ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ห้าพันขอฟรีเลยดีกว่า ไอ้ปลาไหล !!
  • น้าบิวฮาราจุ๊กกรู และพี่ฟ้าสุดสวย...

น้องขอพิกัดด้วยครับ พรุ่งนี้จะส่งอาวุธหนักไปให้ถึงหน้าบ้านเลย...

แต่ขอความกรุณาแบกเข้าบ้านเองนะพี่ เพราะมันหนักจริงๆฮาาาาาา...
    :013::013::013::013::013::013::013::013::013::013::013::013::013:
  • 19 หมู่ 12 ซ.เฉลิมพระเกียรติ์ 30
    แขวง ดอกไม้ เขต ประเวศ ก.ท.ม
    10260
    ...................................

ปล. ขออนุญาติ นอนต่อนะครับ...^--^
  • ไอ้บัง 5000 เอาแค่แม็คไปละกัน โอเคมะ..??
  • พี่บิวครับ ถ่ายรูป THE NANOW มาให้ชมครับ กินดีครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_056611111.jpg 101K
  • ชุดนี้สมใจผมหล่ะครับ เพราะลูกหมาชุดนี้ขายให้คนไทย และอยู่ในเมืองไทยทั้งหมด...
    เตรียมตัวให้ดีครับ ดิเรก พี่น้องของมันจะห้ำหั่นกันในสนามประกวด ณ.งานนครปฐม..!!!

ในรูปคือ Shorty Boy ตอนอายุใกล้เคียงกับ Nanow ครับ
    ไฟล์แนบ
    shorty2[1].jpg 77K
  • บึ๊กบังมีงบ 5000 ก็พอหล่ะ ป.4 พร้อมโอน ติดต่อน้องมาเลยเดี๋ยวจัดให้งามๆ ลายสวยๆๆ สนิมขึ้นทั้งลำ ในและนอก นกผุ ไกขาด ลำกล้องหนา 0.5มิล ยิงนัดเดียวปืนระเบิดมือแหก กลายเป็นจอมโจร ไอเลิฟยู ภาค2...55555555+
  • **** ลบหน่อยเพื่อเพื่อน 5555555****

--อนาคินส่งประกวดคลิปนี้ฮาแน่นอนๆๆๆ จาดมาเลยพี่น้องๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ --
  • กร๊าาากกกก 555 สุดจะบรรยาย :013::m117::o028:
  • ไอ่ลื่น เอ็งล้อเล่นกะน้าจักรหรอ
    นั่นเค้ารุ่นใหญ่นะ เว่ย ไอเลิฟยง ไอเลิฟยู อะไร ....เดี๋ยวนี้มีมุขนะ ลื่น
  • ฮาหว่ะ คินกรูชอบ แต่ไอ้ดรีมอาจจะไม่ชอบนะ 5555555
  • น้าบิวเสาร์นี้เจอกัลลลลลลลล
  • BULLROCK CIVAS
    ไฟล์แนบ
    m232.jpg 91K
  • ขอบคุนอนาคินมากสำหรับคลิปนี้ฮามากขอบอก แต่ลบด้ายมั้ยกูขอร้องคินกูทำจัยไม่ได้

อยากรู้เหตุผลทำไมต้องลบเข้ามาที่ฟาร์มแล้วค่อยคุยกันนะเพื่อน.........
  • เฮ้ยนี่มันไอ้ดรีม กับ เต่าเชิญยิ้มนี่หว้า เดี๋ยวนี้มีแอบโพส ร้ายจิงนะ 55555555
  • ชอบว่ะหน้าตาโคตรน่าตบเลย เด็กเหี้ย2ตัว
  • น้าบิวรถจะเข้าไปส่งของที่บ้านน้าบิววันศุกร์นะครับ...

เดี๋ยวจะให้คนขับรถโทรไปถามทางเองนะน้า เพราะบ้านยากูซ่าอยู่ลึกเหลือเกิน...
  • *** กรูลบให้แหละดรีมๆๆๆๆ 555555555555555555 เดียวกรูค่อยไปฟังเหตุผลนะ ***
  • อนาคิน ส่ง link มาให้ดูใหม่หน่อยดิ
    เพื่อนจาเปิดให้สาวๆ ที่ออฟฟิต เค้าฮาๆ กันหน่อย
    ช่วงนี้ คิ้วจะผูกโบว์ เจอแต่ลูกค้าประสาทๆ
  • ได้ครับ บิ๊กเติ้ล ยิ่งลึกอ่ะยิ่งหลง(หลงในบรรญากาศ)
    เอาพี่น้อง MJ มาให้ชมครับ Lady Kaka..
    ไฟล์แนบ
    032.jpg 85K
  • กูไม่ให้ลบโว้ยยย
    http://www.youtube.com/watch?v=fudHP30QXg4
  • กูก็ไม่ให้ลบ มึงสั่งลบ กูสั่งลง 55555 จะลบทำไม
  • ทำไม ไอ่ดรีม ต้องขอให้ลบด้วยวะ
    ไม่เข้าใจเลย ไอ่เด้กเหี้ยสองตัวนี่ ก็ กวนตรีนได้ใจดีออก
  • **** กรูไม่เกี่ยวแหละดรีมมึงเครียพี่ๆๆเพื่อนๆๆมึงเองเลยนะ 5555 ****
  • ซ้ำเติมกันน่าดูทั้งพี่ทั้งเพื่อน พี่ยุทธกับคินถ้าว่างค่อยมาค้นคำตอบที่บ้านพี่บิวกันนะพี่

ไม่บอกปล่อยให้ งง 5555555+++++
  • ไอ้อาทมรึงไม่ลงให้เต็มหน้าจอไปเลยล่ะฉิบหาย ไหนๆก้อไหนๆแล้วเอาแม่งซักสองหน้าใหญ่ๆคลิปนี้อ่ะ
  • http://www.youtube.com/watch?v=e-5XydwUgcE
  • รายชื่อ ลูกเรือ BB.ที่ต้องจ่ายเงิน 1,500 บาท เพื่อใช้จ่ายวันงาน นครปฐม
    1.จักร
    2.บิว
    3.กอฟ
    4.บัง
    5.พี่เรก
    6.จิ๊บ
    ทุกคนขอให้โอนเงินกันมาอย่างพร้อมเพียงนะครับ

ธนาคาร : UOB สาขา : พาราไดซ์ พาร์ค
    ชื่อบัญชี : อิศรา ผลศรัทธา
    เลขที่บัญชี : 113-2-36754-9

ปล.กรุณาโอนภายในวันที่ 13 นะครับ

ขอบคุณ
  • อ้าว!!!น้าบิวจะขึ้นเรือไปนครปฐมเลยหรอครับ...

ขอทราบเส้นทางด้วยครับ เดี๋ยวจะเหมาแพล่องเจ้าพระยาลงไปพบพี่ท่าน อิอิ...(เค้าล้อเล่ง)
  • พี่บิวมีเดือนหน้าช่ายปะพี่งานนครปฐมอ่ะ
  • พี่ดรีม ไหวป่ะพี่ ช่วงนี้นอนน้อยหรอ?? พักผ่อนบ้างอะไรบ้าง น้องเป็นห่วง 5555
  • http://www.youtube.com/watch?v=Ou0_XLcHngQ

แบบว่าไปเจอมาขำๆๆๆ ด่าผี ฮาชิบ...
  • สวัสดีครับพี่บิว และชาว BB ทุกท่านตลอดจนสมาชิกทุก ๆ ท่านครับ
    พี่บิวครับวัคซีนอีกเข็มฉีดตอนไหนครับ 555
  • ฉีดได้เลยครับ auto เดี๋ยวให้งูกัดเลยนิ..!!
  • :005:ว้า ว้า ไม่มีบริการหลังการขายเหรอ เอ้าจริงมั๊ยคุณ ART_ 555555 :006: :006: :006:
  • มาให้ไวเลย วันนี้ด้วยนะ ฮึ่มๆ ๆ
  • เดี๋ยวไปจริง ๆ แล้วจะร้อง (มาทำไมวะ) 55
    จะไปกินต้มโคล้งปลากรอบ หุหุ
  • จะร้องทำไม..?? ว่างก็มานะครับ ลิเกเริ่ม 6 โมงเย็น
    ด่ำ ด่ำ ดำ ดิ่ ดำ ด๊ำ ด่า ดิ ด้า ดิ๊ ดา ดิ๊ ด่ำ ด่ำ ดำ......โอ๊ะฮัมเพลงอย่างมีความสุข

วันนี้ใครจะทำลายสถิติ bigchill กะ อ.โต๊ะ เชิญเลยครับ
    สถิติ อาทิตย์ที่แล้วดื่มตั่งแต่ 4 โมงเย็นวันเสาร์ - เที่ยงคืนวันอาทิตย์ 32 ช.ม Non stop
  • แถวชลบุรีมียาฟื้นฟู ตับ มั่งไครับ ติดมาด้วย งานนี้มี ตับบึ้ม..!!
  • หวัดดีคับพี่บิว ไม่ได้คุยกันตั้งนานเลย สบายดีเปล่าพี่
    ผมว่าจะไปงาน นครปฐมกับกลุ่มชลบุรี(ถ้าไม่ติดเรียนนะพี่)
    อาจจะได้เจอกันในเร็วๆนี้คับพี่ เด๋วเอา มาคู ลงประกวดด้วยเลยดีมั้ยพี่ ฮ่า ฮ่า ฮ่า ถ้าจะมันน่าดู 555+

(ตับมายไม่ค่อยอ่ะพี่ ถ้าจะแย่ 55 5+)......
  • ไอ้ขี้โม้ กินกับกูทีไร เที่ยงคืนปั๊บ บิ๊กชิวแม่ง! ... โก่งตูดนอนสลบไปและ ไอ้อ่อนเอ๊ย!..:020:
    ไฟล์แนบ
    1656542.jpg 96K
  • แถวชลบุรีไม่มียาฟื้นฟูตับหรอกครับ มีแต่เปลี่ยน....อย่างเดียว อิอิ
    ตู้ปลายังเหลืออ๊ะป่าว ล้างไว้หมดยังฮะ
  • Bullrockkennel@hotmail.com

ยังไม่ตอบใครนะกำลังมันส์......
  • ถึงบ้านแล้วครับฝนแมร่งตกตลอดทางเลย
    ขอตัวกับหัวไปนอนก่อนนะครับ...บายยยยย
  • ตามไม่ทันแล้วไง
  • ตามอะไรของเทอร์ วาราบี้..??
    รักนะ จุ๊ฟๆ .............ว๊ากก
  • ฝากให้น้าบิวพิจารณา NUBIAN TODAY
    ไฟล์แนบ
    053.jpg 102K
  • ขอบคุณพี่บิวมากเลยน่ะค่ะ.สำหรับลูกหมาล่ะ..ตอนนี้ซาร่ามาถึงหนูเรียบร้อยแล้ว..ไม่ต้องห่วงน่ะค่ะหนูจะเลี้ยงซาร่าอย่างดีเลยล่ะ..
  • ไปถ่ายละครโดนน้ำฝนป่วยเลยขอ SARA 2เม็ดดิปวดหัวมากเลยอ่ะ :055::062:
  • อ่าววว ไหนบอกเฮียนอยยยย งัย...อิๆๆ