ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

-------- PITBULL LOEI (จ.เลย)---------
  • หนุ่มๆ เลย ไม่คิดจะมาเที่ยวพิดโลกมั่งหรอ คร้าบบบบบบบบบบ..............
  • สรุปจะไปไหนกันบอกรายละเอียดด้วยคับ
  • ไม่ได้ซื้อพี่ตั้ม.....ปลาทูอะ

เบ๊นช์......ผมขอโทดจิงๆๆๆงานยุ่งมักๆๆๆรูปขอเอาไว้ก่อน

ห้าๆๆๆๆๆๆ
  • มาดิ้ง กันนะครับ ชิดลม วันนี้เด้อพี่น้อง ตาเต้ ต้องมาซดสัก 2-3 ขวดค่อยจะหายไข้น่ะ
    น้อง คี ถ้าจะงานยุ่งเพราะมาเที่ยว เลยซะหลายวัน
    มาเด้อ อู๋ เบ้นท์
  • พี่เต้ป่วยจริงอะคุณคี เดี๊ยวจัดรูปเอาใจคนป่วยหน่อย
    ไฟล์แนบ
    e0b980e0b881e0b8b2e0b8abe0b8a5e0b8b5e0b888e0b8b1e0b887-35-32-210x300.jpg 21K
  • พี่เต้ยังเมาค้างยุเรย......ยุพิดโลกนิ

กร๊ากๆๆๆๆๆ
  • ไงจะโทรหานะพี่ตั้ม
  • ผมนึกว่าพี่เต้อยู่ จ.เลย ซะอีก แล้วน้องหมาใครดูให้อะคับคุณคี
  • เบ้นสายลากทำให้หน่อยเด่วเอาตังให้วันเสาร์นะ
  • ออกมากินเหล้าบ่ เด่วจะไปหาพี่ตั้มยุ แต่ไม่รุจะได้ออกไปมั้ยเนี้ยช่วงเนี้ยงานเข้ายุ
  • ไปแล้วมารับด้วยอยู่ค่ายนี้แระจะไปแล้วโทรมา
  • ฝาก ให้ พี่ เต้ ดู ขำๆ :o023:อะ นะ

คิ ถึง นะ พี่
    ไฟล์แนบ
    Clip-Home4-EnglishBulldogs[1].jpg 90K
  • ตื่นนอนได้แล้วคับพี่ๆน้องๆ:o039:

สวัสดีตอนเช้าคับ
  • เมื่อคืนนึกว่า อู๋จะมา รอจนถึงตี 1 เลยกลับบ้าน:013::013::013:
    มาวันไหนก็ได้เด้อดิ้งได้ถ้าไม่ป่วย เวลากลับก็ มองดีๆอย่าเจอด่าน เป็นพอ:013::013:
  • เงียบดีแท้น้อ อาทิตย์นี้:031:
  • พี่ตั้มเดี๊ยววันเหมาะๆนะพี่รอพี่เต้กลับจากพิดโลกก่อน จะได้คุยหาวันมิตติ้งครั้งต่อไปด้วย

ฝนก็ไม่ค่อยตกแล้วคับพี่ตั้มที่นี้แระคับมันแน่ๆ
    ไฟล์แนบ
    post-259-1213148424.jpg 22K
  • นุกๆ
    http://www.youtube.com/watch?v=WzT5vRgsCrw&feature=player_embedded#!
    เอาไว้ขับชักคันไหมคับพี่น้อง
    http://www.youtube.com/watch?v=LFIGIGY9DUw
  • ได้ครับผม จัดไป:013:
  • โทษทีครับพี่ตั้ม ก็ที่ผมโทหาเห็นคนเยอะเลยกลัวไม่สดวกก็เลยจัดเนื้อมาย่างยุที่ข้างหอเพื่อนปาไปเกือบตีสามเหมือนกัน อิอิ
  • เบ้นท์ ตกลงตัวนั้นน่าเอารึป่าว ราคาไม่แรง ติดแต่ที่ไกลเนี๊ยะดิ เอามาถ้าไม่โดนมันจะเป็นการเพิ่มงานรึป่าว5555+:013::013::013:
  • แล้วแต่พี่ตั้มอะคับ ถ้าไปเอาเองก็ไม่ต่างกับหมามีใบ 6000, 7000 หรอกพี่

รอเอาแบบเนียนๆโดนๆดีกว่ามั้นใจแล้วค่อยซื้อพี่ตั้ม:o015::o034:
  • คิถุงพี่น้องชาวเลยจังวุ๊ยๆๆๆๆๆ

หยอดคำหวานๆๆๆๆไห้ชาวเลยนิดนุง

ห้าๆๆๆๆ
  • >>>>>>>บรรยากาศย้อนหลังคราบ..................

>>>>>>>ช้าหน่อยแต่รับประกันความฮา............
    น้ำจิ้ม....รอบแรกนะ.
    ไฟล์แนบ
    159.jpg 93K
  • คลองขอนแก่นมาเยือน
    ไฟล์แนบ
    324.jpg 91K
    221.jpg 93K
  • ตามด้วย พิทสายกัด
    ไฟล์แนบ
    621.jpg 91K
    514.jpg 90K
    418.jpg 90K
  • เงียบเลยนะพี่เต้เมาหนักขนาดนั้นหรือคับ รูปมีเท่าไรเอามาให้หมดนะพี่:o065::o065::o023::o003:

กลับจากพิดโลกมีเมาอีกพี่ ออแล้วเจ้า4ตัวใครดูแล่ให้ละพี่เต้
  • สังเกตแบ็คกราวข้างหลัง>>>>...../.มาวไม่รู้ห้องน้ำอยู่ไหน ไม่ทันแล้วววววววว..................
    ไฟล์แนบ
    717.jpg 88K
  • โลโก้คลองขอนแก่น.......รับประกันความ ฮา...............ๆ
    ไฟล์แนบ
    814.jpg 89K
  • ตามด้วยโลโก้คลองบุ่งคล้า.....คนเสื้อแดงอ่อน.....................
    ไฟล์แนบ
    910.jpg 89K
  • สนุกสนานเฮฮา.....
    ไฟล์แนบ
    1123.jpg 86K
    1117.jpg 92K
  • โอคัดรูปมามีแต่เกรด A ทั้งนั้นนะพี่เต้ ทำไปได้ ถ้าเมา อิๆๆ
  • >>>>>พี่ป่วยจริงๆเบ้น.....ป่วยหนักเลย ไอ้สี่ตัวพี่ฝากวัดไว้อะ ฮา.........................ๆ
  • ตามด้วยบรรยากาศที่เชียงคาน.....สวยจริงๆ
    ไฟล์แนบ
    ภาพสวยๆ2.jpg 71K
    ภาพสวยๆ.jpg 88K
    7777.jpg 91K
    666666.jpg 82K
    88882.jpg 76K
  • ฝากให้น้องคี.....(แฟนสวยนะเนี้ย....ได้แต่ไดมา)
    ไฟล์แนบ
    รรรรร.jpg 89K
  • ขอบคุณน้องชาย(ยากูซ่า)ของกระผมมากๆที่ปิดร้านเลี้ยง ฮา........ๆ เชียงคานไม่แพ้ชาติไหนในโลก.......................
    ไฟล์แนบ
    สัก3.jpg 90K
    สัก2.jpg 90K
    สัก.jpg 87K
    สสสสสส.jpg 96K
    บบบบ.jpg 87K
  • พี่เต้กลับ จ.เลย วันไหนบอกนะคับ พี่ตั้มชวนไปกินที่ร้านชิดลมไปน้อยคนไม่นุก

ขาดที่ปรึกษาไม่ได้คับ:o066::o003:
  • โอ๊ว กรี๊สๆๆๆๆ

แต๋วแตกกระจาย.......

โดนพี่รูปโดนแบบว่า.....สุโค่ยๆๆๆ
  • แฟนคนนี้เอามีดจี้คอมาคัฟ

ดูจากหน้าตาก็รู้....แบบว่า

นางฟ้ากะหมาแดกแฟ๊บแท้ๆๆๆ....กร๊ากๆๆๆ
  • สุดท้ายเก็บภาพสาวๆที่เชียงคานมาฝาก
    ไฟล์แนบ
    สาว2.jpg 81K
    สาว.jpg 68K
  • แถมด้วยสาววัยละอ่อน..................
    ไฟล์แนบ
    คนสวย.jpg 94K
  • คุณคีกับพี่เต้อยู่ด้วยกันเปล่านะ มีเมาชวนบ้างนะคับ
  • โอ๊วพูดถุงเรื่องเมา....

มันยุในสายเลือดคัฟเบ้นช์.......

สู้ขาดใจ...ห้าๆๆๆ
  • สาววัยละอ่อนน่ารักจริงๆ โตมาผมว่าพ่อเค้าหวงน่าดูเลยนะเนี๊ย

ว่าเหมือนผมไหมพี่เต้ อิๆๆ:o003::o003:
  • หยุดไม่ได้ขาดใจใช่ไหมคุณคี (หยุดเมา) 5555...........
  • >>>>สาวคนนี้....พี่ห่วงจริงนะๆ ฮา.........................ๆ
  • นอนก่อนคับพี่น้องฝันดีคับทุกคน:o038::o038:

พรุ้งนี้มีสอบเดี๊ยวตื่นไม่ไหว
  • คัฟผมไม่ไหวละคัฟขอตัวนอนดีก่าคัฟ.....

ฟานดีพี่น้องชาวเลย.....โดยเฉพาะพี่ชายสุดเลิฟเพ่เต้......

ท่านเบ้นช์........ไปคราวหน้าต้องคอแข็งก่านี้เน้อ...กร๊ากๆๆ
  • >>>>คี พี่ได้ฉายาน้องหญิงแล้ว หญิงนักฆ่าร้อยศพ ฮา.....................ๆ

>>>>พี่มีรูปลับๆอีกนะ รีบจ่ายเงินมาซะดีๆ..........................
    ไฟล์แนบ
    v3.jpg 92K
  • บรรยากาศ เมือง เลย ดี จัง เลย พี่ เต้.....

คราว หน้า ถ้า คลอง ขอน แก่น ไป อีก เด๋ว ไป ด้วย อิอิ....

ฝัน ดี ทุก คน เลย น๊า คัฟ พี่ๆ เมือง เลย:o038: