ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ต้องการขาย บูลลี่ อายุ 10 เดือน ขออยู่ใกล้ จ.อยุธยา แล้วสามารถ มารับหมาไปเอง 5000 อยากดูรูปแอดเมลมาคับ lambretta_tv175@hotmail.com ถ้าเอากรงด้วย เพิ่ม 2000
  • ไม่เอารูปลง แล้วจะให้คนอื่นเค้าแอดให้ลำบากอีก.....คงขายยาก
  • สนใจค่ะ ส่งรูปมาที่ wow-sutra@hotmail.com
  • บลูลี่ 5000???ตื่งๆเถอะพี่น้อง ฝันกลางวัน เอ้าใครอยากโดนหลอกแอดไปหามันด่วน
  • เดียวพุ่งนี้ลงรูปให้คับ
  • ทิ้งเบอร์โทรไว้ด้วยครับ
  • กูก็เป็นหนึ่งคนที่ผสมบลูลี่ขาย ซื้อโครตพ่อโครตแม่มันข้ามน้ำข้ามทะเลมาจากเมกา ตัวละหลายแสน ถ้าไอ้สัดนี้มันขายตัวละ5000แล้วหมามันเป็นบลูลี่จริงๆ สงสัยกูต้องกลับไปเพาะไส้เดือน หรือไม่ก็หนอนนกขายเหมือนเดิมท่าจะเข้าที สนุกกันใหญ่แล้วหละกูว่าวงการนี้!!!คนอยากทำหมาดีๆงี้ก็ท้อแท้ ไม่มีปัญญาซื้อปัญญาทำกันก็อย่าสะเออะ ปล่อยให้คนที่เค้าตั้งใจจิงๆทำกันเถอะ ถ้ามึงบอกว่ารักพิทกันทุกคน มิหน้าหละกูบอก2-3หมื่ม ไอ้พวกหน้าโง่แมร่งก็บอกว่าแพง เอ้าใครรัก พิทบลู รัก บลูลี่ ช่วยกันต่อแสดงความคิดเห็นแทนกูหน่อย กูเหนื่อยแล้ว ขี้เกียจพิมพื
  • ถามจริงๆเหอธไปโดนใครเค้าหลอกมาเหรอ พอมันโตขึ้นไม่ใช่แล้วคิดจะขายทิ้งเหรอ สงสารมันเถอะ โทษนะถ้าอย่างงั้นแถมอาหารให้ซัก3กระสอบจะได้ไม๊ สนใจจริงๆ
  • ผมว่าราคามันไม่สำคัญหรอก ใครใคร่ขายหมาแดกก็ขายไปดิ จะมีคนซื้อไม่ซื้อจะบ่นทำไม...ผมคนนึงอะที่ซื้อหมา หาหมามาเลี้ยงด้วยความพอใจ.....ไอ้เรื่องที่แม่งบอกว่าหอบมาจากนอกตัวเป็นแสนนั่นเป็นเรื่องของคุณ คุณมีหน้าที่หาตลาดตีตลาดเอง จะมาว่าคนอื่นเค้าทำหอกอะไร เค้ามีความพอใจที่จะทำแบบนี้ ก็ว่าเค้าไม่ได้หรอก (เลี้ยงพิตบูลด้วยกันใจกว้างหน่อย อย่างอแง)

ต่อไปซื้อขายหมาตัวเป็นหมื่นเป็นแสนผมแน่นำให้ส่งออกนอกดีกว่าปะ สงสารคนไทยเหอะ ....จำไว้พวกมึงไม่ได้เลี้ยงหมาเพื่อสร้างระบบความมั่นคงให้ประเทศ

คิดซะใหม่ว่าจะทำยังงัยให้ต่างชาติหรือคนเล่นพิทบูลเค้าชอบสไตล์ที่ไทยทำเอง ปั้นเอง เป็นที่สนใจเหมือนที่บ้านเราไปเอาค่านิยมเมืองนอกเค้ามา

คิดดูเอา.....ความคิดผมมันไปขัดกับใครผมไม่สนใจหรอกนะ แต่ขอโทษคนที่มันทนฟังไม่ได้ละกัน (เพราะกูคิดคนละแบบกับมึง)
  • CommentAuthorGhost CommentTime2 ชั่วโมงก่อน | September 15, 2010, 6:04 pm
    กูก็เป็นหนึ่งคนที่ผสมบลูลี่ขาย ซื้อโครตพ่อโครตแม่มันข้ามน้ำข้ามทะเลมาจากเมกา ตัวละหลายแสน ถ้าไอ้สัดนี้มันขายตัวละ5000แล้วหมามันเป็นบลูลี่จริงๆ สงสัยกูต้องกลับไปเพาะไส้เดือน หรือไม่ก็หนอนนกขายเหมือนเดิมท่าจะเข้าที สนุกกันใหญ่แล้วหละกูว่าวงการนี้!!!คนอยากทำหมาดีๆงี้ก็ท้อแท้ ไม่มีปัญญาซื้อปัญญาทำกันก็อย่าสะเออะ ปล่อยให้คนที่เค้าตั้งใจจิงๆทำกันเถอะ ถ้ามึงบอกว่ารักพิทกันทุกคน มิหน้าหละกูบอก2-3หมื่ม ไอ้พวกหน้าโง่แมร่งก็บอกว่าแพง เอ้าใครรัก พิทบลู รัก บลูลี่ ช่วยกันต่อแสดงความคิดเห็นแทนกูหน่อย กูเหนื่อยแล้ว ขี้เกียจพิมพื

....................................................................................

ก็คนอื่นเขาไม่รวยเหมือนโครต...โครต...มึงนิ อย่างนี้คนจนเขาก็ไม่ต้องเลี้ยงกันแล้วสิ บลูลี่ อะชาตินี้ ไอ้เหี้ยอย่ามาพูดว่าคนจนมันต่ำต้อยเลี้ยงไม่ใด้ซื้อไม่ใด้ไม่มีปัญญาเลี้ยงไม่สมควรเลี้ยงหมาพันธิ์นี้ ไอ้สัตว์ก็มึงเสือกโง่ไปซื้อหมานอกราคาแพงเองนิไอ้สัตว์นรกมึงมันควายเองนิไอ้เหี้ย พ่อ-แม่ หมาเยอะแยะไปในไทยที่สวยๆออกลูกมาสวยด้วย พ่อ-แม่ นอกออกลูกหมาเหี้ยเยอะแยะไปมึงก็เห็นอยู่นิออกมาขายเมื่อไม่นานมานี้เอง ทีหลักอย่าเสือกพูดจาสวะแบบนี้อีกพยายามบีบราคาให้แรงให้แพงกันเองเพราะกลัวโครต...โครต...มึงไม่มีกินหรือขาดทุนเหลอไอ้สัตว์
  • กูเห็นด้วยกับเม้นข้างบนหวะ....เกียจจริงไอ้พวก งอแง เนี่ย

ถ้างอแงอย่างนี้มึงก็ไปเพาะไส้เดือนเหมือนเดิมละกัน

คนเชี้ยไร งอแง ใจแคบ เห็นแก่ตัวชิหาย
  • แล้วมันเป็น ควย อะไรเอารูปมาลงให้ดูไม่ได้ ในเมื่ออยากจะขายหมา ทั้งๆ ที่รูปมึงก็มี
    แต่จะเสือกส่งให้กับพวกที่ส่งเมล์ไป จะขายลูกหมาแฟร์ๆ จริงใจกันหน่อย
    ยิ่งไอ้พวกคน อยุธยา แม่งไว้ใจไม่ค่อยได้
  • จากการมองเป็นกลางๆ นะครับ.ว่าจะไม่เม้นแล้วอดไม่ได้จริงๆ

ผมเป็นคนนึงที่อยากได้ของดีราคาถูก....แต่ละคนมีเหตุผลต่างๆกันไปเปรียบเหมือนไม้บรรทัดที่ scale ต่างกัน
    ดังนั้น มาตรฐานจึงไม่เท่ากัน..

บางคนงบน้อย..ก็ซื้อหมาตามงบ..มีเท่านี้จะจ่ายได้แค่นี้..แต่ละคนมีรายจ่ายต่างกัน...แต่ชอบในสิ่งเดียวกัน...ถามว่า ผิดใหม..(ตอบเองละกัน)
    น้าผีท่านบนบอกพ่อนอก แม่นอก...ขาย 3-4หมื่น ลูกค้าบอกว่าแพง..ผมถามหน่อยถ้าอยากพัฒนาจริงๆราคานี้สำหรับคนไทยแล้วเหมาะสมใหมครับ..สู้พัฒนาในไทยแล้วขายตัวแพงๆอันนี้สนับสนุน...(เพราะเค้านำมาพัฒนาจริง รู้จักวางแผน สร้างเครือข่าย วางแผนทำหมาตามที่ตัวเองหวังไว้..แล้วอันใหนคือการพัฒนา..เปิดใจให้กว้าง...สนับสนุนคนไทย..ผมว่าวงการพิทบูเมืองไทยยังก้าวไปได้อีกเยอะ.....โดนด่าก็ยอมครับ..เกินทน..มัวแต่บัฟกันเอง..เฮ้อสังคมไทย..

Tom_Chonburi Cool Camp
  • เห็นด้วยพี่ทอมนะ....ผมเห็นด้วยนะ

ยิ่งอาจไอ้เม้นผีตัวเชี้ยด้านบนเนี่ย มันยิ่งรู้สึกว่า มันเอาส่วนไหนคิดกันแน่
  • ไอ้ผีเศรษฐีซื้อหมาตัวเป็นแสนแสดงตัวตนเถอะ ว่าเป็นใคร เผื่อว่าจะมีไอ้พวกหน้าโง่ จะขอจองลูกหมาจากพ่อแม่ราคาหลักหลายๆแสนมั่ง
  • 5555....กูละอยากเห็น ไอ้ตัวเป็นแสนนี่มันขี้เป็นทองรึงายวะ หรือว่าเป็นพิทบูลติดปีก

หรือมันจะขอโม้ว่าหมามันอะเป็นแสน

โหย....ท่านเศรษฐีใหญ่ เวอร์ชิหาย
  • ไล่สายเอาดิ มีไม่กี่คนหรอกที่ข้ามน้ำข้ามทะเล หรือไล่เป็นชือ่ๆเอา เดวก็รู้ตัวเอง มีไม่กี่เจ้าหรอก
  • ยังไงมันก็คือหมา ไม่มีใครอยากจ่ายแพงหรอกครับ มีเงินอย่างเดียวไม่พอ ต้อง..ฉลาด..ด้วย
  • ถามมันหน่อยดิว่ามันละอายใจบ้างมั้ยเนี่ย....ทั้งงอแง ขี้โม้ โอ้อวด กร่างอีกต่างหาก

แม่งยังมีหน้ามาอ้างถึงวงการอีกนะ ควายเอ้ย

จะบอกอะไรให้ คนเลี้ยงพิทบูลเค้าไม่จำเป็นต้องมีองค์กรก็ได้ เค้าเรียกด้วยใจรัก เลี้ยงด้วยความเป็นพิทบู,ต่างหาก
  • เคยเห็นคนบ้าพูดอยู่คนเดียวไหม นั้นแหละ เขากำลังพูดอยู่กับน้าผีอยู่ 555
  • :016:ผมเห็นหมาสายเลือดดีนำเข้ามาขายแพงๆๆพอลูกเกิดมาอย่างแย่เลยยังขายแพงอีกถามจิงๆๆเถอะครับว่าเราซื้อหมาที่สายเลือดหรือที่ตัวมันเองครับผากที:045:
  • ทำไมคนยุยาทำไมไอ้ผีเหี้ย
  • นั่นดิ คนอยุธยามันเป็นยั่งไง
    น้าผีช่วยบอกผมทีครับ
    :028: