ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

น้องใหม่นะครับช่วยติชมด้วยนะครับ
  • 3 เดือนครับผม
  • ลืมรูปนะครับ
    ไฟล์แนบ
    1112.JPG 94K
  • มีอีกครับ พอมีแววไมครับ
    ไฟล์แนบ
    333.JPG 94K
  • อีก1
    ไฟล์แนบ
    444.JPG 100K
  • มาได้อยู่สามเดือน
    สู้เขานะหมาน้อย
    โตเร็วๆนะ
  • อ๋อ พอดีรูปนี้ตอน 3 เดือนอ่ะครับ
    แต่ปัจจุบัน 5 เดือนแล้วครับพอดีว่า
    ช่วงนั้นไม่กล้าลงครับ แล้วพรุ้งนี้จะเอาลงให้ดูใหม่นะครับ พี่ๆชวยติชมด้วยนะครับ
  • สวยครับ
  • น่ารักดีครับ:045::027:
  • มุมขาซ้วยสวย
  • ทำไมไม่ตัดหูระคับ ถ้าตัดหูจะหล่อกว่านี้อีกนะคับ แต่ก็แล้วแต่คนชอบคับ พิทบลูมันสวยในแบบของมันอยู่แล้ว
  • ตัดหูนะ อย่างหล่อ................
  • น่ารักครับ

ชอบๆ:m056:หมาแดง
  • อัพรูปให้ดูบ่อยๆนะครับถ่ายรูปเขาให้มากๆ หมาเด็กโตเร็ว
    เดียวจะเเวกเข้ามาดูบ่อยๆ
    สู้เขาเจ้าหมาน้อยๆๆๆๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    DSC_0329.jpg 57K
  • ส่วยดีครับน่ารักเลย มุมขาก็สวย ปากก็กำลังดีครับ
  • อ๋อ พอดีว่าหมาผมเป็นตัว เมีย นะครับ

ก้อเลยไม่อยากตัดอ่ะ ขอบคุณพวกพี่ๆมากนะครับที่ช่วยติชมครับ เข้ามาติชมมากๆนะครับ
  • สวย ๆ น่ารักดี
    หมาเราก็ตัวเมียนะ ตัดหูแล้วเหมือนตัวผู้เลย
    หน้าดุดี
  • ของผมคงจะไม่ตัดแล้วอ่ะครับ

ว่าจะหาตัวผู้มาอีกซะตัวอ่ะครับ