ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

-------- PITBULL LOEI (จ.เลย)---------
  • >>>>โทษทีพี่น้อง ออกไปทานข้าวมา คีอย่าลืมถ่ายรูปไอ้ตัวเล็กมาให้ดูนะ...........................
    ไฟล์แนบ
    1019.jpg 76K
  • คัฟๆๆๆพี่เต้ๆๆ....

เดวจัดไห้คัฟ
  • พี่คีลงวันนี้นะคับรูปน้องหมาอยากเห็นคับ.........:o066:
  • ไปเรียนก่อนนะคับพี่ๆตอนเย็นเจอกันคับ:o033:
  • คุยกันไฟแลบเลย พี่น้อง กะทู้นี้ ตกลง โรงพยาบาลศาลาไทย มีไรดีครับ เด็กคลองขอนแก่น ข้องใจ:018:

เเล้วใครจะไปบ้างล่ะ อู๋ งานตะพานหินน่ะ:001:
  • มี สาย กัด มา test คัฟ....

พี่ เต้ จัด หั้ย น่อย ดิ..ฮาๆ.....
    ไฟล์แนบ
    14092010995-small.jpg 43K
  • ตกลงมีใครไปมั้ยครับ ตะพานหิน ถ้าไม่มี ผมจะกลับ ขอนแก่น ไปปั่นจักรยาน กับ ชาวแก็งค์ครับ:015::015::015:
    ไฟล์แนบ
    tum1.jpg 7K
    tum2.jpg 7K
    tum3.jpg 10K
  • นายเต้อยู่ไหนเนี้ย...พรุ่งนี้ตอนเช้าเตรียมล้างท้องด้วยน่ะ..เย็นพรุ่งนี้เวลาประมาณ6โมงเย็นเจอกันที่บ้านท่านประธานก่อนน่ะ...ตอนนี้พี่ทำคอกหมาเสร็จเรียบร้อยแล้วอยากให้เต้มาดูผลงานที่ท่านประธานตั้งใจทำออกมาสมบูรณ์ให้พี่ๆน้องได้ชมหมาเทพได้อิ่มใจถ้วนหน้าล่ะ
  • อืมแบบว่า.....อธิบายมะถูกอะพี่ต้ำ

โรงบาลศาลาไทยนิอธิบายยาก.......

เอาเปงว่าอย่าเอาเมียมาแล้วกัน....ห้าๆๆๆๆ
  • พี่คีไหนรูปน้องหมาของพี่คีอะคับ

พี่เต้ด้วยคับเอารูปเจ้าลีโอลูกของ โอเว ลงให้ดูหน่อยพี่เต้
  • จัด หั้ย เบนต์...leo ลูก โอเวชั่น..
    ไฟล์แนบ
    DSC00055[1].jpg 121K
  • แถม ลีโอ อีกนิสสสสสสสสสนึง
    ไฟล์แนบ
    สาว+ลีโอ2.jpg 60K
    ลีโอ2.jpg 52K
  • จัดให้แจ่มๆ
    ไฟล์แนบ
    leo%20(Custom).jpg 114K
    P1020238.JPG 104K
    28072010041.jpg 85K
    ___005.jpg 108K
  • เจ้าลีโอมันหล่อจริงๆคับ:063::063:
  • ตูดมันน่าเสย ดีจังวุ้ย.............
  • พี่ แมท มา ข โมย ซีน ซะ งั้น...
  • พี่ตั้ม ผมไปพี่ผมอยากรู้ว่าจะไปกันกี่คนจะได้ไปแบบชิวๆๆหารถให้พอกัน เบ้นว่าไงไปป่าว ถ้าไปจะได้เตรียมรถเพราะพี่ตั้มเค้าคงจะไปกะสาวๆๆเต็มคันรถไงเราก็เอารถไปยังไงรายงานตัวให้ทราบด้วย เบ้น ด่วนๆๆๆ
  • เดี๋ยวอีกสองเดือน ไอ้ลีโอได้หนาวทรวงแน่ๆฮึ..ฮึ..

:053::053::053::053::053::053::053::053::053:

เพราะอีกสองเดือนก็จะเป็นหน้าหนาวงัย..55555
    ไฟล์แนบ
    IMG_000424.jpg 121K
    IMG_004034.jpg 101K
  • :013:แล้วเราจะเดินทางเช้าวันเสาร์ 18 รึว่าไง
    แต่พี่ลองฟังๆดู แฟนพี่ก้ไม่ไปอ่ะนะ:015::015::015:
  • เจ้า leo สวยมากครับ ใหญ่ล่ำตันดีแท้ :015:
    น้องคี :015:แสดงว่าเที่ยวก่อนนี้มีคนแกล้ง ป่วย อยากไปนอนโรงบาล อะดิงั้น:018:
  • พี่ตั้มไงโทหาพี่ ถ้าไปต้องเช้าวันเสาร์ อ่ะพี่ น่านุกนะถ้าแฟนพี่ไม่ไปอ่ะ
  • :008::008:ตาเต้..ทางเมืองเลยจะจัดอะไรมากรุณาแจ้งด้วยครับ จะได้จัดเตรียมภาชนะ(ถาดหรือหม้อ)เอาไว้ใส่ครับ...
  • ก็ว่างั้นล่ะ อู๋ :013::013::013:
    พี่Little Bull เต้ คงเดินทางไปก่อนแล้วครับ เค้ามีนัดที่ พิทโลก กันก่อน เย้นนี้ สำหรับ อาหารไม่รู้จะจัดอะไรดีครับพี่ พวกพี่ๆอยากกินอะไรครับแนวไหน แบบไหน :001:
  • :001:พิทบลูเลย เงียบจัง ขอเสียงหน่อย กะทู้หล่นไปหลาย ชม.แล้ว:014:
  • นายเบ้น หายไปไหน ตกลงเอาไงจะไปป่าว ไงต้องแจ้งก่อนพรุ่งนี้นะครับ

พี่ตั้มพรุ่งนี้ผมจะโทรหานะครับ ทำงานก่อนไม่ไหวงานเยอะจะสอบแล้ว
  • สวัสดีชาวพิทบลูเลยทุกท่านไม่ได้เข้ามานานแล้วไม่รู้นะเนี้ยว่าเมืองเลยรวมกลุ่มกันแล้ว
    ไว้ครั้งหน้าจะไปร่วมนะคับบ

สายกัดร่วมด้วยได้เปล่า auto
  • ทุกสายครับ ไม่แยกครับ ว่าแต่รักเหมือนกันชอบเหมือนกันเชิญ:015:
  • /ฝากเนื้อ ฝากตัวด้วยน่ะข๊ะ

ชื่อกัตโซ้น่ะข๊ะน้องพึ้ง -35 วันเอง
  • :001:ก่อนอื่น ต้องมาบอกว่า พรุ่งนี้ ไม่ได้ไปนะครับ ต้อง ไปขอนแก่น ไปเฝ้าร้านให้ที่บ้าน ใจจริงอยากไปมากครับ อยากไปดูหมาสวยๆ (จริงๆนะ)
    ถ้ายังไงถ่ายรูปมาดูหน่อยนะครับ ถ้าใครไป
    ปล.อุดส่า เปลียกตัวได้ฉายเดี่ยวซะหน่อยแล้ว โดนเย้ยเลย อดซะ:002:
    ถ้ายังไงก็เดินทางดีๆนะครับ
  • ตาเต้ พรุ่งนี้ไปป่าว พานหินงะ
    ไฟล์แนบ
    louisii2.jpg 81K
    1.1-3m.JPG 72K
  • งั้นเราเอาไว้โอกาศหน้าก็ได้พี่ตั้มผมดูแล้วคงไม่ได้ไปกัน เอาไว้พร้อมๆๆกันกว่านี้ก็ได้ นายเบ้นก็คงไม่ได้ไปโทหาแล้ว แต่ไงก็ฝากพี่เต้เอาบรรอากาศมาโชว์หน่อยก็แล้วกัน ไงก็ถ้ามีโอกาศเอาคงต้องได้เจอกันครับพี่ๆๆกลุ่มพิทบูลพิษณุโลก ครับ
  • เบ้นไงพรุ่งนี้คงไปแก้ตัวที่บ้านนายกัน HBD มีความสุขมากๆๆเพื่อน
  • สวัสดีคุณครับ autoto ว่างเราก็มานัดกันพูดคุยกันนะครับ ผมอู๋อยู่วังสะพุงครับพี่ชื่อไรหรอจะได้เรียกง่ายๆๆอะครับ
  • สวัสดีคุณ manow ด้วยนะครับไม่ทราบชื่อไรหรอ ผมอู๋นะครับ
  • >>>>>>>สวัสดีคราบพี่ๆน้องๆ ขอโทษพี่ด้วยนะคราบเข้ามาตอบช้า อิ...............................ๆ

>>>>>>>พี่แมท เอาหมูมาให้ดู ฮา....................ๆ ดูอีกกี่ทีก็ไม่เบื่ออะ ชอบมากๆเป็นการส่วนตัวนิ................

>>>>>>>พี่เติ้ล ทางเมืองเลยคงยังไม่พร้อมอะพี่ขอเวลาซักพักนะ แต่บลูม่าสิพี่สวยจัดเลย ต้องติดตามไม่ให้พลาดสายตาแล้วนิ.....

>>>>>>ไปคราบพี่เหน่ง กำลังจะเดินทางแต่เช้าๆ เพราะบรรยากาศตอนเช้าบนเขาอากาศดีมากๆพี่ ไม่แท่ไหนในโลก ฮา........ๆ
  • >>>>>>ถ้าพี่เหน่งมาพานหินผมจะเข้าไปลักลูกสุนัขพี่ ฮา.................ๆ อะล้อเล่นนะพี่เดี๊ยวลูกสุนัขหายผมแย่แน่ๆ ฮา.........ๆ
  • หวัดดีครับพี่น้องชาวเลยนายเต้เดี๋ยวตอนบ่ายเจอกัน......................

เอารูป FAT BOY และทายาทคอกแรกมาให้ดูเป็นตัวอย่าง..............

และเตรียมพบกับผลงานคอกต่อไปไม่น่าจะเกิดอาทิตย์นี้แน่นอน.............

ฝาก FAT BOY ไว้ในอ้อมใจชาวพิทเมืองเลยด้วยนะคร้าบบบบบ..........
    ไฟล์แนบ
    DSCN13072.jpg 39K
    fat12.jpg 95K
    fat2.jpg 56K
  • >>>>>>สวัสดีคราบ autoto และ manow สำหรับสายกัดเราไม่แยกนะคราบ ผมก็เลี้ยงสายกัดนะ ขอให้มีใจและเปิดใจก็พอแล้ว.
  • >>>>>สวัสดีคราบพี่บาส... Fat ตัวนี้อีกตัวสุดๆพี่ ไม่รู้หน้าไปโดดสิบล้อชนมาบี้จริงๆ ฮา....ๆ ไม่ให้พลาดสายตาแน่ๆพี่.........
  • >>>>พี่น้องชาวขอนแก่น เตรียมตัวด้วยนะ ไอ้น้องตี๋เดี๊ยวพี่เอาสุนัขไปเทสด้วยเตรียมพร้อมเลย ฮา..........ๆ

>>>>พี่น้องชาวเมืองเลยเอาไว้โอกาสหน้าคราบ จะเก็บรูปบรรยากาศมาฝากนะคราบ อิ...................ๆ
  • ตื่นแต่เช้าหรือยังไม่ได้นอนอ่ะเต้....เสียดายจัง ไว้โอกาสหน้าคงได้เจอกันนะครับชาวพิทเมืองเลย

เห็นน้าเหน่งบอกว่าเจ้าของเค้าจะเอาชุดนี้มางานด้วยนะเต้ ผมเองก้อยังไม่เคยไปดูเลยอยากเห็นอยู่เหมือนกัน....
    ไฟล์แนบ
    Picture%201314.jpg 84K
  • ไม่เป็นไรครับเอาให้พร้อมกันก่อน

วันนี้ขอเอาบรรยากาศมาเรียกน้ำย่อย555.....
    ไฟล์แนบ
    Photo-01546.jpg 62K
    Photo-01554.jpg 64K
  • บรรยากาศดีมากครับ วุ้ยๆๆๆ
  • เดินทางปลอดภัยนะครับ เต้-แนน, แต๋ม :015:
    ตกลงคอกนี่รึป่าว ของคุณ บาส ที่ เต้ บอกมา สนใจครับ:013::013::013:
  • ช่วงนี้เมาหนักคับพี่น้อง:o065::o065::o068:
  • เอ้าเบ้นแบบนี้สมควรโดนด่ามั้ย ไปเมาไหนไม่ชวนเลย ปล่อยให้เพื่อนชายคนนี้ต้องเหงาอยู่ที่บ้านสองวันแล้ว เซงโครต
  • ดีจร๊าพี่น้องชาวเลย......

เพิ่งตื่นเมาหนักไปหน่อย........น่าเสียดายพี่ๆๆน้องๆๆชาวเลยไม่มา

ไม่งั้นจะจัดโรงบาลศาลาไทยไว้ต้อนรับ..........กร๊ากๆๆๆ
  • คุณคี งานนี้ผมพลาดไปแล้วจริงๆๆเสียดายนะไม่มีเพื่อนไป แต่ไม่เปนไรเราจะไม่หยุดแค่นี้เด่วให้พิทบูลเลยเเข็งแรงกลัวนี้คงจะมีงานเกิดขึ้นที่ จ.เลยบ้าง ต้องมีสักวันสู้กันต่อไปครับพี่น้อง พิทบูลจงเจริญ อิอิอิ
  • ไงพี่ตั้ม พี่เต้ ยังเข้ามาเป็นหน่วยหลักๆๆให้พิทบูลเลยต้องก้าวไปข้างหน้าด้วยนะครับ พี่น้องเราต้องช่วยกันนะครับชาวเลย หมดฝนแล้วเราจะหาวันว่างๆๆมานั้งปรึกษากันดีมั้ยครับพี่น้อง เหงาจังเลยทะเลาะกะแฟนทุกวันแต่ดีมี คัตเตอร์ลูกชายทำให้คลายเครียจ แบบนี้แระรักเราต้องรักหมาเราด้วยใช่มั้ยพี่น้อง ห้าๆๆๆๆๆๆๆ