ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

: : : : TAPHANHIN PITBULL CLUB : : : : - (( ' 0 ' )) ตะพานหิน พิทบูล คลับ (( ' 0 ' ))
  • ขอให้...พี่แมท มีครอบครัวที่อบอุ่น..อย่างนี้ตลอดไป...เจริญรุ่งเรืองในทุกๆด้าน ครับ.........

สำหรับพี่ศักดิ์ ขอให้พี่เป็นฝั่งเป็นฝาซะทีนะครับ...คริ คริ ล้อเล่น...
    ขอให้มีเงิน ทอง...ชีวิตเจริญก้าวหน้า นะครับ...........
  • ถึงพี่ ศักดิ์!!.........ช่วง หลังๆๆ เห็น พี่ ถ่าย รูป กะ สาวๆๆ บ่อยๆๆ.............เลยจัด เพลง เพราะๆๆ มา ฝาก..รับรองถูก จัย แน่..ๆ

http://www.youtube.com/watch?v=q23tsXMRP_o&feature=related
  • สุขสันต์วันเกิดพี่แมคกับพี่ศักดิ์..ขอโทษน่ะค่ะที่อวยพรช้าไปคงไม่ว่ากันน่ะค่ะ..ขอให้พี่ทั้งสองจงมีแต่ความสุขและขอให้มีเงินทองใช้เยอะๆๆและอย่าลืมเลขาประธานคนนี้น่ะค่ะ...สิ่งสำคัญขอให้พี่เป็นที่ปรึกษาให้น้องๆๆทุกๆคนไปนานๆน่ะค่ะ
  • ต้องขอขอบคุณทุกๆคำอวยพร จากใจครับ
  • พีแมคหนูโทรไปหาพี่แล้วไม่ติดพี่บอยมีเรื่องจะคุยกับพี่น่ะ
  • พี่แมคค่ะวันอาทิตย์จะถึงนี้หนูจะไปหาพี่ที่บ้านน่ะ..เดี๊ยวหนูจะซื้อไข่ไก่มาฝากพี่แม็คสัก2แผงสักหน่อย..
  • ขอบใจมากๆสำหรับคำอวยพร..

หล้าพี่ยังไม่อยากเป็นฝั่งเป็นฝาอะ..

แต้งกิ้วหลายๆนะโต้ง
  • :005:ขอด้วยคนนะครับผม H.B.D ขอให้พี่ทั้ง 2 มีความสุขในชีวิตนะครับ:013:

:036:และขอให้สุขภาพแข็งแรง ไม่มีโรคภัยไข้เจ็บ และขอให้หล่อไปตลอดกาล ฮา++:015::031::030:
    ไฟล์แนบ
    20081226070619_16-12-51-04-1.gif 52K
  • อ่ะ..HBD ครับ ศักรินท์ ลูกพ่อเพชร มีความสุขสมหวังนะครับ อ่ะ สมหวังนะคร๊าบบบบบบบ

มารายงาน ไอ้ 2 คนนั้นตัดหูเป็นที่เรียบร้อยนะครับ โคตรหล่อ ปะทะ โคตรสวย 55555+ งานนี้สมหวังเหมือนกันหล่ะ คร้าบบบบ

ปล.พรุ่งนี้ถ่ายรูปให้ดูนะ วันนี้ไม่ไหว เมา หมาเมา(ยา)นะ ไม่ใช่คน..!! 55555+
  • ขอบคุณพี่บิวมากเลยน่ะที่พาซาร่าไปตัดหูมา..อยากเห็นจังเลยน่ะ.จะรอดูรูปน่ะค่ะ..อีกไม่กี่วันแล้วซาร่าจะได้มาอยู่ที่นี่แล้ว...
  • ขอบคุณครับโรมัน..

ขอบคุณนะจ๊ะน้าบิว แต่ศักรินท์.อะ.มันดูลิเกจัง
  • เฮอๆ..ชอบว่ะ "ศักรินท์ ดาวร้าย"

ลิเกดาวรุ่งผู้มีฉายา "มีดสั้นไร้น้ำใจ ฟันแล้วทิ้งไม่เหลียวแล"
    ..................................................................
  • ใจร้าย..อย่ามาใส่ความกัน.เค้าไม่ได้เป็นคนอย่างงั้นซะหน่อย..
  • วันนี้มีผ้าอเนกประสงค์ สินค้าสั่งทำพิเศษ มานำเสนอพี่ๆครับ....

http://www.youtube.com/watch?v=u8j_3xq2aBg&feature=related
  • แสรดดดดดให้กรูรีบกลับแต่ไม่รอ
    ยังมาขายผ้าเช็ดน้ำว่าวอีกแสรดดดด อิๆๆ
  • โคตาระเลยเข้าใจเล่นนะคับพี่
  • :005:ฮา+ฮา+ฮา+ ไปเอามาจากไหนครับพี่ มันคิดได้ไงเนี่ยยย :013:
  • ฮาดีว่ะ...
  • :008::008:อีกไม่กี่วัน..คู่นี้เจอกันแน่ครับ:063::063::063:

:013::013::013:ไม่ต้องใช้แชมป์ว่าว...
    ไฟล์แนบ
    DSC05529.JPG 53K
    20090602193409_time3[1]2.jpg 100K
  • >>>>>สุขสันวันเกิดคราบ พี่แมท พี่ศัก มาช้าไปหน่อยพึ่งฟื้นอะพี่ ฮา...............................ๆ
  • >>>>ถ้ามีโอกาศมาเที่ยวเมืองเลยนะพี่แมท พี่ศักและพี่ๆทุกท่านบรรยากาศสุดยอด เมืองทะเลหมอกยินดีต้อนรับคราบ..........
  • ขอบคุณครับเต้..ถ้าว่างพร้อมกัน

ไปแน่นอนครับท่านเต้...
  • ไม่เฝ้าบ้านกัน เดี๋ยวของหายนะโว้ย..
  • >>>>พี่ศัก ที่พานหินน้ำขึ้นมากปล่าวพี่...........................
  • ขึ้นมากเลยเต้...จะออกหูอยู่แล้วเนี่ย
    หมายถึงน้ำนี้ป่าวววววววว
  • ขึ้นหรือลงก็ไม่รู้

ไม่ได้สังเกตุซักที.

แต่ราคาเหล้าน่ะ.ไม่ขึ้น 555
  • เอะอะ อะไรก็ มีแต่เหล้า..เด๋วตับแข็งถามหาหรอกพี่........
  • แสรด..ถ้าเก็บจนน้ำออกหูให้รีบไปหาซื้อแชมป์ว่าวมาใช้ด่วน......
    ไฟล์แนบ
    ชักว่าว.jpg 118K
  • ไปไหนกันหมดวะ...เค้าหิวแล้วนะโว้ย!!!
  • อรุณสวัสดิ์ ครับ ทุกท่าน...............
  • ดีต้อนเช้าคับ พี่ขับรถดีๆๆนะคับ
  • ใจจะขาดแล้วงเอยยยยยย ใจจะขาดแล้วเอย
  • :o003:ล้อหมุนกี่โมงพี่ ถึงที่หมาย ตืดมาบอกกันบ้างนะคับ แล้วอย่าทานเหล้ามากนะคับพี่เป็นหวง ตัวยิ่งผอมๆๆอยู่ ล้อเลง:o003:
  • >>>>>>สวัสดีคราบ......พี่ๆอยู่กันไหมคราบ คิดฮอดหลายเด้ออ้าย..................................
  • วันนี้พี่อยู่ครับเต้.แต่พรุ่งนี้จะออกทิป
    จะขี่แมงกาไซ ไปเที่ยว....ซะหน่อย
  • H B D. น่ะเสี่ยแมท ขอให้มีความสุขมากๆน้าาา:035:
    H B D. น่ะเสี่ยศักดิ์ ขอให้คิดอยากได้อะไรก็ได้อย่างที่อยากน้าาา:035:
    (มาช้าไปนิดส์แต่ยังมาน้าาา)555
    ไฟล์แนบ
    T120110_01P.gif 45K
  • ขอบคุณครับเจ๊..มาช้ายังดีกว่าไม่มา...
  • พี่ ศักดิ์ ปัย ดั้ว จิ คัฟ...
  • หวัดดี พี่ๆๆ พานหิน ทุก ท่าน นะ คัฟ..:o030::o030:
  • เที่ยวนี้มันไปไกลเลย สงสัยกลัวเด็กจะโดดไปขึ้นคันอื่นอีกแน่ๆ ชิมิ...
  • แบบเสื้อเสร็จแล้วนะ ใครอยากดู เชิญที่สตูดิโอคนเศร้า....
  • :005:สวัสดีครับผมพี่พานหินทุกท่าน สบายดีนะครับ:013:
    :029:เอามาฟากให้พี่สักดิ์ ครับผม:030:
    ไฟล์แนบ
    Picture 1376.jpg 107K
    Picture 1372.jpg 74K
  • สวัสดีคับพี่ๆๆกลุ่มตะพานหิน...
    คงซ้อมคอไว้วันที่18ไช่ป่ะ555+++
    เเร้วเจอกันคับ...:060::060::060::060::060:
  • ขอบคุณครับเจ๊
    ถึงบ้านแล้วนอนดีกว่า
  • ขอบคุณมากครับโรมัน สวยมากๆเลย..

ไปก่อนละ ไบร์เกอร์พานหินมารอแล้ว..
  • พี่เติ้ล วันนี้กรูมีเด็กใหม่ซ้อนท้ายโว้ย..
  • เอาลูกชายตัวใหม่มาโชว์มั่งดิ แม็ท
  • ไม่ต้องเรียกร้องครับ ถึงแม้จะไม่อยากดู แต่เดี๋ยวพี่เค้าก็เอามาอวดแน่ๆเชื่อดิ.....
  • หมาใครเอย โครตาระ เทพ เลย
    ไฟล์แนบ
    035.jpg 107K
    225.jpg 95K
    024.jpg 78K
    165.jpg 111K
    017.jpg 103K
  • .
    ไฟล์แนบ
    08 -2.jpg 95K
    072.jpg 87K
    062.jpg 96K