามลอกเลียนแบบนะครับ ไม่ควร ๆ

ไนท์ จะตัดหูเมื่อไหร่ บอกมั่งนะ
    จะเอาไอ้ตัวที่บ้านไปตัดบ้าง
  • ขอบคุณพี่แต๊ก พี่คล พี่แจ๊ค แทนพี่ต้นดีกว่า

กินกันหนักจริงๆๆยังไปต่อกันไหวอีก:063:

(วันที่ 17 ผมไปไม่ได้ครับพี่แต๊ก ยังไม่หยุดงานเลย ขอบคุณที่ชวนครับต้องขอโทษด้วย)
  • 17 ตุลา นะพี่น้อง ทำตัวให้ว่างแล้วไปมาวววกัน 5555
    ไฟล์แนบ
    IMG_5273.jpg 107K
  • ยินดีที่ได้รู้จักครับ คุณ rockpit9 หมาผมชื่อ Jumper ครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_3131.jpg 29K
  • หล่อหมาเลย ลูกนะครับ คุณ Jumper
  • สวัสดีครับ ทุกท่าน
    ใช่ ๆ งานมันวันที่ 17 ตุลา นะครับ พี่น้องครับ

ตอนนี้ ทางชลบุรี เรา ได้มีบูธ เป็นของตัวเองแล้วด้วย 1 บูธ
    ใครอยากจะไปร่วมสนุกกัน เชิญเลยนะครับ
    งานนี้ ใครพลาดผมบอกได้คำเดียวว่าน่าเสียดายอย่างยิ่ง
    เรียกได้ว่า เป็นการรวมตัวทั้งประเทศก็ว่าได้ครับ (ได้ดูหมาสวย ๆ เพียบ )
    แถมจัดในห้อง แอร์ด้วย ไม่มีคำว่าร้อน ครับ

ตอนนี้ ที่แน่นอนแล้ว ก็มี ผม แฟลต และ คล กอล์ฟ โอ๊ต พี่ตาล พี่แจ๊ค
    สำหรับ บูธ เรานะครับ ตอนนี้มี พี่ใหญ่ใจดี พี่ไฮ้ มาร่วมแจมด้วย ประมาณ 4 ท่าน
    พร้อมลูกสมุน พร้อมลงประกวด ในฐานะ พิทชล ซะด้วยยยยย (ได้ข่าวว่า ตัวนี้แหล่ม ๆเลย )
  • :013::013::013:กี่ปีแล้วครับ ผมเปิดดูคลิปแล้วน่ารักมากเลย ตอน Jumper เล่นน้ำอ่ะครับ
  • งานอะไรครับ พี่ tb
  • :006::006:Jumper เคยมีลูกป่ะครับ พี่ blackapple8
    แล้ว Jumper เป็นลูกใครอ่ะครับ
  • คุณ Rockpit9

งานที่นครปฐมครับ ตามลิ้งนี้ครับ http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=17460&page=1
  • งานนี้มีเมาอีกแล้วครับท่าน
    555+ เจอกันที่ไรเมาทุกที่
  • แต๊กคลไม่เอาไอ้โบ้กับมาเฟียไปล่ะ ไปหลายๆคนนะครับจะได้สนุกกัน งานนี้คอบลูลี่ไม่ควรพลาด

ดูจากชื่อคอกที่มาเด็ดๆทั้งนั้นเลย แต็กขอ Iron ลงค่ายชลบุรีบ้างดิ 5555

เดี๋ยวพี่โทรหาเรื่องให้ทำป้ายให้หน่อย ขอถูกๆ5555
    ไฟล์แนบ
    1-tile2.jpg 105K
  • กลัวพาไปจะพังงานเค้าซะมากกว่า ....เมาละเดี๋ยวกลับบ้านไม่ถูก
  • เมาไม่ขับ ให้เมียขับ :o023:
    ไฟล์แนบ
    11111.jpg 104K
    images4.jpg 43K
    1113.jpg 53K
    1114.jpg 105K
  • เอาจริงป่าวพี่แจ๊ค เดี๋ยวผมเป็นมือ handle ให้เลย เจ้า Iron เนี่ยะ

อยาก เอามาเฟีย ไปเที่ยวด้วยเหมือนกันพี่ แต่เดี๋ยวหา Box ก่อน

พี่แจ๊ค เรื่องป้าย โทรคุยกันได้ครับ น่าจะไม่แพงนะ
  • ไปละกลัวจาเมาแบบภาพที่เอาหน้าใส่โถฉี่อะดิ -*-
  • ขอดูเนก่อนได้ไหมครับพี่ๆ
    ไปแล้วยังไงก็อยากได้ของติดไม้ติดมือ
    ถ้าไปเงินน้อยกลัวแต่จะได้เมากลับมาเหมือนเดิม-*-
  • อยากไปจังครับ
    อยากเห็นจริงๆ
    ในงานคงสนุก น่าดู
    ชลบุรีเราไปป่ะครับพี่
  • ตอนนี้อายุ Jumper 2 ปี 4 เดือนแล้วครับ ส่วนสายนะมาจาก Tiger ของป๋ามาร์ค อันนี้เจ้าของเก่าเค้าว่ามานะ
    เฮ้ย...แต๊ก อย่าลืมกวาดถ้วยรางวัลกลับมาโชว์ชาว Pitbull Chonburi เยอะๆ เชียร์อยู่
    ไฟล์แนบ
    IMG_3602.JPG 48K
  • :021::021::021::032::032::013:พี่ๆครับที่ชลบุรีเรามีร้านขายแบบนี้ไหมครับ
    ไฟล์แนบ
    753.jpg 121K
    924.jpg 62K
    IMG_2844-12.jpg 79K
  • คุณ Jumper ไม่อยากไปหรอ
  • ผมติดงานแต่มีเวลาอาจจะแวะไปอยู่ อยากซื้อตัวเมียมาผสม อยากเก็บลูก Jumper ไว้ซักตัว ตอนนี้รอ ส้มเช้ง โตอยู่ว่าจะไปสู่ขอเจ้พอนเค้าซักหน่อย ตัดหน้าแฮกเตอร์มัน 555
  • rockpit9 เลี้ยง Pitbull กี่ตัวครับ
  • :003::003:ผมไม่ได้เลี้ยงครับ แต่อยากเลี้ยงเลยต้องหาข้อมูลก่อนอ่ะครับ
  • แล้วพี่ blackapple8 เลี้ยงกี่ตัวครับ
    แล้วมีใบเพด กับไม่มีมันต่างกันอย่างไรครับ
    Jumper มีใบป่ะครับ
  • k.rockpit9 ผมเคยเห็นแถวตลาดนัดเทพประสิทธ์นะแต่ไม่เยอะเท่าจตุจักรกรุงเทพ

จัดไปแต็ก เดี๋ยววันนั้นพี่เมาแทนเอง :o023:

เดี๋ยวขอเวลาฟิตมันสักหน่อย ตอนนี้เหมือนเริ่มอ้วนแล้ว 5เดือน น้ำหนักซัดไป25โลแล้ว:o017:
    ไฟล์แนบ
    219.jpg 109K
    151.jpg 115K
  • วู้วๆ น่าไำป
  • งานนี้อยากให้พวกเราไปกันเยอะ ๆ ครับ
    จะได้ไปเที่ยวดูหมา แบบทีเดียวเห็นเป็นร้อยตัว
    คุ้มจะตาย

โห พี่งานนี้คงได้ไปดูอย่างเดียว มั้งครับ
    ลงประกวดนี่ คงจะไม่ไหว
  • คงจะพาเจ้านี่ ไปเที่ยวงานด้วย แต่กำลังหาบ๊อกอยู่ครับ

Rockpit ครับ ถ้าอยากได้ข้อมูลเพิ่มเติม โทรไปคุยได้เลยครับ
    พี่ ๆ ในนี้เค้าใจดีกันทั้งนั้น

ทำถูกแล้วครับ หาข้อมูลก่อนแล้วค่อยซื้อมาเลี้ยง :063:
    ไฟล์แนบ
    Picture 378.jpg 63K
  • โครตชอบหมา k.RED_IRON หน้าอกหัวไหล่อย่างกว้าง
  • *****ขอบคุณครับ k.blackapple8 ไปเที่ยวงานนครปฐมด้วยกันนะครับไปหลายคนจะได้สนุก *****

คลที่ร้านมีที่กดน้ำแบบนี้ไหม ถ้ามีเดี๋ยวจะแวะไปหาหน่อย5555
    ไฟล์แนบ
    blog-84090-0-287749-08086.gif 44K
    81537390mt0.jpg 29K
  • เจอกันที่งานนะพี่น้อง
    เดี๋ยวพี่อาสา เป็นไกด์พาเที่ยวชมทุกค่ายเอง
    เห็นจองบูธกันด้วยนี่ เอาตัวเจ๋งๆไปประกวดศักดา ของพิทบูลชลบุรีกันหน่อย แจร่มๆๆๆ
  • 5555 ขอบคุณล่วงหน้าครับพี่ยุทธ

ส่วนตัวเจ๋ง ๆ ที่จะไปโชว์ ไม่รู้จะมีป่าววววพี่

เมื่อคืน ก็ปวดหัวกับ ไอ้ตัวแสบที่บ้านจริง ๆ ดันฮีทมาพร้อมกันสองตัว หน้าบ้านนี่ยังกับลานวัด หมาไทยเพียบบบบบบ
  • 555 มันมาขอแต่งป่ะครับ พี่ tb
  • :013:........สงสัยจะมาตามกลิ่นมั้งคับพี่...........

:025::025:........น่าไปจังแล้วกลับดึกมั๊ยอ่ะคับ.........

ตอนนี้นาโนกะลังสมบูรณ์อ้วนมาก(หัวเริ่มหลิมแล้ว):002::002:

ทำไงดีคับขอคำปรึกษาหน่อยคับพี่:024::024::024:
  • น้อง Rockpit9 ครับ มันแห่ขันหมาก มาตั้งแต่ เก้าโมง เก้า นาที เลยครับ 5555

ไปสิครับ งานนี้จัดรถตู้ 1 คัน ครับ สำหรับขากลับ คิดว่าคงไม่น่าดึกมากครับ