ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อันตรายจากดอกหญ้า
  • ปล่อยให้เด็กวิ่งเล่นในสนามที่เต็มไปด้วยหญ้าเจ้าชู้ แล้วติดตามตัวเก็บออกไม่หมด 2-3วันเห็นผลคับเป็นตุ่มตรงที่ดอกหญ้าปักอยู่ มีหนองอีก ดอนแรกนึกว่าเป็นโรคอะไร ที่ไหนได้ดอกหญ้านี่เอง ฝากไว้ถ้าดอกหญ้าติดต้องเอาออกให้หมด
  • อันนี้จริงครับของผมก็เคยเป็น
  • ขอบคุณมากครับ สำหรับข้อมูลดีๆ ครับ
  • ขอบคุณค่ะ
  • คนดีอย่างงี้ต้องสนับสนุนคับ :063: :063: :063: :063: