ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

-------- PITBULL LOEI (จ.เลย)---------
  • มันนี่ 9 เดือน แร๊ว คัฟ พี่...ๆๆ
    ไฟล์แนบ
    14092010991-small.jpg 35K
  • คนก็หล่อหมาก็สวย..เข้ากันดี..
  • คุณโต้งเดี๊ยวจะถ่ายรูปให้ดู แต่หมาของพี่อยู่บ้าน รอให้กลับบ้านก่อนนะพอดีพี่พักค่ายทาร วันศุกร์ค่อยกลับบ้านอะ

ฮัมเมอร์ อายุก็ 7 เดือน กะอีก 4 วัน รูปที่เอาลงตอนลากยางให้ดูก่อนนี้ 5 เดือนคับ
  • คุณโต้งในรูปใช่คุณโต้งป่าวผมดูหน้าตาแล้วผมว่าอายุไล่ๆกับผมเลยนะ ขอถามเลยดีกว่าว่าคุณโต้งอายุเท่าไรแล้วคับ

จะได้เรียกถูกคับใครพี่ใครน้องผมกลัวผมจะอายุอ่อนกว่านะดิที่ผมไปเรียกว่าน้อง:o013:
  • ผม อายุ 25 แร๊ว คัฟ พี่ เบนต์..
  • พี่ ศักดิ์ อย่า พูด เรื่อง จิง ดิ พี่...อาย เค้า...55+
  • ดีจร๊า...
    พี่น้องชาวเลย
  • คุณโต้งอย่าเรียกผมพี่เลยมันแก่ไปคับ ผมอายุแค่ 22 คับ :o037:ผมควรเรียกพี่โต้งมากกว่า ยังไงก็ต้องขอเรียกใหม่แล้วกันพี่โต้ง

ผมว่าแล้วคุณคีก็รุ่นพี่ผมแต่คุณโต้งเป็นเพื่อนกับคุณคี ดันเรียกผมว่าพี่ ผมก็งงๆอยู่ ยังไงเรียกผมเป็นน้องก็แล้วกันพี่โต้ง:o030:

ถ้าผมไม่ถามอายุพี่โต้งคงเรียกผมเป็นพี่ต่อไปแน่นอนคับ:o003:
  • พี่เต้ผมหน้าแก่ขนาดนั้นเลยหรือพี่ :o008: พี่โต้งเรียกผมเป็นพี่ซะงัน...555
  • มั้ย เปง ราย คัฟ เบนต์..

เรียก แบบ ไหน ก้อ ได้ คัฟ......

ผม คน ชิวๆๆๆ...........เนอะๆ
  • >>>>>พี่พูดตามความจริงนะ พี่ว่าโต้งกับเบ้นหน้าพอๆกันอะไม่หนีกันเท่าไหล อิ...........................ๆ
  • >>>>>โต้งจริงปะเรียกแบบไหนก็ได้อะ............................................................
  • ไม่ได้พี่เดี๊ยวผมจะบาป:o012:
  • >>>>>ฝากให้คี ทำให้ได้แบบนี้นะ พี่เป็นกำลังใจให้ นิ.................................ๆ
    ไฟล์แนบ
    1125.jpg 87K
  • หวัดดี ครับ ทุกท่าน.....16 นี้มาเมาให้ได้นะ พี่เต้.......
    หวัดดี ครับ พี่โต้ง พี่เบนท์...........
  • ผมว่าหุ่นน้องหมาของพี่คีให้นะมาแบบนี้แน่นอนคับพี่เต้

พี่คีเอารูปน้องหมาล่าสุดให้ดูหน่อยเอาแบบถ่ายกับพี่คีนะคับ
  • คีย์ สู้ๆๆๆๆ นะ .....
    ไฟล์แนบ
    omegaring[1].jpg 49K
  • อ้าวๆๆ นายกหล้า

55+...มา แร๊ว รึ นี่...
  • >>>>>ไอ้คุณโต้งยังไม่ตอบพี่เลยนะ..............................
  • >>>>>หล้าไปเที่ยวมา ได้ของอะไรบ้างเราว่าจะไปเที่ยวแม่สอดอยู่พอดี................................
  • สำหรับพี่ เต้...เรียก งัย ก้อ ดั้ย คัฟ...

(จะเล่นมุข ใช่ ป่ะ)..55+
  • ว้าวๆ พี่ เต้ คัฟ ทาม ไร

อยู่ พี่ หม่ำ ไร ยัง คิ ถึง

จัง เยยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ:o015:
  • พี่เต้วันนี้เรียนวิชาอะไรมาพี่ เห็นว่าเพิ่งเลิกเรียน ต้องเรียนกับคุณครูแนน มาแน่ๆเลย5555
  • ได้มาเยอะเลยพี่ ได้ทั้งพรหมรองพื้นรถยนต์..
    ป้ายทะเบียนรถยนต์ที่เป็นทีมฟุตบอล..ของกิน ของใช้....หลายอย่างพี่เต้
    แวะเที่ยวตลอดทางเลย...ที่สำคัญ หมดตังค์ด้วย........เฮ่ออออออออออออ.........
  • >>>>>ยังเลยตี๋ หายไปไหนมาคิดฮอดอยูพอดี ได้งานยัง.......................................
  • >>>>เบ้น. พี่บอกว่าพี่เลิกเรียนแล้ว...... ฮา......ๆ โต้งอธิบายแทนพี่หน่อยดิเบ้นไม่เข้าใจอะ ฮา.................................ๆ
  • ยัง เลย พี่ ตอน นี้ กับ มา

บ้าน แล้ว คัฟ ว่า จะ ไป

พาน หิน กับ พี่ ยู่ อะ o.k

ป่ะ
  • กราบสาหวาดเดพี่น้องชาวเลยและพี่เต้ที่เคารพ

กระผมเห็นหม่ที่คุงพี่โพสมาแล้ว......ขอบอกว่า(หมาผมมันจะได้รึพี่หุ่นนี้)

เอาเปงว่าวันที่16เน้พี่จะไปกับผมอะเป่า.....โรงบาลศาลาไทยอะพี่......อ๊ากๆๆๆ
  • ได้คัฟเบ๊นช์เดวจะจัดรูปT-Backไห้จร๊า
  • >>>>>ได้ๆ ไปซิตี๋ แต่ห้ามลืมโทรศัพนะโว้ย ฮา.............................ๆ
  • >>>>คีโทรนัดกับพี่ก็ได้ ไปต้องลงบอร์ดแฟนพี่เข้ามาเช็กทุกวัน ฮา........................ๆ
  • ออ...พี่เต้เข้าใจแล้ว เลิกเรียน เลิกยาวเลยใช่ไม่พี่ เล่นซะงง
  • เอาเปงว่าโอเชเดวผมโทรหาปิดเสียงโทรสับซะ

เพ่แนนจะได้ไม่รู้ว่าผมโทรไป......ห้าๆๆๆๆ(แบบว่าซุ่มเมียไรงี้)
  • พี่เต้ยังไงพี่ก็ไม่รอดพ้นสายตาพี่แนนไปหรอกพี่

:o058:สปายพี่แนนเยอะจะตายไม่รอดแน่ๆ....55555
  • >>>>ok คีจัดไปนิ...................

>>>พี่นึกแล้วว่าเบ้นต้อง งงอะ ฮา....................................ๆ
  • ผมเตรียมยานอนหลับไว้แล้ว......

เอาไห้พี่แนนกับไอ้หญิงกิง......หลับแบบยาวๆๆๆๆๆ

แล้วเราก็ไปลั้ลลากันข้างนอก.......ห้าๆๆๆๆๆๆ

ตามภาษาผู้ชายลั้ลลา.......แบบว่าโสดแต่ไม่สนิท....ห้าๆๆๆๆๆ
  • >>>>พี่รอดตลอดและเบ้นฝีมือล้วนๆ ฮา........ๆ ไม่เชื่อถามคี.............................................
  • คีขอกรันตีว่าพี่เต้รอด.....

ห้าๆๆๆ......
  • >>>>>คีพี่ว่า ถ้ายาไม่ได้ผลพี่ว่าใช้ไม้ดีกว่างายดี ฮา..................................ๆ
  • ชวนบ้างนะพี่คี แต่ที่ว่าหลับยาวมันหลายยาวไปไหมพี่คี อิๆ

เอายาวแค่นี้ก็พอ ยาวๆ พอแล้วพี่คี .........55555
  • ห้าๆๆๆๆ.......

สามีที่ดีมันต้องแบบผมนิ....
  • ผมก็ว่าพี่เต้รอด แบบว่ารอดอยาก55555

แต่วิธีของพี่เต้น่าสนนะคับ...อิๆ(ใช้ไม้)
  • แน่นอนเบ๊นช์ผมชวนแน่คุนมาพิดโลกก่อง.......เดวจัดไห้
  • สามีทีดีต้องเลี้ยงเมียด้วยลำแข้งคับพี่เต้:o016::o051::o052:
  • >>>>>สูตรนี้ไม่หวงนะคราบ.......แต่ต้องดูที่มือแฟนเราก่อนนะว่าถือปืน ถือมีดอะปล่าว ถ้าตีผิดไปไม่งั้นเราโดดเสียบแน่ๆ ฮา......ๆ
  • รัก ลูก รัก เมีย กัล บ้าง ดั้ย มั้ย คัฟ...

คนดี ขอ ร้อง .........ฮา..ๆๆ..........
  • พี่เต้หายไปซะงัน สงสัยพี่แนนอ่านเจอแผนของพี่คีแน่

พี่เต้เป็นไงบ้างพี่ โดนไม้หรือพี่...555
  • คุย m กันหรอคร้าบบบบบบบ.....................:o031::o028:
  • เพื่อนอู๋หายเลยไปทำอะไรที่ไหนอย่างไรกับใครหนอ..............5555:o018:
    ไฟล์แนบ
    1247018.jpg 51K
  • ประมาณนั้นพี่หล้า.......ห้าๆๆๆ