ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

-------- PITBULL LOEI (จ.เลย)---------
  • >>>>>แฟนพี่รู้ว่าพูดเล่นกัน ไม่ต้องเคลียดๆ ฮา..............................ๆ
  • แล้วไปคับรอดตัว 5555
  • ไปไม่ถึงเมืองเลย แต่ก็ใกล้เมืองเลย..
    ไฟล์แนบ
    DSCF08242.JPG 63K
  • >>>>>เบ้น... คีมันหายไปอีกแล้ว.++++++++++++++++++++++++++++++++++++++
  • >>>>>พี่ศัก น่าจะมาหาน้องบ้าง หน้าน้อยใจๆนะพี่ ........................................
  • แบบว่ากำลังเอาใจเจ้าตัวเล็กอยู่มังพี่เต้

คุณคีเอาใจแฟนบ้างนะคับ อิๆๆๆ
  • พี่เต้เอาพี่ศักบังหน้าหรือปล่าวพี่ รู้นะจะไปไหน:o015: ชวนๆกันบ้างนะพี่คนเดียวหัวหายสองคนเพื่อนตายนะพี่เต้:o003:
  • >>>>>ไปด้วยกันเบ้น ไปไหนไปกัน..............
  • มาแล้วจร๊า.....

ไปประชุมกับโต้งเพลินไปนิด 1 กลม

ห้าๆๆๆๆๆ......ได้ที่เลยคัฟพี่....
  • เพลินๆๆ มั้ง สาด....

เมา ชิ หาย!!
    55+
  • โว๊ะ....คุยกันไฟแล่บเลย บ้านนี้............อ่านตาลายเลยยยยยยยยยยยย...........:o024:

คลองขอนแก่น จัดไป 1 หน่อ ละ พี่เต้ เลยว่างัย นำเข้าซักตัวดีมั้ยพี่..........:o037:
  • หนึ่ง หน่อ ที่ ไหน พี่ หล้า....

จะ บอก หั้ย คัฟ.....

นอก จาก คุณ คีย์ แร๊ว....มี อีก 3 โต๋..55+

รอ ไว้ 3 เดือน มา โชว์ กัล..55+
  • พี่ เต้ ของ น้อง โต้ง.....คัฟ...

หาย แร๊ว หรอ.......ห่วง มาก มาย....

สายจูง ถัก เสร็จ ยัง พี่....

อัน เก่า ขาด แร๊ว อ่ะ....มันนี่ กัด ซะ.....

ป.ล..หมา คุณ คีย์ (T-Back) สุด เท้า เร๊ย พี่..............สาระ.....................(เสียดาย)
  • แต่ ผม ก้อ จะ สู้ คุณ คีย์ หั้ย ได้.......

สู้ โว๊ย..
    ไฟล์แนบ
    20100219081031_steroid2[1].jpg 90K
  • คีย์!!!....กรู รัก หมา มึง ว่ะ...........................มา แน่......

คัย ชอบ แนว นี้ ขอ เสียง น่อย คัฟ..................
    ไฟล์แนบ
    1492[1].jpg 76K
  • คุณโต้งจะเล่น สามสีหรอ ครับ..........
  • พี่เต้ .......

สงสัย 16 เน้เราต้องจัดกันหนักๆๆซะแล้วมั้งพี่
  • ผม ชอบ ทรง กะ หุ่น มัน อ่ะ คัฟ นายก หล้า...

ฟิตๆๆๆ...
  • สวัสดีตอนเช้าครับพี่ๆน้องทุกๆคน:o068:
  • หวัดดียามเช้า 11 โมง เมื่อวานอยู่บ้านนอนดูหนังทั้งวันครับไม่ได้ออกจากบ้านเลย:015:
  • นายเต้วันที่16อย่าลืมมาพิดโลกให้ได้น่ะ..งานนี้ท่านประธานจะพาไปร้านอาหาร...ร้านนี้อร่อยมากๆๆๆรับรองนายเต้ต้องติดใจแน่นอน..กินไม่อั้นจนกว่านายเต้จะยอมแพ้ล่ะ55555..พี่บอยจะคุยเรื่องงานที่จะไปตะพานหินวันที่18ล่ะ..อย่าลืมเอาสาวๆๆไม่ใช่พูดผิดไปล่ะเอาเมียไปด้วยน่ะ5555
  • วันนี้เงียบจังเลย ครับ:011:
    สงสัย งานหนัก-เรียนหนักกัน
    เรื่อง ตะพานหิน จะเอาแบบไหนคุยกันในนี้นะครับ อู๋-เบ้นท์ หรือสะดวกก็โทรคุย ถ้าว่างไม่ติดไรให้คำตอบสักวันพฤหัส ก็แล้วกัน :013:
  • เมาหนักมากกว่าพี่ตั้ม ช่วงนี้เมาได้ทุกวันเลยพี่:o065::o025:
  • พี่เต้แต่งรถแบบนี้ซักคนไมพี่

http://www.youtube.com/watch?v=UZU6NTaZ2Ig&feature=fvw
  • สงสัยว่าท่าจะจริง เบ้นท์ หนักไปทางดื่มมากกว่า:013::013::013:
  • พี่เต้ กะ อู๋ เงียบทั้งวันเลยนะ คลองขอนแก่นก็มาซะดึกๆเลย

ขอเสียงหน่อยคับพี่น้อง............:o019:
  • http://www.youtube.com/watch?v=oRNeI2oLBXw
  • เพลง เพราะ จัง คัฟ พี่ เต้..55+
  • >>>>>สวัสดีคราบเจ้ดา 16 นี้ไม่ลืมคราบเจ้ เรื่องอาหารผมยอมได้ แต่เรื่องสาวๆผมไมยอมแน่ๆ ฮา....................ๆ
  • หวาดเดคร๊าฟพี่เต้.......

คิดฮอตหลายๆๆเด้อ......น้องไม่ค่อยจะดี

สงสัยป่วยคุงพี่ขอตัวนอนก่องนร๊า.......
  • โต้งฝนตกหนักออกไปไม่ได้หวะ

โทดทีเพิ้ลเลิฟ......
  • ไม่ยอมเหมือนกัน.....
    ไฟล์แนบ
    sak[1].jpg 72K
  • พี่เต้วันนี้ไม่มีรายการเมาบ้างหรือพี่ ออ พี่เต้วันอาทิตย์ผมเห็นคล้ายๆพี่นาเดียขี่หมูป่าไปทางวังสะพุงไม่รู้จะใช่ป่าว
  • >>>>>วันนี้ไม่มีคราบเบ้น พักบ้างก็ดีไม่งั้นไปโรงนอนบาลแน่ๆ ฮา................ๆ ไม่ใช่นาเดียหลอกเบ้น.
  • >>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>> HAPPY BIRTHDAY.
    ไฟล์แนบ
    08.jpg 73K
  • ขอบคุนแทนน้องหญิงด้วยเน้อพี่

พี่เปงพี่ชายที่น่าร๊ากสำหนับน้องๆๆๆๆเสมอ

อย่างเน้ต้อง(สมน้ำน่าคุนไห้)จะไปโรงบาลศาลาไทย........ห้าๆๆๆๆ
  • เค้า เรียก สมณาคุณ..คัฟ.... คุณ คีย์.....

ต้อง หั้ย กรู ขัด มุข ตลอด...ฮาๆๆ............
  • สวัสดีคับทุกๆคน:o068: แต่เช้าเลยนะทีมงานคลองขอนแก่น ตอนเย็นมาไวๆเด้อมาดึกมากผมง่วงนอนเพราะได้ไปเรียนแต่เช้าคับ:o033:
  • :015:หวัดดี ชาว เลย-พิษณุโลก(คลองขอนแก่น) นอนดึกตื่นเช้า
  • H.B.D.ขอให้น้องหญิงสุขภาพแข็งแรง...
  • พี่ เบนต์!!

ฮัมเมอร์ อายุ เท่าไร คัฟ พี่.......
  • ขอรูป ฮัมเมอร์ ล่า สุด ด้วย นะ คัฟ...
  • >>>>ไปไหนกันหมดพี่น้องเมืองเลย พี่เลิกเรียนแล้วนะ.............................................
  • มาแล้วครับ พี่เต้ เพิ่งเลิกเรียน เอ้าเพิ่งเลิกเหมือนกันหรอพี่ เรียนวิชาไรน้อ หน้าคุ้นหานะวิชาที่พี่เรียนงะ อิอิอิ
  • ขอคุยเรื่องที่จะไปงานวันที่ 18 ครับ ใครจะไปบ้างขอมือหน่อยถ้าจะไปกันจะได้เตรียมตัวหารถหาลาไว้ไปเมานอกสถานที่กันบ้างเรา

หวังว่าเจ้าถิ่นเค้าคงจะหาสาวๆๆไว้รอให้ได้ทำความรู้จักกันนะครับ อิอิอิ
  • H.B.D. คุณหญิงครับ แข็งแรงๆๆๆถ้าได้ไปอย่าลืมแนะนำเพื่อนให้รู้จักนะครับ
  • >>>>>อุ๋.... เบ้นหายไปไหนอะ...........................
  • >>>>สาวๆต้องไปเองนะอู๋ ฮา..................................ๆ
  • >>>>>พี่น้องคลองขอนแก่นอยู่ไหม.................................................
    ไฟล์แนบ
    1124.jpg 81K
  • มาแล้วคับพี่เต้ เรียนหนักเลยใกล้จะสอบปวดหัวจัดเลยพี่