ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ลูกสาวจะสี่เดือนแล้วนะพี่โอ...เริ่มมาหน่อยละนะ อิอิ
  • เอามาลุยๆกับหมาแดงตลอดเลย

มันคงคิดว่ามันเป็นหมาแดงแล้วมั้ง...คงลืมว่าเป็นบลูลี่ไปละ 5555

อกจากไม่ค่อยมีก็เริ่มมาละ....
    ไฟล์แนบ
    รีออท6.jpg 79K
  • อีกมุม น้ำหนักเพิ่มมาเกือบสามโล(เพราะอัด4-5มื้อเลย)
    ไฟล์แนบ
    งงราย.jpg 53K
  • ว่ายน้ำ/วิ่ง ซะไหล่ปูดออกมาหน่อยนึงละ
  • พี่ Riot หมาพี่กินไงคับถึงกิน 4-5 มื้อ อิอิ
  • ดีใจจริงที่เห็นสุนัขของเรามีความสุข นี่เป็นอีกผลงานของบุญรอดครับ ลูกฟังกัส
  • ต่อตอนนี้อยู่ไหนแล้ว...?กลับกรุงเทพหรือยัง...
  • กลับมาถึง สน แล้วอะพี่แจ๊ค
  • หมี panda! =)
  • 555 น่าจะตั้งชื่อมันว่าหลินปิงเนอะ....