ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ช่วยหาที่ตัดหูเทพๆทีคับ
  • ผมอยู่ นครปฐม คับ ช่วยทีคับเพิ่งหัดเลี้ยงอ่ะ
  • อยู่ นครปฐม ก็ไปตัดที่หมอตั้มดิ.....
  • 0863225513 ช่วงนี้ยังอยู่หาดใหญ่ครับ กลับอีกทีหลัง 20 นี้อ่ะ ยังไงโทรคุยกันครับผม
    ไฟล์แนบ
    P1120490[1].jpg 80K
  • ขอบคุณครับ riot ... ใช่ที่ไปดูลูกหมากับหมอที่คริสเตียนป่าว ?
    ไฟล์แนบ
    C5.jpg 60K
  • อยู่ นครปฐม ก็ไปตัดที่หมอตั้มดิ.....
    ถูกต้องนะคราบบบบบ.................:o023::o023::o023:
  • ป่าวคับหมอ ไม่ใช่คับ
  • ช่ายแล้วครับหมอ...นี่ต่อเอง
  • หมอครับ...เจ้าสองตัวข้างบนนี้ป่าวที่เราไปดูที่คริสเตียนอ่ะ

เริ่มมีแววแล้วนะเนี่ย

....v
    v หมาผมมันไม่ค่อยกิน f 1 เลยอะทำงายดี

มันจะกินแต่ บราฟ/เนื้อ/หรอเอาข้าวคลุก....ถ้าผสมเอฟวันเข้าไปมันเมินหน้าหนีเลย
    ไฟล์แนบ
    รีออท5.jpg 79K
  • ต้องอย่าตามใจครับต่อ !!! ไม่งั้นมันจะเคยตัว พยายามหาวิธีที่ลงตัวที่สุดละกัน ??? ผสมนม ไข่ หมู ไก่ เนื้อ อาหารเสริม อื่นๆ ...

2 ตัวนั้นไม่ใช่ชุดที่ไปดูครับ ... แต่ตัวเมีย2ตัวนี้พ่อเดียวกันแต่คนละแม่ 5 เดือนแร้ววว อยู่หาดใหญ่ มีอะไรเท่าไหร่กินหมด (ไม่ตามใจ)
    ไฟล์แนบ
    P1120642.jpg 106K
    P11205892.jpg 102K
  • วันที่ 17 ตค ถ้าไม่ติดอะไรผมไปแน่....เดี๋ยวเก็บตังค์ไว้เผื่อถูกใจอะไรจะได้ไม่ขัดข้อง 5555