ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

-------- PITBULL LOEI (จ.เลย)---------
  • จัดไปพี่.......ผมคงเปงศพที่101

มันเชือดผมแน่.....ห้าๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • แวะมาเยี่ยม......จร้า.........:015:
  • หายดีแล้วใช่มั้ย คุณเต้ ล่อซะไม่ได้หยุดยังงั้น ก็ต้องไปหา พยาบาลสาวๆกัน บ้าง
  • >>>>มันเป็นแผนคราบ......ผมชอบสาวในเครื่องแบบอะ ฮา..............ๆ
  • >>>>คี พี่ว่าจะบีบก็ตายจะคลายก็รอดน้องหญิงต้องคิดแบบนี้อะนะ อิ..............ๆ
  • หวัดดีพิตบูลเลย..
  • พี่เต้ผมว่าจะบีบก็จะคลายก็ตายเลยพี่

ยังไงคุณคีก็ไม่รอด อิๆๆ:o003:
  • :o068:สวีสดีคับ คุณSAKPHANHIN ว่างๆมาเที่ยว จ.เลยนะคับ
  • >>>>เบ้นพูดถูกกกกกกก.....................คุณคีตายแน่ๆงานนี้.
  • >>>>พี่ศัก ได้รถใหม่ยังเอามาโชบ้างนะ คิดฮอดหลายๆ.........................
  • พี่เต้กลับ จ.เลย วันไหนพี่จะได้ไป ร้านชิดลม พี่ตั้มหาคนกินด้วยอยู่พี่

:o049::o065::o028:
  • >>>>>พี่อยู่ จ.เลย แล้ว จัดมา ตามโปรแกรมวันเสานี้เมืองเลยนะคราบ ที่ร้านชิดลม..........................
  • คุณเบ้น ต้องซ้อมอีกหน่อยเด่วเค้าจะว่าเราได้วว่าแบบว่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อ่อน อิอิอิ
  • เสาร์ไหนพี่เต้ เสาร์นี้เลยป่ะพี่

แบบว่าช่วงเนี้ยกินเหล้าไม่ค่อยเมาอ่ะพี่สงสัยอากาศหนาวขึ้น
  • >>>>อ่อนจริงๆนายเบ้น ฮา.........ๆ คลองขอนแก่นคอนเฟริม ครั้งนี้นายเบ้นอย่าเลิมสาวๆ สาวของเบ้นไม่ต้องเอามา เอาแต่สาวๆมาให้พี่ก็พอ อิ......ๆ
  • >>>>เสานี้เลยอู๋ ต่อด้วยเสาหน้ามีที่พิโลกอีกนะ................................
    ไฟล์แนบ
    20091204215836_IMG_9383[1].jpg 62K
  • >>>>อู๋ ครั้งนี้เอาสาวๆพื่อนแฟนมาด้วยนะพี่ขอร้อง ได้โปรด ฮา..................ๆ
  • 555555

เจอแฟนจับได้ก็วันนั้นที่ไป แต่ถ้าเจอรูปที่ลงอีก หูขาด แน่ อิอิ

วันเสาร์นี้เลยหรอพี่เจอกันเลยจัดไป อิอิอิ

พอดีเลยจะได้ไปคุยกะพี่ตั้มชวนพี่ตั้มไปด้วยเรื่องที่จะไปพิษณุโลกกัน ดีเลยพี่
  • >>>>คนไหนตัวจริงกันแน่อู๋ เอาตัวปลอมมาให้พี่ก็ได้ ฮา....................ๆ
  • โห..ตามอ่านซะตาลาย เลย....
    คุยกัน ไฟแล่บเรย นร้า..........
  • ใครว่าผมอ่อน พี่เต้ อู๋ คลองขอนแก่น ทีนี้กินแบบนับแก้วกันไปเลย ใครกินไม่หมดกินหมดพร้อมกัน เติมก็เติมพร้อมกัน

เอาง่ายๆเติม1ครั้ง ต้องเติมให้ครบทุกคนไม่ครบไม่เติม เดี๋ยวได้รู้ใครอ่อนอย่าลืมเอากล้องไปถ่ายรูปคนอ่อนด้วยนะพี่เต้

ออ .....มารับผมด้วยนะพี่ผมไม่มีรถไปอะพี่เต้ :o019::o065::o011:

>
    ไฟล์แนบ
    29255022282.jpg 58K
  • โอโห..ไม่ได้เข้าห้องแชทรูมแป๊บเดียวตามอ่านไม่ทันเลย....

บรรยากาศเยี่ยมเลยครับ ถ้ามีสาวๆนะแหล่มเลย...

แต่สงสัยเหล้าขวดเดียวกินกันจนมืดค่ำเลยรึนายเต้

ถ้ามาตะพานหินนะ เดี๋ยวให้ศักรินทร์จัดไปขวดละสามวิ:062:...
  • วันนี้ก็มีซ้อมคอ ก่อนที่ชิดลมนะครับ ว่างก็เชิญ ท่ามกลางสายฝน :013:
    ดูๆไป พิทบลูเลย นี่เราเน้นการสังสรรค์...(สาวๆด้วย)เป็นหลัก ว่างเป็นไม่ได้
    ดื่มด่ำกันจนป่วยไปข้างนึง เสียดายโอกาสหน้าจะไปเยี่ยม ร้าน นาเดีย ณ เชียงคาน บ้างบรรยากาศน่าไป:015:
  • เต้ ลูก บ้านนี้รู้จักป่าว http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=17625&page=1#Item_3
    เห็นมันสวยดี อยู่พิดโลกด้วย
  • ไปหาอะไรเย็นๆกินดีกว่า ไว้พรุ่งนี้เช้าค่อยเข้ามาใหม่ครับ:018:
  • เด่วพรุ่งนี้เจอกันครับประมาณกี่โมงครับ
  • >>>>>สวัสดีครับพี่เติ้ล....ท่านขวดเดียวก่อนพี่ เอามาอ่อยเหยื่อซ้อมคอไปเลื่อยๆอะ มาวก่อนเพื่อนเลย ฮา......................ๆ ว่างๆมาเที่ยวเชียงคานนะพี่....................
  • >>>>>พี่ตั้ม ผมเข้าไปดูไม่ได้อะ เลยไม่รู้เป็นไคร

>>>>>อันดับแรกส่วนตัวผม เน้นสาวๆก่อน ตามด้วยสังสรรอะ ฮา.................ๆ
  • พี่เต้เอารูปหมามาไห้ติชม.......

ลองดูดิพี่....
  • ตัวนี้เลย...พี่เต้
    ไฟล์แนบ
    IMG_88672.jpg 36K
  • สีฟางข้าว......โดนใจ
  • >>>>>>นายเบ้น เอาจริงแล้วนะพี่น้องคลองขอนแก่น....................จะว่าเบ้นอ่อนไม่ได้แล้ว ฮา...................ๆ
  • >>>>อ๋อนึกออกแล้วคี......สวยดีนะ พี่ก็ชอบอะ.
  • แล้วถ้ามาเปงสมาชิกคลองขอนแก่นอะพี่....

โดนมะ....ห้าๆๆๆ
  • เจอกัลครั้งหน้าคงจะแข็งกว่านี้นายเบ๊นช์

ห้าๆๆๆ........
  • ไปละพี่เดวโทรหา...
  • พี่เต้พรุ้งนี้มารับไปด้วยนะพี่จะได้รู้ว่าไผเป็นไผ ผมจะกินแบบน็อคไปข้างเลยพี่เต้

หาคนขับรถแทนพี่เต้ได้เลย 5555

อู๋เดี๊ยวเจอกันแน่จริงเอาสาวคนใหม่มาอีก งานที่แล้วมีงอน อู๋ไม่กลัวอยู่แล้วกร๊ากๆๆๆ
  • ผมก็ว่าหมาตัวนี้สวยนะพี่เต้ ผมคุยกับพี่ตั้มว่าจะถามว่าพี่รู้จักไหม ราคาก็ไม่เจ็บตัวพี่
  • ได้เลยเบ้นแต่พรุ่งนี้เราห้ามเล่นกันนะเด่วงานเข้าผม อิอิอิ
  • >>>>ลูกสุนัข m2 สวยอะ แต่เจ้าของใหม่กวนตีนมากๆ ฮา........ๆ มาหลอกถามพี่ ว่าสวยปะ..................
  • >>>>>เบ้น ลูกสุนัข m2 โดดสอยไปแล้ววววววว........................
  • ใครคือเจ้าของ m2 พี่เต้
  • อู๋ไหนว่าไม่กลัวแฟนไงอู๋ ยังไงต้องมีค่าปิดปากนะเพื่อน 555
  • นอนแล้วนะพี่เต้ ยังไงพรุ้งนี้เจอกันคับพี่

ฝันดีคับ:o038::o038:
  • >>>>>ไปอยู่คลองขอนแก่นคราบเบ้น............อยู่กับคุณคีน้องรักนิ.+++++++++++++++++++++++++
  • เหยๆๆๆๆๆๆๆ
    เบ้นคนนี้ห้ามเล่นโดยเด็ดขาดของแท้คอขาด
  • อรุณสวัสดิ์ ครับ ทุกท่าน...........
  • ห้าๆๆๆๆ.........

พี่เต้.......แล้วจะโทรไปหาไหม่.....

รึจะไปหาวันนี้เลยดีมะมีมิตติ้งใช่ปะ...ห้าๆๆๆๆ
  • มาวันนี้เลยคุณคี หลายคนนุกดี
  • ห้าๆๆๆๆๆ........

ไปทีไรคุนเบ๊นช์......คออ่อนทุกที

ห้าๆๆๆๆๆๆ